Kết quả 1 tới 7 của 7
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

ADmin và các pro dw cho minh hỏi chút

DW sv này có mốc lang agi ,mưa băng tuyết ko . và mốc lang agi mưa băng tuyết là bao nhiêu cho em xin cái mốc . tại mình chơi đánh ra mưa băng tuyết khó chịu với lại k quen

Senior Member
    Like
    28
    Được Like 151 lần trong 122 bài
    Không còn Bug Lag agi nữa đâu bạn nhé.

Member
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Vua Xếp Hình Xem bài viết
    DW sv này có mốc lang agi ,mưa băng tuyết ko . và mốc lang agi mưa băng tuyết là bao nhiêu cho em xin cái mốc . tại mình chơi đánh ra mưa băng tuyết khó chịu với lại k quen
    Server Jupiter là phiên bản ss9 tăng kiểu gì vẫn ra mưa băng tuyết, nhìn đau hết cả mắt. Còn Server Athena phiên bản ss6.9 thì vẫn còn bạn nhé, với các mốc như 15, 18, 20, 22....

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi thientonMC Xem bài viết
    Server Jupiter là phiên bản ss9 tăng kiểu gì vẫn ra mưa băng tuyết, nhìn đau hết cả mắt. Còn Server Athena phiên bản ss6.9 thì vẫn còn bạn nhé, với các mốc như 15, 18, 20, 22....
    ko còn bạn à mình đã tes

- - - Updated - - -

mình đã test thử vẫn ra

Senior Member
    Like
    28
    Hãy dùng bản Patch Anti Lag V12 để đánh không phải ra hiệu ứng SKILL nữa nhé.

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    Hãy dùng bản Patch Anti Lag V12 để đánh không phải ra hiệu ứng SKILL nữa nhé.
    Sanc ơi,có cách nào sửa lỗi ở sv ANB cứ chạy 1 đoạn thì lại mất hình hiện uỵch cái lại về chỗ cũ ko.? tất cả các classs đều bị cả.nhất là h săn Boss chạy bị thế rất ức chế.mong sao khi Update sẽ khắc phục được chuyện này.và còn nữa nếu bị quái đánh băng như ở dưới atlans3 vs chuồng cửu trên Arena sẽ ko tự hết và cứ bị băng đơ mãi,chạy rất chậm.mong sửa giúp vs.thanks.!!!

Senior Member
    Like
    28
    Trích Được post bởi enterprise Xem bài viết
    Sanc ơi,có cách nào sửa lỗi ở sv ANB cứ chạy 1 đoạn thì lại mất hình hiện uỵch cái lại về chỗ cũ ko.? tất cả các classs đều bị cả.nhất là h săn Boss chạy bị thế rất ức chế.mong sao khi Update sẽ khắc phục được chuyện này.và còn nữa nếu bị quái đánh băng như ở dưới atlans3 vs chuồng cửu trên Arena sẽ ko tự hết và cứ bị băng đơ mãi,chạy rất chậm.mong sửa giúp vs.thanks.!!!
    Lỗi này là do hệ thống Anti-Hack, bạn hãy chờ bản cập nhật Anti-Hack sửa lỗi lần tới nhé.