Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 46
    Senior Member
    Like
    14
    Được Like 3 lần trong 3 bài

đôi lời gửi tới a thành ADM onetime nhé

thật sự em rất buồn về cách suy nghĩ của BQT. khi dc đăng clip lên với lý do không minh bạch> bị loại> bây giờ cho đấu lại. thưa với a với rf đánh eff tầm này quả thật chỉ là may mắn mới win dc. với bất cứ mem nào cầm rf tôi cầm eff lúc nào cũng có kèo. bh may mắn đến mà bị bóc lột thành quả thật sự rất chán. em đã làm đúng thủ tục cả ở topic đăng kí+ cả ở trong game trước giờ QD. giờ a bảo không minh bạch rồi a cho thi đấu lại.
    tk licawao 3sdt cuối 438 NV TayDamThep xin được ngừng cuộc chơi tại đây, tối nay mà OL đấu mình không bằng con chó. và các bạn có thể quay lại topic này chửi mình
    Làm ăn với gm Cap như trò mèo. còn Onetime a là ng cầm quyền. a biết mà a cứ cả lể thì em thua.
    Thân ! chào tạm biệt

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Vat nga goi la bung game

Senior Member SuperChim's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    35
    Được Like 13 lần trong 10 bài
    chuyên môn ko có mà bầy đặt làm thầy giáo á

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Upppppppppppppppppppppp
    cho thang ban di vui ve

Member
    Like
    7
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    Clip trận thi đấu của em, em sử dụng cái mà theo nhiều nhà phát hành game và người chơi đều nói thì đó là lỗi/bug game.
    Lỗi/Bug game có thể được sửa hay không sửa là do nhà sản xuất game.
    Sử dụng lỗi/bug game trong game có thể coi là hành động không FairPlay và một số trường hợp được coi là hack
    Chính vì sự cố này và cũng không để tranh luận cũng như thiệt thòi về ai, nên anh đã cho thi đấu lại, rất mong em hiểu và thông cảm, anh cũng như BQT đều mong muốn mọi người có những giờ giải trí vui vẻ chứ không đặt mục tiêu gì khác lên hàng đầu

Chơi là giải trí, hãy vui vẻ, thua thắng cũng vui vẻ thôi em
    Nói cứ như đúng rồi... bug game, hack.... thật sự thì thằng nào khôn thì biết chiu sài, ngu thì chịu kakakaka,.... Nhân vật này khắc chế nhân vật kia ==...., ak` mà lỗi của game tại sao lại có để bị lợi dụng.... từ hồi Mu miền tây người ta cũng chơi như vậy thôi... 10 mấy năm ùi mà éo sửa chĩ biết nói... thế thôi

Banned
    Like
    3
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Clip trận thi đấu của em, em sử dụng cái mà theo nhiều nhà phát hành game và người chơi đều nói thì đó là lỗi/bug game.
    Sử dụng lỗi/bug game trong game có thể coi là hành động không FairPlay và một số trường hợp được coi là hack
    Chính vì sự cố này và cũng không để tranh luận cũng như thiệt thòi về ai, nên anh đã cho thi đấu lại, rất mong em hiểu và thông cảm, anh cũng như BQT đều mong muốn mọi người có những giờ giải trí vui vẻ chứ không đặt mục tiêu gì khác lên hàng đầu

an end khi chet an vao skin vat nga va kinh song lai tu dong chay de cho day ak

Senior Member
    Địa điểm
    東京都八王子市 散田町
    Like
    20
    Được Like 12 lần trong 9 bài

Chẳng liên quan đến event hay bạn chủ pic nhưng theo em nghĩ : game họ phát hành ra là như vậy ! Nếu là lỗi thì nhà phát hành phải sửa . Còn các game thủ chơi game là tìm cái vui trong niềm đam mê. Tìm tòi cái hay cái mới cái lạ của từng nhân vật mà sử dụng để giành chiến thắng trước đối phương ( anh quá hiểu điều này !)
    Nếu nói là hack thì em nghĩ rằng dùng phần mền khác can thiệp vào game là hack. Còn đây là Game nguyên bản của adm và nhà phát hành
    Nếu nói là bug thì adm phải xem xét lại toàn bộ game ví dụ : Chuỳ bạch kim là vũ khí hai tay nhưng lại cầm thêm được kiếm 1 tay nữa là 3 tay rồi ! Khác nữa là vụ adm fix kundun trâu chó không ai làm gì được nhưng có bạn săn kun bằng sum cùi với cái skill hoả kì lân liệu đó có phải lợi dụng lỗi bug game không ?
    Rất nhiều điều muốn nói về game nhưng thôi nói ra lại block ! Nhưng dù sao chúng ta cũng thấy bây giờ đội ngũ adm mod cũng rất nhiệt tình hơn ngày xưa cực nhiều. Cái cần nữa là adm với mod rất đông và phải thống nhất được với nhau tránh tình trạng mỗi người một ý
    ==> ý kiến em kết luận bạn ấy dùng cách đó pk là kinh nghiệm và kỹ năng từ sự đam mê tìm tòi nghiên cứu ! Bạn ấy bị xử thua nhưng em luôn nghĩ là bạn ấy thắng

