Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 81
    Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài

Tố cáo nhân vật Ko0go lưà đảo wing 2,5 Dk

Trong thời gian 5h đến 6h tôi có thuê nhân vật Ko0go quay wing 2.5 dk luck +12 lên 13 với giá 11 BKHC
    Sau đó nhân vật Ko0go đã bảo quay hỏng và làm mất luôn wing 2,5 cua tôi
    tôi có nhờ ADM check giùm
    sau đây là video nv nhận đồ
    https://www.youtube.com/watch?v=nzybnDK6_g&feature=yout
    https://www.youtube.com/watch?v=Bkbm...ature=youtu.be
    Mong BQT xem sét và xử lý hành vi này , môt hành vi lừa đảo lớn
    Đề nghi admin block toàn bộ acc cua Ko0go .Nv này đã từng lừa đảo nhiều người trong game với thủ đoạn tinh vi
    Thank Admin và BQT

- - - Updated - - -

Ae di qua up vì 1 Mu đẹp !

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi dkm_cuocdoibuon@gmail.com Xem bài viết
    tôi nói bạn người lớn để cho bạn hiểu thôi chứ lão ngắn cãi nhau lgi tôi k cần đền ông hiểu k việc này tôi còn thua Mod chứ việc kkhac nhưng để mất đi k đáng bn tiền để biết bộ mặt của gamethu các mod cũng đáng giá hơn đó bạn
    Bạn nói hay thật, bạn chuyên đi lừa đảo còn chống chế, bạn xem sevrer ANB xem ai tin tưởng gd với bạn đứng hết ra đây, tôi tin tưởng bạn nhưng k ngờ bạn lại chuyển đồ của t đi rồi bán quay xịt không bùa.
    Bạn bảo không đáng bữa ăn sáng trẻ con, nhưng cũng k cần báo quay xịt rồi chuyển đi. Bạn có chứng cớ thì cứ nói tôi lừa đảo của bạn, cũng như bạn 1 bữa ăn sáng thôi, tôi chẳng cần lừa bạn.

Senior Member dkm_cuocdoibuon@gmail.com's Avatar
    Like
    6
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    bạn là người lớn nói 1 là 1 thế bạn nói vs tôi là chủ ác mới là sao vậy bạn nhận chgu ác replay lừa tôi ròi hả nói ra thì bảo móc nhau . tôi chỉ ghé vào xem mọi chuyện ntn chứ tác giả của mọi chuyện đều là xaolonla10 mà từ đầu mới chơi tôi đã đătrj câu hỏi Xaolonla10 là ai mà đến h bạn cũng đã biết tôi nói đến đay6 thôi ai hiểu thi hiểu gamethu chứ ik phải tranh thủ

Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    ai sửa bài viết của tôi thế. các ô dấu đầu hở đuôi làm gì. ai chẳng biết

Senior Member
    Like
    24
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    Bọn lừa đảo sao suy nghĩ nông cạn thế nhi.lừa mấy đông tiền lẻ như thế làm gi nhỉ.cho la lừa được co tieu được ca đời người không nhỉ.vừa tai tiếng vừa bi chửi.hay không co tiền đưa gấu di chơi nên suy nghĩ nông can thế mà.

- - - Updated - - -

Bọn lừa đảo sao suy nghĩ nông cạn thế nhi.lừa mấy đông tiền lẻ như thế làm gi nhỉ.cho la lừa được co tieu được ca đời người không nhỉ.vừa tai tiếng vừa bi chửi.hay không co tiền đưa gấu di chơi nên suy nghĩ nông can thế mà.

- - - Updated - - -

Member
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trong vụ việc này thì phía BQT cụ thể là ADMIN Mèo có hành động là lao vào, mở cuộc điều tra để xác định tội phạm như vậy là rất chuẩn, like cho ADMIN vì tinh thần trách nhiệm rất cao và ghét cái xấu ! Còn việc đồ đạc trong vụ thương lượng giao dịch này thì mình thiết nghĩ bên phía BQT cũng như ADMIN Mèo, hoàn toàn không phải chịu bất cứ trách gì về những món đồ trong quá trình giao dịch của vụ này, vì nó không hề qua trung gian ADMIN (chính quyền) nên việc lấy lại đồ là không thể (như mọi khi với những vụ tương tự). Vậy ở đây nếu đúng phép công thì bên phía BQT và ADMIN chỉ có trách nhiệm xác định ai là kẻ xấu để block, còn về tình cảm cá nhân thì bác Mèo thích tham gia vào việc thu hồi, xoá, tặng, trả hay làm gì đó là do cá nhân ADMIN !

Thành Viên Guild 1stVipTN
    Like
    120
    Được Like 19 lần trong 18 bài
    Lợi dụng chức quyền quá đó mấy ông ADM
    Đồng ý là block vv thằng lừa đảo,nhưng nếu k phải người quen thì có lấy lại đồ k,hay chỉ là cái câu "không gd qua Mubank thì k chịu trách nhiệm"

Like
    6
    cái tôi thắc mắc lữa đồ tôi replaay vẫn giữ thế mới ức

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Trích Được post bởi lalalavs Xem bài viết
    Lợi dụng chức quyền quá đó mấy ông ADM
    Đồng ý là block vv thằng lừa đảo,nhưng nếu k phải người quen thì có lấy lại đồ k,hay chỉ là cái câu "không gd qua Mubank thì k chịu trách nhiệm"
    Tôi vẫn đang theo dõi đây và chưa có quyết định gì cả. Bạn cầm đèn chạy sớm quá.

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Trích Được post bởi dkm_cuocdoibuon@gmail.com Xem bài viết
    cái tôi thắc mắc lữa đồ tôi replaay vẫn giữ thế mới ức
    Bạn nghĩ gì khi Nói với tôi qua YH vậy ?
    Đây là ko biết viết bài trên forum ah ? Bạn che dấu gì ah ?

Like
    6
    tôi mới đi làm về nhá thằg em tôi nó k biết viết vụ việc là tôi làm em tôi nó k liên quan lên nó k biết

- - - Updated - - -

admin cho cái kết sứng đáng giùm mod là trong công việc còn game thì cũng chỉ là 1 thganhf viên thế mới tồn tại môing admin xem xet

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối