Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 51
    Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài

Yêu cầu Mod Antihack cho test PK với nhân vật Virus...

- Như title người khiếu nại đưa ra những chứng kiến để người cầm quyền đưa ra sử lý... Thì đằng này chưa sử lý đã Close topic của người khiếu nại.
    - Thử hỏi từ công an hình sự nó còn phải dựng lại hiện trường sau các vụ án bị khởi tố. Đằng này chỉ nói mỗi checks point + bơm máu loren xong Close topic Haiz quá Antihack àh ) Lúc pm thì trả lời đến lúc gửi video nói đến nhân vật Virus thì chơi trò mất tích đợi đến 5 6 ngày vào comment mỗi câu xong đóng topic của người khiếu nại.
    - Tôi có máu shop và SD shop còn chưa kịp bơm 1s đã chết ko bị phản dame chút nào thử hỏi Mod Antihack có làm đúng trách nhiệm của mình ko ??? Ko làm đc tôi kiến nghị lên cấp trên của bạn tôi chơi MU này gần 6 năm rồi những gì khác thường tôi quá hiểu.
    - Đề nghị 1 lần nữa là nhân vật GalaxyS6 được test với Nhân vật Virus đúng với hôm tôi quay video 15/5/2015 nhân vật Virus có những ai buff yêu cầu Adm checks đúng rồi cho tôi được test với Virus. Làm như này nhân vật đó đã có sự chuẩn bị sẵn sàng thay đổi cách tăng point + buff rồi

- Thanks!!!

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi dangcapYi Xem bài viết
    Nên nhớ mày ko mns? thằng wss8 kia có mns nhé. ăn SD+máu shop. Kundunku toàn những thành phần thế này thì quả thật là vấn nạn của muhn này
    ADM xem xét cái bạn dangcapYi này với những lời nói gây ức chế làm E ko chửi nó ko đc
    Sao m cứ mở miệng ra là lôi Vợ chồng vs AE G t ra sỉ nhục theo kiểu ngu ko ai đào tạo, m nghĩ mày là ai thế. Mày ko còn chơi ở sv SM nữa sao cứ phải đi cắn đít ng kh mới chịu đc. M giỏi thì về SM mà chơi xem m có pk nổi t ko. Ko thắng nổi t , t nhét cho cái BVS đã qua sử dụng vào mõm lại câm luôn.
    Cái thể loại ko thực sự chơi và đầu tư ở Mu như mày chỉ sủa trên 4rom hay thui. Thằng đàn bà, CDSHT ăn ko nói có

Extremes
    Guest
    Mình sẽ gửi sang bộ phận AntiHack kiểm tra và có câu trả lời sớm cho bạn!

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài
    Trích Được post bởi Extremes Xem bài viết
    Mình sẽ gửi sang bộ phận AntiHack kiểm tra và có câu trả lời sớm cho bạn!
    Rất cảm ơn bạn Mình nghĩ bạn lên gửi thẳng đến OneTime Or meohoang1102 thì tốt hơn.

Banned
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi SanMU Xem bài viết
    ADM xem xét cái bạn dangcapYi này với những lời nói gây ức chế làm E ko chửi nó ko đc
    Sao m cứ mở miệng ra là lôi Vợ chồng vs AE G t ra sỉ nhục theo kiểu ngu ko ai đào tạo, m nghĩ mày là ai thế. Mày ko còn chơi ở sv SM nữa sao cứ phải đi cắn đít ng kh mới chịu đc. M giỏi thì về SM mà chơi xem m có pk nổi t ko. Ko thắng nổi t , t nhét cho cái BVS đã qua sử dụng vào mõm lại câm luôn.
    Cái thể loại ko thực sự chơi và đầu tư ở Mu như mày chỉ sủa trên 4rom hay thui. Thằng đàn bà, CDSHT ăn ko nói có
    Hẹn chúng mày ở sv mới. Ko thì qua anubis nói chuyện. Clip này mà hack chắc t bỏ cái mu này quá. Cái guild suốt ngày cắm train lụm ngọc, thì hiểu thế nào rồi.

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Trong thời gian qua chắc các bạn thật sự vẩn chưa tin tưởng bộ phận của chúng tôi .

Tôi sẽ xem sét trường hợp này và sẽ cho 2 bên test để giải đáp thắc mắc củng như thành kiến về bộ phận antihack của chúng tôi .

Chủ tp và chủ acc Virus vui lòng pm hanoi_antihack01 để hẹn giờ test .
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

7. 3 thành viên Like Đao phủ cho bài viết này:

BattleKing (23-05-2015), honglink (27-05-2015), thanhtung123 (06-07-2015)

Like
    80
    Tôi xin nhắc lại từ cmt này ai cố tình châm chọc hoặc nói móc méo BQT + chữi nhau mất trật tự thì ra đi v.v nhé !

9. 4 thành viên Like Đao phủ cho bài viết này:

BattleKing (23-05-2015), honglink (27-05-2015), SanMU (20-05-2015), thanhtung123 (06-07-2015)

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi dangcapYi Xem bài viết
    Hẹn chúng mày ở sv mới. Ko thì qua anubis nói chuyện. Clip này mà hack chắc t bỏ cái mu này quá. Cái guild suốt ngày cắm train lụm ngọc, thì hiểu thế nào rồi.
    Cái G nào là G lụm Ngọc, m ko còn chơi ở Sm nên mày nói Ngu ko thể tả được
    mày Ngon vào mà Pk luôn, mượn luôn cả Wss8 vào pk vs Chị, Xoắn quẩy à mà phải sv mới
    Vợ chồng tao tâm huyết ở sv Sức Mạnh bao giờ nó tàn thì mới Nghỉ chứ đéo như cái giống ko có trym như mày chơi 2, 3 bửa rùi nghỉ cmnl. Bày đặt am hiểu, có khi mày hiểu về MU đéo = chị mày đâu
    Loại đàn ông già mồm hơn cả phụ nữ, chỉ muốn nhét cho cái BVS vào mõm

Banned
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    ko phai tesx thick thi cu blook dung la tro troi tre con

Like
    80
    Trích Được post bởi hacher01 Xem bài viết
    ko phai tesx thick thi cu blook dung la tro troi tre con
    Bạn là chủ acc ? Nếu là chủ acc pm YH tôi xác nhận thông tin tôi sẽ cho bạn như ý muốn !

13. 3 thành viên Like Đao phủ cho bài viết này:

Like
    80
    Trích Được post bởi SanMU Xem bài viết
    Cái G nào là G lụm Ngọc, m ko còn chơi ở Sm nên mày nói Ngu ko thể tả được
    mày Ngon vào mà Pk luôn, mượn luôn cả Wss8 vào pk vs Chị, Xoắn quẩy à mà phải sv mới
    Vợ chồng tao tâm huyết ở sv Sức Mạnh bao giờ nó tàn thì mới Nghỉ chứ đéo như cái giống ko có trym như mày chơi 2, 3 bửa rùi nghỉ cmnl. Bày đặt am hiểu, có khi mày hiểu về MU đéo = chị mày đâu
    Loại đàn ông già mồm hơn cả phụ nữ, chỉ muốn nhét cho cái BVS vào mõm
    cảnh cáo 3 ngày học lại nội quy .

15. 3 thành viên Like Đao phủ cho bài viết này: