Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 67
    Senior Member NewCentury's Avatar
    Like
    6
    Được Like 12 lần trong 8 bài

Tâm thư gửi BQT!! Về vấn đề cho ra "2 SEVER"!!

Mình là 1 mem cũng rất là tâm huyết vs mu-hanoi.net mình xin có đôi lời muốn nói vs A E và nhất là BQT MU!!

Không biết BQT Cho toppic hỏi ý kiến của a e Game thủ làm gì trong khi ý định của BQT là ra 2 sever đã định sẵn từ trước????????????????
    Mình xin chắc chắn rằng 90% A E không thích điều này vì..
    Thứ 1: A E ai chơi Mu nếu tâm huyết đều muốn chơi chỉ 1 sv và lâu dài,ổn định.
    thứ 2: 10% còn lại những ngưòi đồng ý 2 sv là những người chuyên cày tiền và 1 số thành phần phá game mới ủng hộ ý kiến này!
    * Với Lại nếu 2 sv thì ..
    + Lượng mem sẽ giảm 1 nửa !! vì có sự phân chia cho 2 sv.
    + Mem của 1 sv giảm,ít có sự cạnh tranh thì đồ đạc,giá trị của nó cũng không còn giá trị là bao!!( BQT nghĩ gì về điều nay???????)
    +BQT có bao h tự hỏi mình có bao h ăn 2 chén cơm cùng lúc, dùng 2 đôi đũa cùng lúc không????????(như thế thử hỏi sự tập trung còn dc bao nhiêu??????,mà nói thật là ăn không nổi luôn ấy!!)
    * Còn nếu BQT nói 2 SV thì nguồn Doanh thu của Game cũng tăng lên! thì Mình XL phải cắt lời!! Mình làm Kinh Doanh cái vấn đề nguồn lợi đâu bao h mà chia 2 chia 3 như vậy???,1 sv nhưng nếu làm tốt,Mem đông,BQT lãnh đạo game chuyên nghiệp!! không những là lợi nhuận gấp 2,3 mà thậm chí còn hơn!!! MOng BQT xem xet!!
    ***1 lần cuối mình có ý kiến cho riêng mình và cung là ý kiến chung của 90% A E!! Mong muốn BQT chỉ Ra 1 SV(1 là SS9"Nên đổi mới" /2 là SS6.9 Big update)
    Mình tạm thời chỉ Góp ý nhiu đó Mong BQT và những A E tâm Huyết cho ý kiến thêm!!!
    NV: QuyKiem
    Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!

2. 4 thành viên Like NewCentury cho bài viết này:

bengls (03-06-2015), chiaki69 (03-06-2015), choetboi (03-06-2015), hatoanbg1 (22-05-2015)

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi HoangGia99 Xem bài viết
    Mình xin bổ sung cái phần event tăng point nhé. Tốt nhất là event diễn ra ko có giới hạn về thời gian. Để những bạn chơi sau khi event diễn ra vẫn có thể tham gia event. Mỗi 1 acc chỉ đc tham gia event 1 lần cho 1 nhân vật thôi. Ae đỡ phải mua acc point event này lọ, củ chuối lắm. Acc tự tay mình lập bao giờ cũng thích nhất. Mà tránh tình trang lừa đảo khi mua acc. Admin cũng tăng thêm thu nhập còn gi. Thuận tiện cho đôi bên . OK ! Cái này là trăn trở của minh biết bao ngay rồi. Mong admin đặc biêt quan tâm
    Cảm ơn đã đóng góp ý kiến. Mình sẽ gửi lên BQT để thảo luận về ý kiến này.

Senior Member bengls's Avatar
    Like
    47
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    mình có 1 thằng bạn cùng cầy mu với nhau từ 2010, chơi với nhau bao nhiêu sv chuẩn bị đến 2 sv này thì ông em vẫn thích 6.9 còn mình thích ss9 thế là chia đôi con đường bh mong muốn adm ra 1 sv 6.9 hay 9 cũng đc miến sao là 1 sv cho quy tụ đc ae thế thôi

Junior Member
    Địa điểm
    Ứng Hoà - Hà Nội
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppppppppppppppppppp

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Bạn hãy đọc tâm thu BQT gui cho các bạn nhé
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...82#post1275982
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

7. 2 thành viên Like Đao phủ cho bài viết này:

thanhtung123 (06-07-2015), thanhtung123456 (06-07-2015)

Senior Member
    Like
    28
    Được Like 151 lần trong 122 bài
    Đây là sự lựa chọn táo bạo nhất mà chúng tôi phải suy nghĩ 1 thời gian khá dài. Nếu những bạn không ưa thích phiên bản Season 9 thì họ sẽ đi về đâu? Quay về Server cũ chăng?

Junior Member
    Địa điểm
    Ứng Hoà - Hà Nội
    Like
    0
    Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    Đây là sự lựa chọn táo bạo nhất mà chúng tôi phải suy nghĩ 1 thời gian khá dài. Nếu những bạn không ưa thích phiên bản Season 9 thì họ sẽ đi về đâu? Quay về Server cũ chăng?
    Nạp tiền vào sv ss9 để chơi xong ADM làm ăn k ra gì thì lại quay lại ss6.9
    thê tiền bên ss9 đầu tư mua Bừa các kiểu xong lại quay lại ss6.9 k khác gì Là MU chỉ tồn tại dc 6 ngày là sập rồi lại đợi sv mới là ss6.9

Banned NextTopHN_ThaiDuong's Avatar
    Like
    314
    Được Like 63 lần trong 55 bài
    Trích Được post bởi NhimBeo_MUHN Xem bài viết
    thê tiền bên ss9 đầu tư mua Bừa các kiểu xong lại quay lại ss6.9 k khác gì Là MU chỉ tồn tại dc 6 ngày là sập rồi lại đợi sv mới là ss6.9
    anh sẽ nói em nghe về đại dương xanh

tiếp súc hồi sinh hãy cho nhau nụ cười ^^

Junior Member
    Địa điểm
    Ứng Hoà - Hà Nội
    Like
    0
    Trích Được post bởi NextTopHN_ThaiDuong Xem bài viết
    anh sẽ nói em nghe về đại dương xanh

tiếp súc hồi sinh hãy cho nhau nụ cười ^^
    Có Vui Đâu Mà Cười

Senior Member
    Like
    28
    Được Like 151 lần trong 122 bài
    Trích Được post bởi NhimBeo_MUHN Xem bài viết
    Không có chuyện mở 1 Server mới mà chúng tôi làm ăn vớ vẩn được. Cái quan trọng ở đây là mọi người có thích nghi với phiên bản mới hay không.

Tương lai tới sẽ có chức năng chuyển tiền tệ từ Season 9 sang Season 6 và ngược lại nhé.

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi Sanctuary Xem bài viết
    Không có chuyện mở 1 Server mới mà chúng tôi làm ăn vớ vẩn được. Cái quan trọng ở đây là mọi người có thích nghi với phiên bản mới hay không.

Tương lai tới sẽ có chức năng chuyển tiền tệ từ Season 9 sang Season 6 và ngược lại nhé.
    Chơi Kiêu song song thế này mất vui Thế thui CÒn BQT đã quyết AE có cỡ nào cũng k thay đổi dc k biêt MU-hanoi.net Khóc Thét Vì Đam Mê Sẽ đi về đâu