Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 7 của 7
    Senior Member
    Like
    80
    Được Like 8 lần trong 8 bài

Statusicon26 Tăng point cho người chơi !

1 số nhân vật mới chơi rất thua thiệt về point event. có thể kém đến 15-16k point. Nên các bạn mới chơi thường mua nick có point event, chứ ko chiu luyện acc mới. Như vậy cứ có thêm 1 ng, đồng nghĩa với 1 ng ko chơi nữa. Mu như vậy sẽ ngày bi giảm số lượng ng chơi đi. Chính vì vậy mình đề nghị ra chức năng tăng point ở phần Nhân vật trong wes. Ví dụ như sau :
    Mốc 1 : 5000k point / 50k G
    Mốc 2 : 10000k point / 100K G
    Mốc 3 : 15000k point / 150k G.
    Tất cả những nhân vât mới tạo chưa kích hoạt đều đc kich hoạt chức năng này ( dành cho những ng chưa tham gia event lân trc thôi nhé, ai tham gia rồi nghỉ ). Và chỉ được 1 lần duy nhất ở 1 mốc duy nhất đã chọn. BQT vừa tăng doanh thu mà ng chơi sẽ đỡ bị ức chế vi ko pk lại các nv cu~ .
    3 cái mốc bên trên chỉ là ví dụ thôi. Còn tính toán sao cho phù hợp là chuyện của admin nhé.
    Mong admin xem xét !

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    50k 5000 point = 1 lan relife cha nhe MU HN lai re thế
    500k 5000 point toi cung mua nhe

Senior Member
    Like
    80
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    50k 5000 point = 1 lan relife cha nhe MU HN lai re thế
    500k 5000 point toi cung mua nhe
    Bạn ko đọc kỹ ah. Mình nói rồi 3 mốc đó chỉ mang tinh chất ví dụ. Còn cụ thể thế nào thì là do tính toán của admin. So sánh với event lân trước ng chơi đc nhiêu k point event - mất nhiêu tiền. Roi admin tính cho phù hợp. ok

Quản Trị Viên Facebook
    Like
    56
    Được Like 182 lần trong 108 bài
    Cảm ơn bạn đã có góp ý, từ phía BQT luôn mong muốn sự đông vui của game thủ. Hiện tại bên ADM vẫn cho các bạn nhận poin event bằng rs over Thời gian tới có thể sẽ có thông báo để phù hợp với game thủ
    Chai dầu là đầu câu chuyện !

Banned
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    the KO DC ADM a`. ae bao nhieu ngay thang chay OVER de dc Point . gio lam the thi chan vkl. vidu nhu tieu de tren noi the . thi toi chon Moc 3 dc 15k point roi toi se dua top thang, thi thi chan lam ADM a`/

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Nói thật 1 câu là mình thấy phương án này không khả thi ! Vì thực sự bạn chơi sau mà muốn bằng point EVent với người chơi trước, người ta phải bỏ tiền vào ăn Event từ trước và công sức Res Over từ đó đến giờ là cả một quá trình tốn kém. Bạn muốn bằng người ta thì phải tốn kém cần đó, mà bạn là người đi sau nên phải tốn kém hơn 1 chút mới bằng người ta, thì mới công bằng cho cả người chơi trước nữa. Vậy bạn có biết phí tốn để san bằng được khoảng cách 15 16k point EVent nó là bao nhiêu khi trị giá toàn bộ công sức mà người ta bỏ ra để đạt được thành quả đó. Khi biệt trị giá của nó rồi, thì yêu cầu bạn phải chi ra 1 khoản nhiều hơn cái giá trị đó 1 chút (vì bạn chạy sau mà muốn đuổi bằng thì phải ve ga nên tốn xăng hơn ). Vậy thử hỏi bạn có chấp nhận được cái giá đó không? Nhất là vào thời điểm mà nhiều người kêu thọt point Event này nọ thì cũng là lúc sv nó đang ở giai đoạn... rồi. Liệu có mấy ai dám chi ra số tiền xứng đáng để san bằng số point Event ? Hay là muốn point thì nhiều nhưng tiền bỏ ra thì rẻ ? Keke , đó gọi là.....

Pisces
    Guest
    Vấn đề này Smod Fb đã trả lời cho các bạn !
    Bạn muốn có point Event bạn có thể reset over và over vip với điều kiện bạn phải reset max ngày.
    Tất cả những point Event các nhân vật có được không phải tự dưng mà có, và nếu có Event ăn point chúng tôi sẽ thông báo.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
    Topic tôi xin phép dừng lại tại đây