8. Các thành viên đã Like Toe_Nuoc_Mat cho bài viết này:

Goldfather (07-05-2015)

Member
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi BoySoPhan Xem bài viết
    an end khi chet an vao skin vat nga va kinh song lai tu dong chay de cho day ak
    không phải riêng vật ngã của RF mà là tất cả các skill của các chúng tộc bạn nhé ! Khi bị giết chết trong đâu trường thì bạn chỉ chuột phải vào tên đối thủ và chọn 1 skill bất kỳ, sau khi tái sinh nhân vật sẽ chạy đến địa điểm mà nhân vật có thể dùng skill đó lên đối thủ. Bạn chọn vật ngã thì nó sẽ tìm đến vị trí, mà từ vị trí đó có thể thực hiện skill đó lên người đối thủ. Vì vậy ngã là skill áp sát nên khi sử dụng skill đó thì sẽ tìm đến đúng chỗ đối thủ đang đứng luôn ! Nếu bạn dùng skill khác có rank xa hơn như Mua băng Quyết của DW, hay ảo ảnh liên hoàn thì nó sẽ đi đến 1 vị trí cách vị trí ké địch đang đứng bằng rank của skill đó để thực hiện skill lên người đối thù ! Nó có cơ chế của nó cứ không phải là bug, Mu từ ngày mới có đấu trường nó đã có cái này rồi và vẫn tồn tại đến bây giờ !

10. Các thành viên đã Like thientonMC cho bài viết này:

Goldfather (07-05-2015)

Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi Toe_Nuoc_Mat Xem bài viết
    Chẳng liên quan đến event hay bạn chủ pic nhưng theo em nghĩ : game họ phát hành ra là như vậy ! Nếu là lỗi thì nhà phát hành phải sửa . Còn các game thủ chơi game là tìm cái vui trong niềm đam mê. Tìm tòi cái hay cái mới cái lạ của từng nhân vật mà sử dụng để giành chiến thắng trước đối phương ( anh quá hiểu điều này !)
    Nếu nói là hack thì em nghĩ rằng dùng phần mền khác can thiệp vào game là hack. Còn đây là Game nguyên bản của adm và nhà phát hành
    Nếu nói là bug thì adm phải xem xét lại toàn bộ game ví dụ : Chuỳ bạch kim là vũ khí hai tay nhưng lại cầm thêm được kiếm 1 tay nữa là 3 tay rồi ! Khác nữa là vụ adm fix kundun trâu chó không ai làm gì được nhưng có bạn săn kun bằng sum cùi với cái skill hoả kì lân liệu đó có phải lợi dụng lỗi bug game không ?
    Rất nhiều điều muốn nói về game nhưng thôi nói ra lại block ! Nhưng dù sao chúng ta cũng thấy bây giờ đội ngũ adm mod cũng rất nhiệt tình hơn ngày xưa cực nhiều. Cái cần nữa là adm với mod rất đông và phải thống nhất được với nhau tránh tình trạng mỗi người một ý
    ==> ý kiến em kết luận bạn ấy dùng cách đó pk là kinh nghiệm và kỹ năng từ sự đam mê tìm tòi nghiên cứu ! Bạn ấy bị xử thua nhưng em luôn nghĩ là bạn ấy thắng
    bỏ đi bạn. thua cũng dc . chẳng quan tâm đến vài cái trăm vc + đó làm cái gì. căn bản là qua vụ này ae nhìn rõ bộ mặt thật của GM tổ chức ev+ ADM luôn đứng về phía member nhé
    tất cả những mini ev dự đoán kết quả. đều được mod > lấy từ member) luộc lại. đây là 1 cái sân chơi đầy bổ ích với BQT.và không minh bạch với những người không có tình cảm. tôi đánh như vậy. adm nói đó là gian lận. nhưng ko phải. đây là cách pk của tôi. các bạn thử đi. với tất cả class nào khi các bạn chết mà chỉ chuột vào đối thủ. nó đều chạy đến tọa độ đối thủ lúc trước rồi tự đánh

ADM cho đánh lại vãi cả lồn. thế sao không nói cho tôi class eff còn bạn Kenichi00 kia class rf ( dùng vat ngã như tôi dùng) xem bạn ý có win dc không. tôi làm đúng yêu cầu nhưng adm thì không công nhận. đành chịu thôi. nếu gọi nó là bug thì adm chuẩn bị có việc bận đấy

12. Các thành viên đã Like DauGau cho bài viết này:

Goldfather (07-05-2015)

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài

Senior Member Goldfather's Avatar
    Like
    65
    Được Like 100 lần trong 88 bài
    Hóa ra là lỗi của game....
    Vậy mà ADM cứ chày cối cãi... sai ko chịu nhận....
    Làm ra game mà không hiểu rì về game.. thật đáng buồn...........