Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 46
    Senior Member
    Like
    14
    Được Like 3 lần trong 3 bài

đôi lời gửi tới a thành ADM onetime nhé

thật sự em rất buồn về cách suy nghĩ của BQT. khi dc đăng clip lên với lý do không minh bạch> bị loại> bây giờ cho đấu lại. thưa với a với rf đánh eff tầm này quả thật chỉ là may mắn mới win dc. với bất cứ mem nào cầm rf tôi cầm eff lúc nào cũng có kèo. bh may mắn đến mà bị bóc lột thành quả thật sự rất chán. em đã làm đúng thủ tục cả ở topic đăng kí+ cả ở trong game trước giờ QD. giờ a bảo không minh bạch rồi a cho thi đấu lại.
    tk licawao 3sdt cuối 438 NV TayDamThep xin được ngừng cuộc chơi tại đây, tối nay mà OL đấu mình không bằng con chó. và các bạn có thể quay lại topic này chửi mình
    Làm ăn với gm Cap như trò mèo. còn Onetime a là ng cầm quyền. a biết mà a cứ cả lể thì em thua.
    Thân ! chào tạm biệt

Senior Member
    Like
    14
    1 acc không thể đánh dc 4 5 acc đăng kí. nói để a hiểu. em đi ngủ. từ bỏ đam mê.

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Ý bạn này là phải cho bạn ấy tiếp tục dùng cái mà bạn ấy gọi là tuyệt chiêu đó chăng? Theo quan điểm của mình thì GM cho đấu lại đã là nhân nhượng rồi

Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Kebatbai Xem bài viết
    thật sự em rất buồn về cách suy nghĩ của BQT. khi dc đăng clip lên với lý do không minh bạch> bị loại> bây giờ cho đấu lại. thưa với a với rf đánh eff tầm này quả thật chỉ là may mắn mới win dc. với bất cứ mem nào cầm rf tôi cầm eff lúc nào cũng có kèo. bh may mắn đến mà bị bóc lột thành quả thật sự rất chán. em đã làm đúng thủ tục cả ở topic đăng kí+ cả ở trong game trước giờ QD. giờ a bảo không minh bạch rồi a cho thi đấu lại.
    tk licawao 3sdt cuối 438 NV TayDamThep xin được ngừng cuộc chơi tại đây, tối nay mà OL đấu mình không bằng con chó. và các bạn có thể quay lại topic này chửi mình
    Làm ăn với gm Cap như trò mèo. còn Onetime a là ng cầm quyền. a biết mà a cứ cả lể thì em thua.
    Thân ! chào tạm biệt
    Hay ko cần thi đấu nữa

Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài
    Thân ! chào tạm biệt
    Clip trận thi đấu của em, em sử dụng cái mà theo nhiều nhà phát hành game và người chơi đều nói thì đó là lỗi/bug game.
    Lỗi/Bug game có thể được sửa hay không sửa là do nhà sản xuất game.
    Sử dụng lỗi/bug game trong game có thể coi là hành động không FairPlay và một số trường hợp được coi là hack
    Chính vì sự cố này và cũng không để tranh luận cũng như thiệt thòi về ai, nên anh đã cho thi đấu lại, rất mong em hiểu và thông cảm, anh cũng như BQT đều mong muốn mọi người có những giờ giải trí vui vẻ chứ không đặt mục tiêu gì khác lên hàng đầu

Chơi là giải trí, hãy vui vẻ, thua thắng cũng vui vẻ thôi em
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

6. 2 thành viên Like OneTime cho bài viết này:

Goldfather (06-05-2015), zl0v3g4m3z (06-05-2015)

Senior Member
    Like
    14
    nếu dc pk lại em vẫn pk kiểu đó. từ trước tới giờ. 6 năm nay cầm rf chưa 1 trận QD nào e chưa dùng chiêu đó. thế nhé a. có lẽ rao bán đồ lúc này sẽ làm ae mất giải trí. mất vui vẻ. được mất cũng mất vui. mong rằng a sẽ thành công hơn trong làn game vn

Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài
    nếu dc pk lại em vẫn pk kiểu đó. từ trước tới giờ. 6 năm nay cầm rf chưa 1 trận QD nào e chưa dùng chiêu đó. thế nhé a. có lẽ rao bán đồ lúc này sẽ làm ae mất giải trí. mất vui vẻ. được mất cũng mất vui. mong rằng a sẽ thành công hơn trong làn game vn
    Đó là em chưa nhận ra cái sai thôi
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    Đó là em chưa nhận ra cái sai thôi
    vậy em rút khỏi cuộc chơi a nhé. người ngoài cuộc sẽ đánh giá ai sai ai đúng.chứ em nói em đúng. các a nói các anh không sai vậy người nông dân phải làm thế nào. nếu topic làm phiền tới ai. a có thể close hoặc del bài. kiện hoài cũng chán. bb a

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    Clip trận thi đấu của em, em sử dụng cái mà theo nhiều nhà phát hành game và người chơi đều nói thì đó là lỗi/bug game.
    Lỗi/Bug game có thể được sửa hay không sửa là do nhà sản xuất game.
    Sử dụng lỗi/bug game trong game có thể coi là hành động không FairPlay và một số trường hợp được coi là hack
    Chính vì sự cố này và cũng không để tranh luận cũng như thiệt thòi về ai, nên anh đã cho thi đấu lại, rất mong em hiểu và thông cảm, anh cũng như BQT đều mong muốn mọi người có những giờ giải trí vui vẻ chứ không đặt mục tiêu gì khác lên hàng đầu

Chơi là giải trí, hãy vui vẻ, thua thắng cũng vui vẻ thôi em
    Em cầm acc GalaxyS6 và đăng ký tham gia Event... Rất khó để 1 lần nữa thắng đc nhân vật Elf vì elf chỉ đứng im 1 chỗ bắn ngũ tiễn liên hoàn thì sao RF có cửa vào mà đánh Elf. Thực sự chỉ có may mắn lắm thì mới thắng đc elf chủng tốc Elf lại rất mạnh và đánh rất xa.

Senior Member Goldfather's Avatar
    Like
    65
    Được Like 100 lần trong 88 bài
    khó nói..................

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối