Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Thành Viên Guild Police
    Guild Police

Like
    12
    Được Like 29 lần trong 16 bài

Statusicon20 Gui BQT MU + AntiHack xem xet vấn đề Ac Virus SV Sức Mạnh.

Tôi chủ Ac Virus hiện nay đang có nghi vấn hack ở topic này: http://forum.mu-hanoi.net/showthread...84#post1275684
    Tôi xin được nói rõ quan điểm của mình luôn:Từ lúc có clip đến bây giờ tôi luôn im lặng và đợi câu trả lời từ BQT MU, tôi tin tưởng AntiHank + BQT MU sẽ có câu trả lời thích đáng rằng tôi vô tội.
    1. Tôi xin khẳng định mình không hề xài hack trong clip và cũng chưa từng bao giờ xài hack. Từ lúc có clip đến giờ Ac Virus vẫn được tôi train RS và đồ đạc vẫn còn nguyên trong Ac nói vậy chắc các bạn hiểu. Chứ không như chủ topic sợ tôi hack không dám posst clip lên diễn dàn mà gửi trước cho AntiHack vì bạn ý sợ tôi sẽ tuồn đồ ra ngoài.
    2. AntiHack đã có câu trả lời tôi không Hack nhưng vẫn có topic kiện tôi đến cùng, nhưng xin thưa rằng con giun xéo lắm cũng phải quằn. Cái gì cũng phải có giới hạn của nó mà thôi, chủ topic nói ADM không chịu giải quyết thì kiện đến cùng, rồi ra yêu cầu đòi vào test trực tiếp với tôi. Tôi xin thưa tôi không hack tôi sao phải đi test trực tiếp với bạn, nếu cần ADM có thể tạo ra 2 ac y hệt như vậy tự test rồi up video lên.
    3. Đây là clip tôi tự test gửi Antihack cùng toàn thể a e xem. trong clip điểm + point giống hệt trong clip chủ topic tố cáo tôi.
    Đây là clip Ac Virus:

Đây là clip ac giống GalaxyS6:

Cả 2 clip đều được sự hỗ trợ của các class buf đi kèm như: FaGiaChiTu DK GM 65kvit, ef buf kakaq7 65Kene, sm LinhBaBy 59kene buf cho cả 2 NV ngoài ra Virus còn được dw coycrazy buf MNS giống như trong clip báo hack.
    4. Giờ tôi có yêu cầu như sau:
    +/ BQT MU + Antihack có thể vào ac cả 2 nhân vật Virus + GalaxyS6 rồi tạo team buf y hệt như trong clip test rồi up clip lên DD trả lời chủ topic. Để chủ topic hiểu.
    +/ Nếu chủ topic không phục hãy làm clip khẳng định là tôi có hack đủ để thuyết phục tôi thì tôi mới test trực tiếp cho bạn mở mang tầm mắt. Ngoài ra nếu test trực tiếp với bạn mà tôi không hack tôi yêu cầu ban gửi lời xin lỗi đến toàn thể BQN MU + đội ngũ AntiHack + tôi. Lý do vì đã có topic trả lời nhưng bạn chưa phục và thích kiện đến cùng như lời bạn nói. Bạn có quyền yêu cầu thì tôi cũng phải có quyền yêu cầu, công bằng thôi.
    Trên đây là đôi lời gửi đến BQT MU+AntiHack mong các bạn là người cầm quyền ở mu-hanoi.net cho tôi câu trả lời chuẩn nhất. Chứ mỗi lần dính đến những lùm xum thế này tôi cảm thấy mệt mỏi lắm.

2. Các thành viên đã Like missheo00 cho bài viết này:

vuasatthu (22-05-2015)

Thành Viên Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    16
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Chủ Guild Police
    Guild Police

Like
    31
    Được Like 27 lần trong 14 bài
    Nhiều khi chán 1 SV nào đó, chưa chắc phải vì quá nhiều thành phần hack như HD, mà còn nhiều lý do !!!

Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    con giun xéo lắm cũng quằn. chủ topic quằn đến đâu rồi

LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Được Like 20 lần trong 20 bài
    trong 2 clip của ban chưa thấy SM 59k ene buff vào DucHieu có vấn đề gì ở đây chăng. Quan trọng là NV SM 59k ene thôi chứ EF DK thì ko quan trọng

