Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 55
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 22 lần trong 13 bài

Athena Từ đáy lòng có đôi lời gửi AE.

Mình có đôi lời muốn nói ae trước khi đến 1h kết thúc đua tóp và nạp thẻ. trở về trạng thái bình thường.
    Tôi rất mong 1 lần nữa ae bớt đi cái < tôi > của mình vì 1 Mu đẹp. Mong ae đừng hách nữa. Tôi biết ae đều muốn 1 Mu ko hách nhưng vì cái <tôi> nên ae mới làm vậy.
    AE nghĩ xem ae hách rồi sẽ có người biết. bạn solo ng ta bạn sợ ng ta quay video nên bạn tắt háck và bạn win. nhưng người thua tư tưởng lúc nào cũng chửi thầm bạn < DKM rẻ rách > vì sao vì 1 lần mất tin vạn lần bất tín.
    Những ngày vừa rồi đua tóp các bạn speed tìm nhau chạy vù vù. những người mới chơi MUHN lần đầu người ta nhìn thấy chán cũng ko muốn chơi ko đầu tư. MUHN càng ngày càng đông mà tại sao bao năm qua vẫn chỉ 15 sur
    Các bạn cay nhau các bạn hách săn boss kiếm tiền còn ae ko hách muốn săn boss cũng ko được. chỉ biết đến train rồi chán.và nghỉ. 1 tháng lại còn mấy sur ?
    Thực ra cũng chả biết nói gì đâu chỉ mong ae đừng hách nữa. lớn rồi nhường nhau đi game nào cũng thế thôi. Gặp hách cay lắm cú lắm. Bắn CF ko hách cầm ace 1 cái bị kích trong khi ko hách đ m cay cay lắm. Đánh AOE gặp bố hách máp săn đến con dân cuối cùng .nhục lắm. MU cũng thế thôi. AE chơi với nhau bao lâu rồi. Vẫn là các G quen thuộc như WL Killer... vân vân. Các bạn cũng biết thừa là các bạn đều hách. Nhưng Mu này còn rất nhiều người ko hách mà .Hy vọng Các bạn vì tập thể mà bỏ cái < tôi> lòng mình đi. Vì 1 Mu đẹp
    Tiện thể tuyển AE vào Guil <DeoSoAi> ae nào có hứng pm Season - NhoMaShock nhé.
    Thân mới toàn bộ aE biết chơi LOL vào Guil để đêm về buồn ngủ ae ta ra làm ván là tỉnh rồi cày tiếp.
    Không bằng ai nhưng cũng ko mang tiếng xấu < chơi game từ 8 tuổi > 24 tuổi chưa 1 lần dùng hách > tks.. !
    Xin đừng xát muối vào trái tim em

2. 2 thành viên Like NhoMaShock cho bài viết này:

bengls (22-06-2015), Mãnh Long (22-06-2015)

Senior Member 0905346747's Avatar
    Like
    24
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Thật sự mà nói. Hack hay không hack , chúng ta không có quyền bắt ai phải làm theo cả. Nhưng chắc rằng mỗi người đều mong muốn có 1 sân chơi công bằng, chơi bằng chính thực lực của bản thân mình. Lúc đó mình sẽ cảm giác được giá trị của nó, trừ những thành phần phá game, quấy rối ra...
    Chơi game để làm gì ? Để tìm bạn bè nói chuyện, tâm sự sau nhưng giờ làm việc mệt mỏi, những trận pk nóng bỏng cùng bạn bè với team khác. Hay đơn thuần chỉ là cày cuốc, bán đồ kiếm tiền ...
    Chắc mỗi người đều có 1 mục đích riêng. Nhưng đừng vì mục đíc riêng đó của bản thân mình mà đánh mất đi niềm tự trọng của bản thân. 1 khi đã lên bảng rồi thì người ta sẽ nhìn bạn bằng 1 con mắt khác.
    Mình chơi mu-hanoi.net nhiều sv rồi. Nhưng cảm thấy sv Athena là 1 sự lựa chọn đúng đắn. 1 Sv rất tuyệt vời. Mong rằng mọi người sẽ cùng nhau xây đắp nên 1 sv thật ý nghĩa.

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 0905346747 Xem bài viết
    Thật sự mà nói. Hack hay không hack , chúng ta không có quyền bắt ai phải làm theo cả. Nhưng chắc rằng mỗi người đều mong muốn có 1 sân chơi công bằng, chơi bằng chính thực lực của bản thân mình. Lúc đó mình sẽ cảm giác được giá trị của nó, trừ những thành phần phá game, quấy rối ra...
    Chơi game để làm gì ? Để tìm bạn bè nói chuyện, tâm sự sau nhưng giờ làm việc mệt mỏi, những trận pk nóng bỏng cùng bạn bè với team khác. Hay đơn thuần chỉ là cày cuốc, bán đồ kiếm tiền ...
    Chắc mỗi người đều có 1 mục đích riêng. Nhưng đừng vì mục đíc riêng đó của bản thân mình mà đánh mất đi niềm tự trọng của bản thân. 1 khi đã lên bảng rồi thì người ta sẽ nhìn bạn bằng 1 con mắt khác.
    Mình chơi mu-hanoi.net nhiều sv rồi. Nhưng cảm thấy sv Athena là 1 sự lựa chọn đúng đắn. 1 Sv rất tuyệt vời. Mong rằng mọi người sẽ cùng nhau xây đắp nên 1 sv thật ý nghĩa.
    Hy vọng thế

Senior Member 0905346747's Avatar
    Like
    24
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi NhoMaShock Xem bài viết
    Hy vọng thế
    Không liên quan cơ mà để cho a 1slot vào G nha. Chú me anh nhiều thế chắc cũng biết anh trong sạch đến cỡ nào rồi.

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 0905346747 Xem bài viết
    Không liên quan cơ mà để cho a 1slot vào G nha. Chú me anh nhiều thế chắc cũng biết anh trong sạch đến cỡ nào rồi.
    Ổng mail đi NhoMaShock hoặc Season nhé.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    –HuyVn™'s Avatar
    Like
    25
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    Quanh đi quẩn lại vẫn chỉ có 1 chủ đề Hack & Hack

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Cho mình hỏi tí : Đáy lòng có phải là lỗ Hậu Môn hem

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi D.C.M.A Xem bài viết
    Cho mình hỏi tí : Đáy lòng có phải là lỗ Hậu Môn hem
    nói thế cho tính cảm còn chả biết nó ở đâu

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi –HuyVn™ Xem bài viết
    Quanh đi quẩn lại vẫn chỉ có 1 chủ đề Hack & Hack
    đúng rồi em yêu

Senior Member Marlboro's Avatar
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 27 bài
    Cảm động vl . Nhưng nếu không còn hack thì đây đâu còn pải là MU HN nữa. CÁi này văn hoa người ta gọi là truyền thống và bản sắc

Member
    Like
    5
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nói thật nhé admin @@
    thật sự mình hơi chán mu hà nội rồi... tất cả đều do open sv đua top mà toàn hack
    mình nói thế thôi

- - - Updated - - -

mà thế lol nào toan G aeHaNoi mới chế chứ

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối