Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 11 của 11
    Senior Member sondknoip's Avatar
    Like
    24
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Cần anh adm giúp đỡ

Sự việc là em có acc vừa bị hack và bị xoá hết đồ trên người, cụ thể là acc hoainiem, nhân vật FMinhChau. Tất cả đồ trên người đều bị xoá hết bao gồm wing 2.5 event và một số đồ linh tinh không nhớ. Mong anh adm giúp đỡ lấy lại wing cho em còn các đồ còn lại không quan trọng.
    Em xin chân thành cảm ơn!

Senior Member sondknoip's Avatar
    Like
    24
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi tialuaks12 Xem bài viết
    nếu bạn là công thì mình có 2 câu này muốn nói : anh em có kiếp này không có kiếp sau !! nên nếu mua bán thì UT nhé !! bạn làm thế với mình thì được nhưng với mấy đứa khác thì vở mồm đó !! nói thế nếu bạn là công hay SuperBuom thì bạn hiểu !!
    Bạn là ai vậy? Mình mua acc này của SuperBu0m mà.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi ChiPheo001 Xem bài viết
    ADM xem xét kĩ vấn đề này nhé.mình dc biết đó là W 2.5 Elf Even nên nếu giải quyết cho bạn ấy thì ADM phai trả lại W Even k giao dịch được nhé
    vì lần trước nhân vật YcoLuong cũng có W2.5 Even tự cho vào shop rồi ra đây nhờ ADM lấy lại giùm.khi lấy lại cho bạn ấy W Even đó trở thành W giao dịch được
    ADM có thể kiểm tra đừng mắc sai lầm như vụ nhân vật YcoLuong mà mất công bằng cho ae game đồng thời tạo điều kiện cho những người có đồ Even lại đem ném vào shop rồi ra đây trình bày lí do này nọ để ADM lấy lại cho rồi trở thành đồ Giao Dịch dc nhé
    Cám ơn bạn đã có lời, yên tâm anh ecmin sẽ làm công bằng cho bạn.