Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26
    Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài

thế là chuẩn bị hết h đua top rồi. AE tranh thủ làm pic trước h G :D :D

theo thứ tự: a Quân > Cu bin > Hiếu ml > Cường vẩu ( đang onl)

2. Các thành viên đã Like Cubin_hb cho bài viết này:

NextTopHN_ThaiDuong (09-06-2015)

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi Cubin_hb Xem bài viết
    thôi ông ạ. tất nhiên cái gì nó cũng phải có cái mới mẻ của nó. ông thì là thuộc trg phái già cỗi. nên là ông ko muốn làm quen vì ko có thời gian. nhưng nó phải có sự phát triển của MU. nên là tường ng ông à. có thể vd như tôi sẽ có ý kiến khác. còn ông cứ làm adm thì ông biết. muốn mua 1 bản quyền của webzen nó phải đầu tư như thế nào và phải bắt buộc phải lâu dài nó mới có lãi. cái gì bh cũng thế nó phải có sự duy trì để nuôi lớn nó lên. còn h FPT thì sập vì ko mua đc bản quyền nữa. còn gamethuvn thôi. ông thấy có MU lậu nào có duy trì đc sv Huyền Thoại đến bh ko? nó còn phải do về cái duyên và cái mà mình xây dựng 1 xã hội MU như nào. MUHN đã có 2 sv rồi bạn. bạn có thể sang ss6.9 để chơi. ss9 để bạn tham khảo làm quen dần vs cái mới. thật sự là quá rộng lượng rồi. game thủ có quyền lựa chọn. tất cả là do bạn
    Mình không phải gamer theo trường phái già cỗi bạn à ! Nếu bạn thích có thể tạo 1 pic tham khảo kiến thức về nhân vật thử 8 của Mu với mình ngay tại forum này. Với những tính năng mà phiên bản ss9 này cập nhật có thể xa lạ với nhiều người, nhưng nói thực với bạn là nó khá quen thuộc với mình rồi nếu không muốn nói là những cập nhật quá đơn gian so với mình bạn à ! Còn cách thức chơi game của mình ở cái game này là hòa theo số đông thôi, vì vậy những ý kiến của mình đưa ra đều là từ góc nhìn khi mình đặt vị trí mình là số đông gamer ! Còn về bản quyền thì hình như bạn chưa hiểu thì phải, mu-hanoi.net không phải trả 1 xu nào cho wedzen về cái bản quyền ss9 này bạn nhé, không tin bạn cứ thử hỏi BQT thử xem !

Nói trắng ra 1 câu là tại thời điểm hiện tại thì bất cứ team nào đang vận hành game MU phát hành tại Việt Nam đều không trả, không đủ khả năng trả và không đủ tư cách trả tiền bản quyền cho NSX wedzen với tất cả các phiên bản Mu có xuất phát nguồn từ NSX này bạn nhé !

Còn nói cho cùng Jupiter là 1 sv được đầu tư không khác gì những sv Open trước, và nó là 1 sv chính thức mà lại bị xem như là 1 sv chỉ để tham khảo (như lời bạn nói) thì thực sự là xót xa ! !

Số lượng người Online được chụp tại cùng 1 thời điểm của sv Jupiter mới Open chưa nổi 5 ngày còn không bằng cả 1 sv đã Open hơn 5 tháng (sv đã tàn) !

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi CristianoRonaldo Xem bài viết
    Đua top có tốn đồng xu nào đâu mà bảo hoà vốn hả bạn
    Bạn nói vậy coi chừng những ngươi có suy nghĩ trưởng thành, nghĩ chín chắn người ta cười bạn đó !

Senior Member bengls's Avatar
    Like
    47
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    tùy từng người thôi. mà từ ss6 là lên ss8 luôn chứ ko có cập nhập từng tí 1 nào cả. test bạn ko chơi ko nắm đc thì phải chịu chứ sao h? thông tin về sv ad cũng đã up rồi
    thôi ông ạ. tất nhiên cái gì nó cũng phải có cái mới mẻ của nó. ông thì là thuộc trg phái già cỗi. nên là ông ko muốn làm quen vì ko có thời gian. nhưng nó phải có sự phát triển của MU. nên là tường ng ông à. có thể vd như tôi sẽ có ý kiến khác. còn ông cứ làm adm thì ông biết. muốn mua 1 bản quyền của webzen nó phải đầu tư như thế nào và phải bắt buộc phải lâu dài nó mới có lãi. cái gì bh cũng thế nó phải có sự duy trì để nuôi lớn nó lên. còn h FPT thì sập vì ko mua đc bản quyền nữa. còn gamethuvn thôi. ông thấy có MU lậu nào có duy trì đc sv Huyền Thoại đến bh ko? nó còn phải do về cái duyên và cái mà mình xây dựng 1 xã hội MU như nào. MUHN đã có 2 sv rồi bạn. bạn có thể sang ss6.9 để chơi. ss9 để bạn tham khảo làm quen dần vs cái mới. thật sự là quá rộng lượng rồi. game thủ có quyền lựa chọn. tất cả là do bạn
    chr có ai tên là già cỗi ở đây đâu ai cũng muốn cái mới nhưng cũng phải có thời gian, cập nhật từ từ trải qua thời gian thì nó mới hay được, có phải ai cũng đâm đầu vào test rồi đua top như 1 số ng để nắm bắt được hết đâu tùy hoàn cảnh thôi. Bằng chứng là tất cả hãy nhìn vào JPT hiện tại đi !

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    vu nay song ma k co ruou thi ............

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    1
    Được Like 31 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    vu nay song ma k co ruou thi ............
    Anh Thịnh dạo này mât hình
    chém gió bảo xuống k thấy đâu

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppppppp

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi max6789 Xem bài viết