Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 81
    Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài

Tố cáo nhân vật Ko0go lưà đảo wing 2,5 Dk

Trong thời gian 5h đến 6h tôi có thuê nhân vật Ko0go quay wing 2.5 dk luck +12 lên 13 với giá 11 BKHC
    Sau đó nhân vật Ko0go đã bảo quay hỏng và làm mất luôn wing 2,5 cua tôi
    tôi có nhờ ADM check giùm
    sau đây là video nv nhận đồ
    https://www.youtube.com/watch?v=nzybnDK6_g&feature=yout
    https://www.youtube.com/watch?v=Bkbm...ature=youtu.be
    Mong BQT xem sét và xử lý hành vi này , môt hành vi lừa đảo lớn
    Đề nghi admin block toàn bộ acc cua Ko0go .Nv này đã từng lừa đảo nhiều người trong game với thủ đoạn tinh vi
    Thank Admin và BQT

- - - Updated - - -

Ae di qua up vì 1 Mu đẹp !

Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    đây là vụ giao dịch tin tưởng theo kiểu uy tín. việc chơi xỏ nhau là không thể tránh khỏi. các bạn lên cẩn trọng
    thiết nghĩ vụ này là do 2 bên có mâu thuẫn với nhau. 1 thằng làm cái w2.5 giá trị tương đương sét rf đã gd.
    nếu mèo xử lấy lại w2.5 thì người mà ae nói là mod face lời sét. còn nếu mèo block hết thì ae vỗ tay vì 1 thằng ngu và 1 thằng khôn quá cũng hóa ngu nốt

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Giao địch đổi đồ tôi ko can thiệp nhưng cái chính là :

Không hỏng mà báo hỏng , lại còn chuyển qua nhiều acc khác định làm trò gì ?
    trong clip chỉ thấy 2 nv nói chuyện bt. ko
    trước hết để nói đây là vụ lừa đảo đổi đồ.

Banned codau8tuoi's Avatar
    Like
    14
    Được Like 8 lần trong 6 bài
    nhưng tôi chốt 1 câu thằng stả+MILAN88FS+TaoLaKe+vv.. và vv nó rất là cáo già nó chơi cả sét TL bạn tôi zzmrkhanhzz và 2BKHC của DAVID17 và rất rất nhìu cái tôi ko nhăec đến h mà adm log acc nó thì tôi vổ cả 2 tay

Banned o0oTienKoyo0o's Avatar
    Like
    4
    Được Like 25 lần trong 16 bài
    vụ này có vẻ căng và hót nhỉ.

Member
    Like
    7
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    MUHN sao lắm bọn RR thế nhỉ...dm 2015 rồi còn đi lừa đảo.

RR VL..như bọn chết đói năm 1945 ý

Banned codau8tuoi's Avatar
    Like
    14
    Được Like 8 lần trong 6 bài
    cho nó ra đảo vĩnh viển đi ad ơi ko tha cho loại nó dc

Senior Member
    Like
    51
    Trích Được post bởi 966977 Xem bài viết
    nếu nói là lừa cũng khó .vì 2 bên có trao đổi đồ qua lại. và giá trị cũng tương đương với nhau. cái này còn phải xem sét Mod đứng về bên nào. Nếu như Rep ko cam set QL thì ko noi ,nhưg đây có trao đổi đồ qua lại. có thể là giao dịch đổi đồ v.v..?.
    Cái này cần có cả đối thoại giữa 2 bên mới xác định đc,nếu ko có đối thoại có thể coi đây là 1 vụ đổi đồ với nhau
    việc gd minh ko nói .nhưng việc nói là mất wing rồi chuyển qua acc khác .may mà có admin kiểm tra dc ko thì bay mất cái wing roi con gi

