Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 77
    Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài

Mời ae và adm vào xem TayDamThep bị loại lý do gì nhé

hôm qua đi làm cả ngày chỉ để giành chút thời gian để tối nay tham gia thử sức đánh với dw Lexu do 1 người nào đó đăng kí đến gần nửa cái ev thế chiến. khi có bảng tổng kết thì giật mình. tức giận khi mod nói

3. Kenichj00 vs TayDamThep: clip không minh bạch đoạn 4p15s và 5p không hề chỉ chuột mà tự động chạy đến vị trí chết và ra combo skill => loại. Vậy Kenichj00 vào vòng trong.
    trong khi đó tôi chưa thấy clip Kenich00 up > kết luận tôi gian lận. sau đây là vài tấm ảnh muốn ae xem xem tôi có chỉ chuột không nhé
    bức ảnh đầu tiên. khi tôi nằm xu0ng tôi đã compo chiêu vật ngã trước khi được hồi sinh và nv eff di chuyển đến chỗ khác. vì thế sau khi hiện SKill này sẽ tự tìm đối thủ nhanh nhất mà nv kia ít khi được nhìn thấy đối thủ > trừ khi di chuyển tốt Bức ảnh thử 2 cũng vậy nhưng Capoin gì đó nói không minh bạch trong khi gm nói thoát game bật video+ thanh task manager + bật V C để xem đồ poin trong khi không nói là không được sử dụng skill vật ngã như tôi làm. vậy tôi làm sai điều gì. Nếu đã loại + nghi ngờ. thì block acc tôi đi. NV TayDamThep đag giữ top 2 tháng 4./ NV LucVu0ng đang top 2 tháng này bao gồm cả acc BxDauGau có sét 380 top 1 tháng 3 đó. tâm huyết với mu các ông quản lý. rồi ngược lại tôi bị đối sử như vậy đấy ae à
    tôi nói thật. nói để ae biết chứ quá là bực

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Kebatbai Xem bài viết
    cho hỏi luật như nào mà bảo tôi lách luật . có chỗ nào ghi ko dc sử dụng vn không. nếu ai đó vô tình ấn vật ngã khi chết> bug> loại hoặc blog vĩnh viễn. bạn có nghe được không. còn bạn nghĩ ef chỉ bắn băng có cửa win sao. rút lại cho ngắn và gọn thì toàn t.c ae hoặc chính GM là người tham gia ev lên tìm mọi cách để loại đối thủ sau khi bị thất bại
    Việc ae Gm gì đó mình ko care. Mình có tham gia vào mu đâu. Mình đang tranh luận và tìm người thảo luận về cái BUG này. Mục đích là đóng góp cho các bạn 1 cái Mu tốt hơn. Nhưng khong ai ủng hộ, mà toàn xỉ vả mình. các bạn chơi game nhưng không giữ được cái đầu lạnh. Admin và Gm thì không có chính kiến và không dám phát biểu phản biện. Cứ phán 1 câu đợi mình xem xét và mặc cho chúng nó chửi nhau mặc dù quyết định của GM và Admin trong trường hợp này là HOÀN TOÀN ĐÚNG! Game chắc chắn khong tránh khỏi lỗi, game nào c hả có BUG, đến các game tính bằng chục tỉ và trăm tỉ như DOTA và LOL còn có lỗi huống gì 1 cái game MU cổ lỗ sĩ? Vde là ý thức của cộng đồng game của các bạn có muốn đóng góp cho nó tốt hơn không thôi

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi mistake Xem bài viết
    Việc ae Gm gì đó mình ko care. Mình có tham gia vào mu đâu. Mình đang tranh luận và tìm người thảo luận về cái BUG này. Mục đích là đóng góp cho các bạn 1 cái Mu tốt hơn. Nhưng khong ai ủng hộ, mà toàn xỉ vả mình. các bạn chơi game nhưng không giữ được cái đầu lạnh. Admin và Gm thì không có chính kiến và không dám phát biểu phản biện. Cứ phán 1 câu đợi mình xem xét và mặc cho chúng nó chửi nhau mặc dù quyết định của GM và Admin trong trường hợp này là HOÀN TOÀN ĐÚNG! Game chắc chắn khong tránh khỏi lỗi, game nào c hả có BUG, đến các game tính bằng chục tỉ và trăm tỉ như DOTA và LOL còn có lỗi huống gì 1 cái game MU cổ lỗ sĩ? Vde là ý thức của cộng đồng game của các bạn có muốn đóng góp cho nó tốt hơn không thôi
    bạn muốn đóng góp có thể gặp người khởi tạo ra trò mu này nhé. còn đây là đấu trường game. nếu bạn là người tạo ra rf. chỉ biết đánh từng skill 1. khi bạn đưa cho ng khac chơi. ng đó đánh dc nhiều skill 1 lúc. bạn cho là bug. cho là hack. cho là gian lận, đó là tính cách của 1 con chó. khi ko ăn dc sương thì ăng ẳng làm loạn( kiểu như rũ rối để chiếm lại bản quyền ý

