Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 32

Hybrid View

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài
    Trích Được post bởi Phố-Đầm_No1 Xem bài viết
    Có Đồ gì bên HT bán hem bạn ơi
    Có rất nhiều nhưng bị xóa mất tài khoản đăng ký từ 2010 rồi ) Chốt câu xóa bớt dữ liệu...

Senior Member Phố-Đầm_No1's Avatar
    Địa điểm
    Phố Đầm
    Like
    62
    Được Like 33 lần trong 33 bài
    Trích Được post bởi bboybigt Xem bài viết
    Có rất nhiều nhưng bị xóa mất tài khoản đăng ký từ 2010 rồi ) Chốt câu xóa bớt dữ liệu...
    Giống BachCaoThu nhỉ hiện giờ có gì hem Vé CN chẳng hạn mua SLCL

Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    con kiến mà kiện củ khoai. người nông dân phải bênh ai

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Tếu vãi, nhìn cái giải ko ăn được nên khá nhiều người bực tức thì phải. Ông Lexus gì đó trong clip còn đề cập gì đó đến bản hack? Giống kiểu giả bộ nói vậy để nếu thua thì có thể kiện đối thủ xài hack vậy. Đi bon bon vào vòng trong nhưng vẫn la làng người khác hack . Còn cái vấn đề chính về sự cân bằng giữa các class thì không thấy ai nói gì? Các bạn k hông nhận thấy rằng DW quá mạnh à. Xem các clip mình thấy nếu cứng tay DW có lợi thế tuyệt đối tại cái event này. Mà sao không thấy ai góp ý?

Banned
    Like
    6
    Trích Được post bởi mistake Xem bài viết
    Tếu vãi, nhìn cái giải ko ăn được nên khá nhiều người bực tức thì phải. Ông Lexus gì đó trong clip còn đề cập gì đó đến bản hack? Giống kiểu giả bộ nói vậy để nếu thua thì có thể kiện đối thủ xài hack vậy. Đi bon bon vào vòng trong nhưng vẫn la làng người khác hack . Còn cái vấn đề chính về sự cân bằng giữa các class thì không thấy ai nói gì? Các bạn k hông nhận thấy rằng DW quá mạnh à. Xem các clip mình thấy nếu cứng tay DW có lợi thế tuyệt đối tại cái event này. Mà sao không thấy ai góp ý?
    vậy bạn này có nhận thấy bảng đấu không có 1 cặp dw nào đấu với nhau ở vòng loại không. điều này đáng dc suy nghĩ khi người tổ chức là GM Capricorn. 1 người có quá nhiều lỗi > tình cảm

Member
    Like
    8
    Trích Được post bởi DauGau Xem bài viết
    vậy bạn này có nhận thấy bảng đấu không có 1 cặp dw nào đấu với nhau ở vòng loại không. điều này đáng dc suy nghĩ khi người tổ chức là GM Capricorn. 1 người có quá nhiều lỗi > tình cảm
    Trình không có cầm DW mà thua cả EF thì làm sao dám đối đầu với DW của người khác, nên chọn phương án an toàn lại là 1 điều thông minh ! Chốt hạ 1 câu là vì đồng tiền bán rẻ nhân cách của 1 nhóm chứ không phải 1 cá nhân !

Banned
    Like
    6
    Trích Được post bởi thientonMC Xem bài viết
    Trình không có cầm DW mà thua cả EF thì làm sao dám đối đầu với DW của người khác, nên chọn phương án an toàn lại là 1 điều thông minh ! Chốt hạ 1 câu là vì đồng tiền bán rẻ nhân cách của 1 nhóm chứ không phải 1 cá nhân !
    cũng tùy bạn ạ. 1 là người ta óc chó. 2 là người ta ngu. còn 3 là bọn thiểu năng trí tuê. thua cả eff pó chim haha

Banned
    Like
    6
    cũng tùy bạn ạ. 1 là người ta óc chó. 2 là người ta ngu. còn 3 là bọn thiểu năng trí tuê.4 là bị gian lận ,thua cả eff :
    nãy quẫn tưởng viết rồi sửa lại nhé

Member
    Like
    8
    Trích Được post bởi mistake Xem bài viết
    Bạn đã không theo dõi diễn đàn kỹ cứ ở đó mà phán ! Đã nói rõ và cảnh báo, ra cả kèo DW cửa trên chấp tiền, chấp tỷ số để chứng mình rồi nhưng việc quan tâm hay không thì ai ép được ? Bạn hiểu rõ vậy, lại quan tâm sinh hoạt forum sao giờ mới phát biểu muộn màng thế !

Banned
    Like
    6
    Trích Được post bởi thientonMC Xem bài viết
    Bạn đã không theo dõi diễn đàn kỹ cứ ở đó mà phán ! Đã nói rõ và cảnh báo, ra cả kèo DW cửa trên chấp tiền, chấp tỷ số để chứng mình rồi nhưng việc quan tâm hay không thì ai ép được ? Bạn hiểu rõ vậy, lại quan tâm sinh hoạt forum sao giờ mới phát biểu muộn màng thế !
    tôi đoán thằng này là smod hoặc GM. to phết đấy. đúng ra mà tính nó phải hơn chức mod nó biết quá nhiều về cái 4rom này. chắc đây là 1 cao thủ khóc thuê