Senior Member dkm_cuocdoibuon@gmail.com's Avatar
    Like
    6
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    tôi chủ ac k0ogo chước khi tôi làm tôi đã xác định chước ntn rồi vì bình thường như bọn tôi kiện vậy kiện nữa k để ý vì k DG qua mubanks hoàn toàn chịu trách nhiệm. đây tôi k lừa đảo trao đổi đàng hoàng mà các a dùng tục ngữ bênh nhau quá . số đồ đấy như bữa ăn sáng của bọn trẻ con thôi. Nó chơi tôi tôi chơi lại nó chứ k lừa đảo nhá bạn xem xét lại câu nói của mình . còn tôi lấy lại được đồ thgar ac hay k tuy k q.trong nhưng các cán bộ k tham ô thế sv mất vui trong đoạn clip chảng may dính đoạn tham ô làm trái phép luật MU đó thôi mod cứ có taem làm gì cũng dc sao các anh còn tý công lý nào k . tôi sai tôi nhận là sai mong mọi người thông cảm vì do ức chế k ngờ động vào mod !

Trial Mod
    Like
    29
    Được Like 70 lần trong 60 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Giao địch đổi đồ tôi ko can thiệp nhưng cái chính là :

Không hỏng mà báo hỏng , lại còn chuyển qua nhiều acc khác định làm trò gì ?
    vậy tại sao bạn nói không lừa đảo, vậy bạn chuyển wing của chủ topic qua nhiều ac có cùng 1 ip có với mục đích gì vậy?
    Trích Được post bởi dkm_cuocdoibuon@gmail.com Xem bài viết
    tôi chủ ac k0ogo chước khi tôi làm tôi đã xác định chước ntn rồi vì bình thường như bọn tôi kiện vậy kiện nữa k để ý vì k DG qua mubanks hoàn toàn chịu trách nhiệm. đây tôi k lừa đảo trao đổi đàng hoàng mà các a dùng tục ngữ bênh nhau quá . số đồ đấy như bữa ăn sáng của bọn trẻ con thôi. Nó chơi tôi tôi chơi lại nó chứ k lừa đảo nhá bạn xem xét lại câu nói của mình . còn tôi lấy lại được đồ thgar ac hay k tuy k q.trong nhưng các cán bộ k tham ô thế sv mất vui trong đoạn clip chảng may dính đoạn tham ô làm trái phép luật MU đó thôi mod cứ có taem làm gì cũng dc sao các anh còn tý công lý nào k . tôi sai tôi nhận là sai mong mọi người thông cảm vì do ức chế k ngờ động vào mod !
    Last edited by Mod 05; 17-06-2015 at 06:32 PM.

Senior Member
    Like
    51
    Trích Được post bởi dkm_cuocdoibuon@gmail.com Xem bài viết
    Tôi lừa đảo bạn điều gì, bạn up forum ADM giải quyết luôn cho gọn, mấy server chưa lđ 1 xu vc bao giờ. Bạn bảo k lừa đảo tôi sao lại chuyển Wing tôi qua acc phụ, trước khi bạn mất tích còn bảo tôi đưa thêm bạn 200vc mai bạn đền 400k thẻ với mục đích gì.
    Bạn up chứng cứ m lđ đi, mình đền bù gấp 3 giá trị luôn.

Senior Member dkm_cuocdoibuon@gmail.com's Avatar
    Like
    6
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    tôi nói bạn người lớn để cho bạn hiểu thôi chứ lão ngắn cãi nhau lgi tôi k cần đền ông hiểu k việc này tôi còn thua Mod chứ việc kkhac nhưng để mất đi k đáng bn tiền để biết bộ mặt của gamethu các mod cũng đáng giá hơn đó bạn

- - - Updated - - -

Mục đích của em rất đơn giản em thử xem độ quen biết của replay ntn ma có sll Vcen va cac loại như thế cắm 30 ac all cũng k được như thế. a cũng thừa hiểu số đồ em bỏ ra khéo còn hơn cả win cỏ replay. tại sao replay choi toi duoc tôi chơi lại thì vào ngục mất hết đồ đơn giản bạn ấy là mod chính thức hnay tôi mới biết

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối