Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 5 của 5
    Senior Member
    Like
    18
    Được Like 2 lần trong 2 bài

có người mạo danh adm vào lừa đảo anh em

em là class dw Anh3KS
    em bị nhận vật Rewarrd mạo danh adm vào lừa đảo và mất rất nhiều đồ mong adm vào xem lại giúp bọn em em bị lừa vào khoản thời gian 16h30 đến 21h10 ngay 10/5/2015
    sau đây là những món đồ mà Anh3KS bị mất .
    1 sói PT
    1 set LG 4%gst +gc3%gst +9 max op
    1 khiên LG +13 4%gst +max op + gc 7%gst
    1 gậy thần ma +13 gc sd +15 gc380
    1 gậy KUNDUN +11 2% luck +gc16
    1 pen kỷ năng + 2 zing 4%gst
    1 win 2.5 dw +9 max op và 1 số b+s+life & 1.800.000 zen nó cũng không tha
    em biết là đưa tài khoản cho người khác là em sai nhưng trong tình huốn đó nó nói không khác gì adm nó đứng ngay nhân vật Rewarrd để nói chuyện với bọn em nên sự tin tưởng rất cao . em mong mọi người đi qua và đọc được bài này thì tránh các thánh adm LD ra nha em rất tiết cho vụ này vì như vậy thì các server khác củng sẻ như bọn em và bị lừa lâu dài adm giải quyết kịp thời .em và 21h00 đả bị nhân vật Rewarrd lừa đảo

Senior Member
    Like
    18

Post chán

em con 60k vc nửa em buồn quá không nhớ nổi mong adm xem lại

Member 22H00's Avatar
    Địa điểm
    Hưng Yên
    Like
    1
    Được Like 6 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi tkezojkuah Xem bài viết
    em là class dw Anh3KS
    em bị nhận vật Rewarrd mạo danh adm vào lừa đảo và mất rất nhiều đồ mong adm vào xem lại giúp bọn em em bị lừa vào khoản thời gian 16h30 đến 21h10 ngay 10/5/2015
    sau đây là những món đồ mà Anh3KS bị mất .
    1 sói PT
    1 set LG 4%gst +gc3%gst +9 max op
    1 khiên LG +13 4%gst +max op + gc 7%gst
    1 gậy thần ma +13 gc sd +15 gc380
    1 gậy KUNDUN +11 2% luck +gc16
    1 pen kỷ năng + 2 zing 4%gst
    1 win 2.5 dw +9 max op và 1 số b+s+life & 1.800.000 zen nó cũng không tha
    em biết là đưa tài khoản cho người khác là em sai nhưng trong tình huốn đó nó nói không khác gì adm nó đứng ngay nhân vật Rewarrd để nói chuyện với bọn em nên sự tin tưởng rất cao . em mong mọi người đi qua và đọc được bài này thì tránh các thánh adm LD ra nha em rất tiết cho vụ này vì như vậy thì các server khác củng sẻ như bọn em và bị lừa lâu dài adm giải quyết kịp thời .em và 21h00 đả bị nhân vật Rewarrd lừa đảo
    Trường hợp của bạn đã đc ADM giải quyết ổn thỏa rồi còn gì. Sao lại post bài lần nữa à . sáng mai nhớ PM anh meohoang mà lấy lại đồ. Nhớ nhìn thật kỹ từng ký tự nick yahoo nhé kéo lại bị lừa lần nữa (các nick giả mạo có thể là: hanoi_meohoang1120,hanoi_meohoang1002,hanoi_meohoa ng1020...): nick yahoo xịn của anh meohoang là: hanoi_meohoang1102.

Senior Member
    Like
    18

hihi

vì em không biết nên em mới post bài này sr adm ngày mai em làm như thế nào để nhận lại đồ đây adm

Pisces
    Guest
    Bạn vui lòng pm yahoo: hanoi_meohoang1102 nói rõ rangg nội dung để được hỗ trơ nhé !
    Chú ý k buzz vào thằng vấn đề.