Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 46 của 46
    Senior Member
    Like
    14
    Được Like 3 lần trong 3 bài

đôi lời gửi tới a thành ADM onetime nhé

thật sự em rất buồn về cách suy nghĩ của BQT. khi dc đăng clip lên với lý do không minh bạch> bị loại> bây giờ cho đấu lại. thưa với a với rf đánh eff tầm này quả thật chỉ là may mắn mới win dc. với bất cứ mem nào cầm rf tôi cầm eff lúc nào cũng có kèo. bh may mắn đến mà bị bóc lột thành quả thật sự rất chán. em đã làm đúng thủ tục cả ở topic đăng kí+ cả ở trong game trước giờ QD. giờ a bảo không minh bạch rồi a cho thi đấu lại.
    tk licawao 3sdt cuối 438 NV TayDamThep xin được ngừng cuộc chơi tại đây, tối nay mà OL đấu mình không bằng con chó. và các bạn có thể quay lại topic này chửi mình
    Làm ăn với gm Cap như trò mèo. còn Onetime a là ng cầm quyền. a biết mà a cứ cả lể thì em thua.
    Thân ! chào tạm biệt

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi Goldfather Xem bài viết
    Hóa ra là lỗi của game....
    Vậy mà ADM cứ chày cối cãi... sai ko chịu nhận....
    Làm ra game mà không hiểu rì về game.. thật đáng buồn...........
    ko phải lỗi đâu bạn. thực chất nó là như vậy. thời gian hồi sinh 1 nv bị pk . nv hồi sinh có 2s để sử dụng kĩ năng của từng class để sau khi hồi sinh có thể đánh lại đối thủ. cái này chỉ rõ ở mục Esc chỗ chức năng đấy

Senior Member SuperChim's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    35
    Được Like 13 lần trong 10 bài
    ô ko có adm nào vào xem nữa nhỉ?

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi Toe_Nuoc_Mat Xem bài viết
    Chẳng liên quan đến event hay bạn chủ pic nhưng theo em nghĩ : game họ phát hành ra là như vậy ! Nếu là lỗi thì nhà phát hành phải sửa . Còn các game thủ chơi game là tìm cái vui trong niềm đam mê. Tìm tòi cái hay cái mới cái lạ của từng nhân vật mà sử dụng để giành chiến thắng trước đối phương ( anh quá hiểu điều này !)
    Nếu nói là hack thì em nghĩ rằng dùng phần mền khác can thiệp vào game là hack. Còn đây là Game nguyên bản của adm và nhà phát hành
    Nếu nói là bug thì adm phải xem xét lại toàn bộ game ví dụ : Chuỳ bạch kim là vũ khí hai tay nhưng lại cầm thêm được kiếm 1 tay nữa là 3 tay rồi ! Khác nữa là vụ adm fix kundun trâu chó không ai làm gì được nhưng có bạn săn kun bằng sum cùi với cái skill hoả kì lân liệu đó có phải lợi dụng lỗi bug game không ?
    Rất nhiều điều muốn nói về game nhưng thôi nói ra lại block ! Nhưng dù sao chúng ta cũng thấy bây giờ đội ngũ adm mod cũng rất nhiệt tình hơn ngày xưa cực nhiều. Cái cần nữa là adm với mod rất đông và phải thống nhất được với nhau tránh tình trạng mỗi người một ý
    ==> ý kiến em kết luận bạn ấy dùng cách đó pk là kinh nghiệm và kỹ năng từ sự đam mê tìm tòi nghiên cứu ! Bạn ấy bị xử thua nhưng em luôn nghĩ là bạn ấy thắng
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Địa điểm
    東京都八王子市 散田町
    Like
    20
    Được Like 12 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi Kebatbai Xem bài viết
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    Bình tĩnh thôi bạn ! Trái đất và cả quỹ đạo cũng chẳng tròn. Giọt nước cũng thế mà nói gì đến game. Không cái gì là hoàn hảo cả . Giải và danh hiệu chỉ là cái tên phụ thôi. Đẳng cấp là bản chất
    Thi đấu để giao lưu học hỏi nhưng tổ chức sự kiện không ra gì ==>> dở òm

6. Các thành viên đã Like Toe_Nuoc_Mat cho bài viết này:

Kebatbai (07-05-2015)

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi Toe_Nuoc_Mat Xem bài viết
    Bình tĩnh thôi bạn ! Trái đất và cả quỹ đạo cũng chẳng tròn. Giọt nước cũng thế mà nói gì đến game. Không cái gì là hoàn hảo cả . Giải và danh hiệu chỉ là cái tên phụ thôi. Đẳng cấp là bản chất
    Thi đấu để giao lưu học hỏi nhưng tổ chức sự kiện không ra gì ==>> dở òm
    không phải tôi buồn vì k dc vào vòng trong. mà tôi buồn BQT nói tôi không minh bạch trong khi giao lưu với ng chơi khác. trong khi Kenichj00 ko có video> loại tôi cho nó vào vào trong. r rũ rối bắt đánh lại. S6 la ví dụ khi bị lộ + điêm + cách pk dường như không có cơ hội nào để giao lưu

Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    Clip trận thi đấu của em, em sử dụng cái mà theo nhiều nhà phát hành game và người chơi đều nói thì đó là lỗi/bug game.
    Lỗi/Bug game có thể được sửa hay không sửa là do nhà sản xuất game.
    Sử dụng lỗi/bug game trong game có thể coi là hành động không FairPlay và một số trường hợp được coi là hack
    Chính vì sự cố này và cũng không để tranh luận cũng như thiệt thòi về ai, nên anh đã cho thi đấu lại, rất mong em hiểu và thông cảm, anh cũng như BQT đều mong muốn mọi người có những giờ giải trí vui vẻ chứ không đặt mục tiêu gì khác lên hàng đầu

Chơi là giải trí, hãy vui vẻ, thua thắng cũng vui vẻ thôi em
    đã có câu trả lời của adm bảo tủ. mod close topic đi

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345