Phó Guild Police
    Like
    76
    Được Like 13 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi MagicOfWar Xem bài viết
    trong 2 clip của ban chưa thấy SM 59k ene buff vào DucHieu có vấn đề gì ở đây chăng. Quan trọng là NV SM 59k ene thôi chứ EF DK thì ko quan trọng
    Có mắt ko bạn. Cho dù bạn ko thấy LinhBaBy buff sm lần dame đầu tiên đi. Thì lần thứ 2 dame. LinhBaBy buff vào 1phut03 có trong clip. Trong clip nếu LinhBaBy ko phải 59k ene mình dell acc ngay lập tức. Bạn cứ nhờ admin check point LinhBaBy từ 23h50h ngày 20/05 sv 1 e2 đến thời gian trong clip phải 59k ene ko. Trong clip chỉ có 1 con sum và sum ko thay đổi nhân vật j hết nhé. Ko phải 59k ene mình sẽ dell acc..Nói đi phải nói lại clip báo hack của các bạn đến con ef point bao nhiêu sum ene bao nhiều mình còn chưa thấy, chỉ nghe các bạn nói. Đừng có suy bụng ta ra bụng người. Tặng bạn cái ảnh xem cho đỡ nhức nhối.. " có mắt như mù"
    [IMG]file:///F:/Mu%20Ha%20Noi%20Season%206.9%20Special/Screen(05_21-00_07)-0021.jpg[/IMG]

Thành Viên Guild Police
    Guild Police

Like
    12
    Được Like 29 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi MagicOfWar Xem bài viết
    Đây có lẽ là câu hỏi ngu nhất mình đã từng gặp. Xin nói rõ với bạn rằng trong clip tố cáo, chủ topic cũng chỉ liệt kê team buf thôi chứ có quay clip từng nhân vật cụ thể không? Ai bảo EF với DK không cần, nếu không có ef với DK buf thì có SM 65k point cũng chết thôi. Trong clip Virus là RF máu, máu cũng 380k chứ không phải ít đâu mà sợ phản dame chết.
    Ở đây tôi đã nói rõ những nhân vật đã tham gia test cùng mình, nếu cần ADM có thể vào check point không cần đến lượt bạn ý kiến. Cái tôi cần ở đây là người quản lý MU + AntiHack + chủ ac S6 vào đây xác nhận thì tôi sẽ test cho các bạn được mở mang tầm mắt.

Chủ Guild Police
    Guild Police

Like
    31
    Được Like 27 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi Mr.Tu Xem bài viết
    Có mắt ko bạn. Cho dù bạn ko thấy LinhBaBy buff sm lần dame đầu tiên đi. Thì lần thứ 2 dame. LinhBaBy buff vào 1phut03 có trong clip. Trong clip nếu LinhBaBy ko phải 59k ene mình dell acc ngay lập tức. Bạn cứ nhờ admin check point LinhBaBy từ 23h50h ngày 20/05 sv 1 e2 đến thời gian trong clip phải 59k ene ko. Trong clip chỉ có 1 con sum và sum ko thay đổi nhân vật j hết nhé. Ko phải 59k ene mình sẽ dell acc..Nói đi phải nói lại clip báo hack của các bạn đến con ef point bao nhiêu sum ene bao nhiều mình còn chưa thấy, chỉ nghe các bạn nói. Đừng có suy bụng ta ra bụng người. Tặng bạn cái ảnh xem cho đỡ nhức nhối.. " có mắt như mù"
    [IMG]file:///F:/Mu%20Ha%20Noi%20Season%206.9%20Special/Screen(05_21-00_07)-0021.jpg[/IMG]
    [IMG][/IMG]

LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Trích Được post bởi missheo00 Xem bài viết
    Đây có lẽ là câu hỏi ngu nhất mình đã từng gặp. Xin nói rõ với bạn rằng trong clip tố cáo, chủ topic cũng chỉ liệt kê team buf thôi chứ có quay clip từng nhân vật cụ thể không? Ai bảo EF với DK không cần, nếu không có ef với DK buf thì có SM 65k point cũng chết thôi. Trong clip Virus là RF máu, máu cũng 380k chứ không phải ít đâu mà sợ phản dame chết.
    Ở đây tôi đã nói rõ những nhân vật đã tham gia test cùng mình, nếu cần ADM có thể vào check point không cần đến lượt bạn ý kiến. Cái tôi cần ở đây là người quản lý MU + AntiHack + chủ ac S6 vào đây xác nhận thì tôi sẽ test cho các bạn được mở mang tầm mắt.
    sao lại khẩn trương vậy hẹn gặp lại 20h tối nay nhé . nếu bị nghi ngờ thì vào test 1 phát có phải là xong ngay thôi phải ko . cứ ra vẻ ta đây này nọ tốn time . ADM check lại dữ liệu 15/5 xong báo giờ vào test thôi cứ lòng vòng mãi

LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Trích Được post bởi Mr.Tu Xem bài viết
    tôi đang nói là trong clip hiểu ko có thấy LinhBaBy trong clip bật C lên xem poin đâu . 1k ene buf vào ko dc ah quan trọng là Clip có nv SM bật C lên cho AE thấy là 59k ene chứ hình ảnh thì ko nói lên dc điều gì .

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối