Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 67
    Senior Member NewCentury's Avatar
    Like
    6
    Được Like 12 lần trong 8 bài

Tâm thư gửi BQT!! Về vấn đề cho ra "2 SEVER"!!

Mình là 1 mem cũng rất là tâm huyết vs mu-hanoi.net mình xin có đôi lời muốn nói vs A E và nhất là BQT MU!!

Không biết BQT Cho toppic hỏi ý kiến của a e Game thủ làm gì trong khi ý định của BQT là ra 2 sever đã định sẵn từ trước????????????????
    Mình xin chắc chắn rằng 90% A E không thích điều này vì..
    Thứ 1: A E ai chơi Mu nếu tâm huyết đều muốn chơi chỉ 1 sv và lâu dài,ổn định.
    thứ 2: 10% còn lại những ngưòi đồng ý 2 sv là những người chuyên cày tiền và 1 số thành phần phá game mới ủng hộ ý kiến này!
    * Với Lại nếu 2 sv thì ..
    + Lượng mem sẽ giảm 1 nửa !! vì có sự phân chia cho 2 sv.
    + Mem của 1 sv giảm,ít có sự cạnh tranh thì đồ đạc,giá trị của nó cũng không còn giá trị là bao!!( BQT nghĩ gì về điều nay???????)
    +BQT có bao h tự hỏi mình có bao h ăn 2 chén cơm cùng lúc, dùng 2 đôi đũa cùng lúc không????????(như thế thử hỏi sự tập trung còn dc bao nhiêu??????,mà nói thật là ăn không nổi luôn ấy!!)
    * Còn nếu BQT nói 2 SV thì nguồn Doanh thu của Game cũng tăng lên! thì Mình XL phải cắt lời!! Mình làm Kinh Doanh cái vấn đề nguồn lợi đâu bao h mà chia 2 chia 3 như vậy???,1 sv nhưng nếu làm tốt,Mem đông,BQT lãnh đạo game chuyên nghiệp!! không những là lợi nhuận gấp 2,3 mà thậm chí còn hơn!!! MOng BQT xem xet!!
    ***1 lần cuối mình có ý kiến cho riêng mình và cung là ý kiến chung của 90% A E!! Mong muốn BQT chỉ Ra 1 SV(1 là SS9"Nên đổi mới" /2 là SS6.9 Big update)
    Mình tạm thời chỉ Góp ý nhiu đó Mong BQT và những A E tâm Huyết cho ý kiến thêm!!!
    NV: QuyKiem
    Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!

2. 4 thành viên Like NewCentury cho bài viết này:

bengls (03-06-2015), chiaki69 (03-06-2015), choetboi (03-06-2015), hatoanbg1 (22-05-2015)

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi NewCentury Xem bài viết
    Mình là 1 mem cũng rất là tâm huyết vs mu-hanoi.net mình xin có đôi lời muốn nói vs A E và nhất là BQT MU!!

Không biết BQT Cho toppic hỏi ý kiến của a e Game thủ làm gì trong khi ý định của BQT là ra 2 sever đã định sẵn từ trước????????????????
    Mình xin chắc chắn rằng 90% A E không thích điều này vì..
    Thứ 1: A E ai chơi Mu nếu tâm huyết đều muốn chơi chỉ 1 sv và lâu dài,ổn định.
    thứ 2: 10% còn lại những ngưòi đồng ý 2 sv là những người chuyên cày tiền và 1 số thành phần phá game mới ủng hộ ý kiến này!
    * Với Lại nếu 2 sv thì ..
    + Lượng mem sẽ giảm 1 nửa !! vì có sự phân chia cho 2 sv.
    + Mem của 1 sv giảm,ít có sự cạnh tranh thì đồ đạc,giá trị của nó cũng không còn giá trị là bao!!( BQT nghĩ gì về điều nay???????)
    +BQT có bao h tự hỏi mình có bao h ăn 2 chén cơm cùng lúc, dùng 2 đôi đũa cùng lúc không????????(như thế thử hỏi sự tập trung còn dc bao nhiêu??????,mà nói thật là ăn không nổi luôn ấy!!)
    * Còn nếu BQT nói 2 SV thì nguồn Doanh thu của Game cũng tăng lên! thì Mình XL phải cắt lời!! Mình làm Kinh Doanh cái vấn đề nguồn lợi đâu bao h mà chia 2 chia 3 như vậy???,1 sv nhưng nếu làm tốt,Mem đông,BQT lãnh đạo game chuyên nghiệp!! không những là lợi nhuận gấp 2,3 mà thậm chí còn hơn!!! MOng BQT xem xet!!
    ***1 lần cuối mình có ý kiến cho riêng mình và cung là ý kiến chung của 90% A E!! Mong muốn BQT chỉ Ra 1 SV(1 là SS9"Nên đổi mới" /2 là SS6.9 Big update)
    Mình tạm thời chỉ Góp ý nhiu đó Mong BQT và những A E tâm Huyết cho ý kiến thêm!!!
    NV: QuyKiem
    Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Đông lấy 2 vợ cũng chẳng sao mà cậu. Mỗi tội hơi mệt tẹo thôi

LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Được Like 20 lần trong 20 bài
    ra 1 sv ss9 thôi 6.9 ra làm cc gì nữa rồi lại sát nhập.

Senior Member NewCentury's Avatar
    Like
    6
    Được Like 12 lần trong 8 bài
    uppppppppppppppppppppppp SSSSSSSSSSSSSS 99999999999999999999999999999999999999999999999999 99999999999

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    admin quyết định đi .ss9 hay ss6.9 cũng đc .nhưng 1 sv thôi .còn đông men .đồ đạc ngọc ngà còn có giá .chia lẻ ra thế này nhanh tàn MU lắm

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN

Like
    14
    Được Like 11 lần trong 8 bài
    ra 2 sv khả năng mu nát

Senior Member Bo0zi0zi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội_QuậnThanhXuân
    Like
    13
    Được Like 15 lần trong 14 bài
    Cái này ADM or BQT đã có quyết định rồi nhé Các Bạn

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi Bo0zi0zi Xem bài viết
    Cái này ADM or BQT đã có quyết định rồi nhé Các Bạn
    Thấy cm của ông là tôi lại ko nhịn được cưới ! Topic nào nê na, cũng vào trả lời như là thành viên BQT ấy ! Thật sự chờ chữ Xanh đi đã ko được à, thánh này chắc cuồng làm MOD quá rồi !

10. 2 thành viên Like thienton00 cho bài viết này:

AxitCucManh (22-05-2015), Phố-Đầm_No1 (22-05-2015)

Senior Member Bo0zi0zi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội_QuậnThanhXuân
    Like
    13
    Được Like 15 lần trong 14 bài
    Mình có quan Trọng gì đâu bạn đừng nói quá như thế

Banned
    Like
    12
    Được Like 9 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Bo0zi0zi Xem bài viết
    Mình có quan Trọng gì đâu bạn đừng nói quá như thế
    Bạn cũng nhận ra điều đó à? Mà nói đúng hơn chả mấy ai thèm quan tâm đến những cmt của bạn

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối