Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 77
    Banned
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài

Mời ae và adm vào xem TayDamThep bị loại lý do gì nhé

hôm qua đi làm cả ngày chỉ để giành chút thời gian để tối nay tham gia thử sức đánh với dw Lexu do 1 người nào đó đăng kí đến gần nửa cái ev thế chiến. khi có bảng tổng kết thì giật mình. tức giận khi mod nói

3. Kenichj00 vs TayDamThep: clip không minh bạch đoạn 4p15s và 5p không hề chỉ chuột mà tự động chạy đến vị trí chết và ra combo skill => loại. Vậy Kenichj00 vào vòng trong.
    trong khi đó tôi chưa thấy clip Kenich00 up > kết luận tôi gian lận. sau đây là vài tấm ảnh muốn ae xem xem tôi có chỉ chuột không nhé
    bức ảnh đầu tiên. khi tôi nằm xu0ng tôi đã compo chiêu vật ngã trước khi được hồi sinh và nv eff di chuyển đến chỗ khác. vì thế sau khi hiện SKill này sẽ tự tìm đối thủ nhanh nhất mà nv kia ít khi được nhìn thấy đối thủ > trừ khi di chuyển tốt Bức ảnh thử 2 cũng vậy nhưng Capoin gì đó nói không minh bạch trong khi gm nói thoát game bật video+ thanh task manager + bật V C để xem đồ poin trong khi không nói là không được sử dụng skill vật ngã như tôi làm. vậy tôi làm sai điều gì. Nếu đã loại + nghi ngờ. thì block acc tôi đi. NV TayDamThep đag giữ top 2 tháng 4./ NV LucVu0ng đang top 2 tháng này bao gồm cả acc BxDauGau có sét 380 top 1 tháng 3 đó. tâm huyết với mu các ông quản lý. rồi ngược lại tôi bị đối sử như vậy đấy ae à
    tôi nói thật. nói để ae biết chứ quá là bực

Quản Trị Viên Facebook
    Like
    56
    Được Like 182 lần trong 108 bài
    Đề nghị các bạn không war nhau nhé. Sẽ band không báo trước đấy. Các ADM đang họp bạn và ra quyết định.
    Chai dầu là đầu câu chuyện !

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Mod ban ai là quyền của các bạn, mình không chửi thề, không chỉ trích,mình đnag tranh luận. Nếu ban mình thì vui lòng cho mình cái lí do nhé. À nhân tiện nhắc bạn mod, BAN chứ không phải BAND nhé. 2 bạn kia chửi thề rất nhiều, nãy giờ chửi mình không à nhưng không thấy bạn BAN mà chỉ cảnh cáo.Vậy lần sau mình có chửi thì mình cũng phải được phép rút kinh nghiệm nhé. mình xin phép chửi đây : đm bạn Kethatbai, bạn đúng là kethatbai đấy

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi mistake Xem bài viết
    Mod ban ai là quyền của các bạn, mình không chửi thề, không chỉ trích,mình đnag tranh luận. Nếu ban mình thì vui lòng cho mình cái lí do nhé. À nhân tiện nhắc bạn mod, BAN chứ không phải BAND nhé. 2 bạn kia chửi thề rất nhiều, nãy giờ chửi mình không à nhưng không thấy bạn BAN mà chỉ cảnh cáo.Vậy lần sau mình có chửi thì mình cũng phải được phép rút kinh nghiệm nhé. mình xin phép chửi đây : đm bạn Kethatbai, bạn đúng là kethatbai đấy
    mình còn là kẻ hd người thân sinh ra bạn cơ

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi FanPage Facebook Xem bài viết
    Đề nghị các bạn không war nhau nhé. Sẽ band không báo trước đấy. Các ADM đang họp bạn và ra quyết định.
    giải quyết và quyết định tn cho hợp lý nhé mod. vẫn xin cái clip do Kenichj00 post trên 4rom để được vào vòng trong và dc 500k vc

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Kebatbai Xem bài viết
    mình còn là kẻ hd người thân sinh ra bạn cơ
    Vậy là bạn đọc không rõ rồi, mình chừi là chửi kethatbai, không phải chửi bạn, mà bạn tự nhận rồi. Kém cỏi vậy làm sao chơi MU được , còn phải luyện tập nhiều.

Member
    Like
    0
    giải quyết và quyết định tn cho hợp lý nhé mod. vẫn xin cái clip do Kenichj00 post trên 4rom để được vào vòng trong và dc 500k vc
    Đúng ròi, ủng hộ mod giải quyết, làm sai là phải chịu phạt, sai luật thì phải chấp nhận. Đúng không nào..

Senior Member
    Like
    14
    chính xác. trong topic thông báo thế chiến không nói cấm dùng skill vật ngã trước khi chết. không thể đổ lỗi cho người chơi dc

Member
    Like
    0
    chính xác. trong topic thông báo thế chiến không nói cấm dùng skill vật ngã trước khi chết. không thể đổ lỗi cho người chơi dc
    Đúng rồi, không nói không được dùng skill vật ngã. Hình như có nói ko được lợi dụng BUG, hack, cheat thì phải. Mà trong trường hợp này lỗi này là BUG rồi, Kể cũng khó cho Admin ha

Senior Member
    Like
    14
    Đúng rồi, không nói không được dùng skill vật ngã. Hình như có nói ko được lợi dụng BUG, hack, cheat thì phải. Mà trong trường hợp này lỗi này là BUG rồi, Kể cũng khó cho Admin ha
    không dc lợi dụng bug hack cheat vì thế sẽ phải quay clip. bật thanh task khi vào game bật C V chỉ vào từng món đồ 1 cách công khai. vậy tôi làm đúng theo GM và thông báo chỉ dẫn. vậy bug ở chỗ nào

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Mình không care là GM hay thằng admin nào đó gọi nó là BUG hay lỗi hay các ông các chú gian lận với nhau. Mà mình đang bày tỏ quan điểm của mình về cái hiện tượng của bạn. Và mình gọi đó là BUG. Việc mình rành về vde kĩ thuật hay gì đó là chuyện của mình. Nếu các bạn muốn trau dồi, mình rất sẵn lòng chia sẻ. Nói chuyện nên văn hóa 1 chút. Mình không chơi mu, mình cũng không tranh đấu với ai. Bạn nghĩ rằng mình không được phép hiểu biết hơn GM à? bạn nghĩ rằng 1 Gm event là biết tuốt hay 1 ông Admin là 1 pro về MU chẳng '_'
    GM phải có hiểu biết nhất định hay nói cách khác là hiểu biết rất nhiều về vấn đề thì mới được BQT trao cho trọng trách tổ chức và chịu trách nhiệm về Event này bạn nhé ! Hay là bạn nghĩ BQT đứng đầu là các ADMIN lại chịu giao công việc cho 1 người không có chuyên môn cao về công việc đó ! Còn bạn hiểu biết hơn cả GM có nghĩa là bạn hiểu biết hơn cả mức rất nhiều rồi, mình đang cảm thấy bạn rất giỏi mà ! Còn để hiểu biết hết 100% thì không ai có thể bạn nhé !

Còn riêng về bạn thì bạn tự giới thiệu là:

1.Bạn không chơi mu-hanoi.net

2. ID forum của bạn là vừa tạo trước đây vài giờ

Từ 2 điều trên cho thấy bạn là 1 người không có bất cứ liên quan gì đến game hay forum của mu-hanoi.net

Vậy ai giới thiệu mà bạn biết đến forum, động lực nào khiến bạn nhảy vào comment xối xả ở vụ việc này ?

Đừng dấu diếm nữa hãy cho mọi người biết bạn là người nào trong 2 người:

1. Người muốn nhận thành quả vượt quả công sức của mình (thi đấu thua mà đòi vào vòng trong)
    2. người biết sai không chịu nhận ?

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối