Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 22
    Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài

Question smod fb vào đây đọc nhé

Even diễn ra Tại sao menber lại biết trùng IP đăng ký và ai đã lộ thông tin ra xin hỏi bạn 1 câu như vậy và mong cấp trên Admin Và Tổng Tư lệnh làm rõ vẫn đề này cho em cái...
    https://www.youtube.com/watch?v=v2TOqeNSTRk
    Cả trận này smod FB chỉ đi tìm 1 mình kenichj00 và để lexus tới giết mình thực sự hơi khó chịu ...và mong Những cấp cao điều tra hộ mình.

Senior Member newstar148's Avatar
    Like
    66
    Được Like 34 lần trong 34 bài
    uppppppppppppp, ADM đâu vào xem giúp chủ thớt đi , chứ chơi bời vui vẻ mà làm thế là đéo đc rồi

Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi llvllrchoi Xem bài viết
    xem clip thì thấy thằng FB Quay clip ngu như chó đéo hiểu có vấn đề lan giải gì không vào đấu trường làm even sao lại chỉ đi theo eff hay lại để làm máy soi cho thằng dw mà thăng dw nó ở dưới thì không đi theo lại cứ đợi con eff hiện lên để đi xem là sao đã nghỉ game và không bênh bên nào hết nhưng nhìn vào clip thì cho thấy như người nhà thằng FB vào để la liếm
    nghi vấn máy soi. 2 thằng ngồi cùng nhau ko bạn ê

Senior Member WaveZX's Avatar
    Like
    25
    Được Like 23 lần trong 19 bài
    trả được đánh nhưng mà thế này k hay cho lắm theo mình biết thì nv lextsu là của fage muhn từ lâu rồi mà

Banned
    Like
    6
    Trích Được post bởi minhhuong Xem bài viết
    Even diễn ra Tại sao menber lại biết trùng IP đăng ký và ai đã lộ thông tin ra xin hỏi bạn 1 câu như vậy và mong cấp trên Admin Và Tổng Tư lệnh làm rõ vẫn đề này cho em cái...
    https://www.youtube.com/watch?v=v2TOqeNSTRk
    Cả trận này smod FB chỉ đi tìm 1 mình kenichj00 và để lexus tới giết mình thực sự hơi khó chịu ...và mong Những cấp cao điều tra hộ mình.
    ăn chia không đều, rồi. phải quan hệ rộng cơ. mới vào mạng lưới được. làm trò quá

Banned
    Like
    6
    hình như là dw này thích đánh eff gà gà. cho lên anh cạp cho thằng rf cút đi. ờ. ko minh bạch xéo

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Cau2OnlineMUHN's Avatar
    Like
    49
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi llvllrchoi Xem bài viết
    xem clip thì thấy thằng FB Quay clip ngu như chó đéo hiểu có vấn đề lan giải gì không vào đấu trường làm even sao lại chỉ đi theo eff hay lại để làm máy soi cho thằng dw mà thăng dw nó ở dưới thì không đi theo lại cứ đợi con eff hiện lên để đi xem là sao đã nghỉ game và không bênh bên nào hết nhưng nhìn vào clip thì cho thấy như người nhà thằng FB vào để la liếm
    tôi ko quan tâm EVent của MUHN
    chẳng quan tâm j
    thấy ae nói nhiu về vấn đề này
    tôi đoán ko nhầm DW đó ở G HuynhDe đúng ko
    nếu đúng ở G HD thì đừng bàn luận nũa.mệt lắm bạn à

Like
    66
    phải chăng dw đó chính là mod FB

Banned
    Like
    6
    sung đột đội ngũ ngầm. quả này vui rồi đây. ai cũng biết ai là mod. lộ hết r nhá.

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    nhacj vẫn cứ là nhẹ !

Like
    66
    Nhiệm vụ của GM vào quay clip là gì ? Là quay cả 2 đấu thủ khi pk cho mọi người xem , đi lần lượt từ đấu thủ này đến đấu thủ khác , còn trong clip thì GMFB chỉ đi theo duy nhất 1 mình Skenichj00 , các clip khác giống là giống thế nào ? , cứ nó chết là ông đi theo , tìm nó , thấy nó ở xa xa đủ tầm nhìn là ông đúng lại , rồi tiếp theo mọi việc là Lexus sẽ lo , ông trích dẫn hộ tôi xem có lần nào ông đi tìm Lexus sau khi chết hộ cái , hay là người nhà với nhau nên không làm thế được . Đề nghị Anh OneTime và anh Tổng Cục Trưởng điều tra rõ vụ này , nhiệm vụ của GMFB là làm event chứ không phải là lạm dụng chức quyền để vào đấu trường chỉ điểm cho người nhà . Mong ADM làm rõ sự việc cho công bằng vs tất cả người cùng chơi event này