Member
    Like
    0
    bạn muốn đóng góp có thể gặp người khởi tạo ra trò mu này nhé. còn đây là đấu trường game. nếu bạn là người tạo ra rf. chỉ biết đánh từng skill 1. khi bạn đưa cho ng khac chơi. ng đó đánh dc nhiều skill 1 lúc. bạn cho là bug. cho là hack. cho là gian lận, đó là tính cách của 1 con chó. khi ko ăn dc sương thì ăng ẳng làm loạn( kiểu như rũ rối để chiếm lại bản quyền ý
    Tính cách của con người ta thể hiện rõ nhất khi nóng giận, những câu chửi của bạn mình ko care, Khi 1 người đưa bạn cái gì, mà bạn ko nhận thì chính bạn phải nhận lại cái đó. Bạn chửi mình, mình ko quan tâm vậy là bạn tử chửi bản thân rồi. 1 gamer trình độ và văn hóa đều kém thì lấy đâu ra 1 cộng đồng chất lượng , mình sẽ theo dõi xem các bạn admin và gm giải quyết vụ này thế nào.

Senior Member
    Like
    14
    Tính cách của con người ta thể hiện rõ nhất khi nóng giận, những câu chửi của bạn mình ko care, Khi 1 người đưa bạn cái gì, mà bạn ko nhận thì chính bạn phải nhận lại cái đó. Bạn chửi mình, mình ko quan tâm vậy là bạn tử chửi bản thân rồi. 1 gamer trình độ và văn hóa đều kém thì lấy đâu ra 1 cộng đồng chất lượng , mình sẽ theo dõi xem các bạn admin và gm giải quyết vụ này thế nào.
    khi 1 người đưa cái gì . nếu bạn không nhận. ko phải là của bạn. nhưng khi 1 người đánh giá về cử chỉ khóc thuê của bạn, thì thực chất đó chính là bạn. không có lửa làm sao có khói

Senior Member
    Like
    14
    khi ai đó chửi thẳng vào mặt bạn. mà bạn không quan tâm. dù người đó có mang bố mẹ bạn ra nói như con chó. bạn vẫn mặc kệ. thì chính xác bạn là con xúc vật vô chi v ô giác

Member
    Like
    0
    khi 1 người đưa cái gì . nếu bạn không nhận. ko phải là của bạn. nhưng khi 1 người đánh giá về cử chỉ khóc thuê của bạn, thì thực chất đó chính là bạn. không có lửa làm sao có khói
    Khi bạn đánh giá về người khác, thì phải xem trình độ của bạn có đủ hay không đã. Các đoạn message nãy giờ cũng đã đủ chứng mình rồi. Cần thì bạn có thể đọc lại Không có lửa làm sao có khói, đúng! Bạn không dùng BUG thì lấy gì bị loại.

Member
    Like
    0
    khi ai đó chửi thẳng vào mặt bạn. mà bạn không quan tâm. dù người đó có mang bố mẹ bạn ra nói như con chó. bạn vẫn mặc kệ. thì chính xác bạn là con xúc vật vô chi v ô giác
    những câu nói này chứng tỏ cho sự bất lực trong ngôn từ và yếu kém trong kĩ năng giao tiếp. Bạn nói ra câu này và bạn mong rằng nó sẽ có sát thương mạnh đến mình. Nhưng mình không phải là bạn. Văng tục nhiều quá không hay đâu. Sửa ngay đi còn kịp

