Kết quả 1 tới 10 của 67

Threaded View

Senior Member NewCentury's Avatar
    Like
    6
    Được Like 12 lần trong 8 bài

Tâm thư gửi BQT!! Về vấn đề cho ra "2 SEVER"!!

Mình là 1 mem cũng rất là tâm huyết vs mu-hanoi.net mình xin có đôi lời muốn nói vs A E và nhất là BQT MU!!

Không biết BQT Cho toppic hỏi ý kiến của a e Game thủ làm gì trong khi ý định của BQT là ra 2 sever đã định sẵn từ trước????????????????
    Mình xin chắc chắn rằng 90% A E không thích điều này vì..
    Thứ 1: A E ai chơi Mu nếu tâm huyết đều muốn chơi chỉ 1 sv và lâu dài,ổn định.
    thứ 2: 10% còn lại những ngưòi đồng ý 2 sv là những người chuyên cày tiền và 1 số thành phần phá game mới ủng hộ ý kiến này!
    * Với Lại nếu 2 sv thì ..
    + Lượng mem sẽ giảm 1 nửa !! vì có sự phân chia cho 2 sv.
    + Mem của 1 sv giảm,ít có sự cạnh tranh thì đồ đạc,giá trị của nó cũng không còn giá trị là bao!!( BQT nghĩ gì về điều nay???????)
    +BQT có bao h tự hỏi mình có bao h ăn 2 chén cơm cùng lúc, dùng 2 đôi đũa cùng lúc không????????(như thế thử hỏi sự tập trung còn dc bao nhiêu??????,mà nói thật là ăn không nổi luôn ấy!!)
    * Còn nếu BQT nói 2 SV thì nguồn Doanh thu của Game cũng tăng lên! thì Mình XL phải cắt lời!! Mình làm Kinh Doanh cái vấn đề nguồn lợi đâu bao h mà chia 2 chia 3 như vậy???,1 sv nhưng nếu làm tốt,Mem đông,BQT lãnh đạo game chuyên nghiệp!! không những là lợi nhuận gấp 2,3 mà thậm chí còn hơn!!! MOng BQT xem xet!!
    ***1 lần cuối mình có ý kiến cho riêng mình và cung là ý kiến chung của 90% A E!! Mong muốn BQT chỉ Ra 1 SV(1 là SS9"Nên đổi mới" /2 là SS6.9 Big update)
    Mình tạm thời chỉ Góp ý nhiu đó Mong BQT và những A E tâm Huyết cho ý kiến thêm!!!
    NV: QuyKiem
    Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!

2. 4 thành viên Like NewCentury cho bài viết này:

bengls (03-06-2015), chiaki69 (03-06-2015), choetboi (03-06-2015), hatoanbg1 (22-05-2015)