Senior Member
    Like
    14
    Khi bạn đánh giá về người khác, thì phải xem trình độ của bạn có đủ hay không đã. Các đoạn message nãy giờ cũng đã đủ chứng mình rồi. Cần thì bạn có thể đọc lại Không có lửa làm sao có khói, đúng! Bạn không dùng BUG thì lấy gì bị loại.
    tôi lại đang nghĩ nếu không bị loại thì sao có thể lộ ra gian lận trong bộ máy mod khi bị người khác nói thẳng vào mặt mà đánh giá mình như con xúc vật mà bạn chỉ nói được có vèn vẹn vài từ trình độ thế nào. thì hãy quay lại xem học vấn của bạn ra sao nhé

Senior Member
    Like
    14
    À nhân tiện nhắc cho các bạn mod biết 1 chút. Khi user click chuột để di chuyển nhân vật. packet sẽ được gửi về server để báo rằng nhân vật đang di chuyển, và server sẽ gửi tín hiệu đến các client khác cho biết rằng thằng này đã đên tọa độ này. Nhưng do cái BUG này user không cần click chuột mà để nhân vật tự di chuyển. Client phải tự gởi packet đến server rằng nhân vật đang di chuyển , do đó nó không đồng đều và dứt khoát như khi click chuột. Nên client khác sẽ không nhận kịp cái tọa độ mà nhân vật kia đang di chuyển đến. Cho nên sẽ thấy bất thình lình nó đứng cạnh mình mà không biết, hoặc sẽ thấy nó thoắt ẩn thoắt hiện
    cmt này nghe bạn nói ngu vãi trưởng đường mạng dc chuyển từ máy này sang máy khác> phải mất 1 thời gian nhất định để gửi thông tin đến máy chủ. bạn nói ngay lập tức. quá ngu. vào game đi nhé . phải chơi mới hiểu chứ đừng thấy khack nhà hàng xóm tuởng nhà mình mà sủa ăng ẳng. cẩn thận ăn cái dép vào mõm là nhẹ. nặng thì ăn cả củ giềng vào dòng tộc nhà chó đấy

Member
    Like
    0
    cmt này nghe bạn nói ngu vãi trưởng đường mạng dc chuyển từ máy này sang máy khác> phải mất 1 thời gian nhất định để gửi thông tin đến máy chủ. bạn nói ngay lập tức. quá ngu. vào game đi nhé . phải chơi mới hiểu chứ đừng thấy khack nhà hàng xóm tuởng nhà mình mà sủa ăng ẳng. cẩn thận ăn cái dép vào mõm là nhẹ. nặng thì ăn cả củ giềng vào dòng tộc nhà chó đấy
    câu này của bạn nói ra lại quá dỗi kém cỏi. Dữ liệu truyền từ máy này sang máy khác phải mất 1 thời gian nhất định, nhưng 1 khoảng thoải gian đó là bao n hiêu bạn biết không. Chắc hẳn là bạn không biết rồi. Để mình nói cho bạn biết, cho chỉ mất vài phần giây thôi. Bạn có hiểu vài phần giây là bao nhiêu không? cái BUG này thì khi client đối thủ bất thình lình thấy bạn xuất hiện, vậy delay phải là 1 > 2 giây. Bạn có hiểu 1 đến 2 giây là bao nhiêu đối với hệ thống luân chuyển dữ liệu không? Lấy game LOL làm ví dụ: khi bạn chơi, bạn ra skill, 1 giây sau bạn mới thây đối thủ mất máu, vậy trong 1 giây đó đối thủ làm được những gì? Quay lại game mu của chúng ta, trong 1 đến 2 giây delay đã là 1 khoảng thời gian mà 1 con RF hay DK có thể ra skill bao nhiêu lần với mức agi 20k? Mình nghĩ đến đây bạn có thể trả lời được rồi. Ngừng sỉ vả người khác và tự cải thiện bản thân đi.
    ____
    Nãy giờ đi ăn cơm và nghỉ ngơi. Các bạn nên nghỉ ngơi 10' sau khi ăn cơm rồi hãy tiếp tục công việc. Nếu phải đi xuống tầng dưới thì nen đi thang bộ trước khi ăn cơm. Đây là kinh nghiệm nho nhỏ của mình chia sẻ với các bạn

12. Các thành viên đã Like mistake cho bài viết này:

thanhtung123 (06-05-2015)