Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 14 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 ... CuốiCuối
Kết quả 131 tới 140 của 188
    Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài

Ân xá các acc đã bị block

Nhiều mong muốn từ những chủ acc đã bị block xin được ân xá nhân dịp 30.4 năm nay
    Chúng tôi cũng mong muốn có được sự góp ý chân thành từ các bạn có nên Ân xá trong dịp này hay không
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

2. 34 thành viên Like OneTime cho bài viết này:

5sonline (22-04-2015), Barbarjan (22-04-2015), BIGBANGT (22-04-2015), Capricorn (21-04-2015), Cave01 (22-04-2015), DarkOfEvil (22-04-2015), DemVangLang (22-04-2015), DoReM0n (23-04-2015), GodFathers (22-04-2015), halong (22-04-2015), HelloZGirl (22-04-2015), HipXongBye. (22-04-2015), Kebatbai (22-04-2015), MeoHoang1102 (23-04-2015), Mr.Tu (22-04-2015), MrNhat (22-04-2015), Nợ em 1 lời hứa (22-04-2015), next (22-04-2015), NGHIACB2 (23-04-2015), nguyenan89 (23-04-2015), R.I.P (22-04-2015), sieucuoi (22-04-2015), sirtrunghai (21-04-2015), SoCongTu (23-04-2015), tuandell (21-04-2015), Vịt Con (22-04-2015), VegasboyS (23-04-2015), viai9l (24-04-2015), Zennice (22-04-2015), zl0v3g4m3z (22-04-2015), ZuZu.01 (22-04-2015), Đao phủ (22-04-2015), _Romeo_ (22-04-2015)

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    nói chung là chờ chính sách của người cầm quyền đi. người nhiều tiền thì đưa ra ý kiến phạt 2 lit. người ghét hack( hoặc ko bị bat hack thì đưa ra ý kiến ko thả. người bị bắt hack thì ủng hộ việc thả block.
    e rằng sẽ khó cho adm khi mà là người cầm trịch.
    chẵn thừa 1m cho vụ ân xá này .

Senior Member
    Like
    14
    bạn nào có ý kiến không thả block. chắc hẳn tương lai bạn lên dùng mu off cho vui các bạn ạ. game ol hack là chuyện k thể tránh khỏi. adm cũng biết điều đó. hiện giờ adm làm rất tốt trong việc đánh vào ý thức member. nhiều người đã từ bỏ hack./ vậy sao không cho mọi người 1 cơ hôi. cứ hắt hủi nhau như kẻ thù. mèo với chuột thế. chúng ta đều là 1 giống member nghiện game mà

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Ta sắp trở lại và lợi hại hơn xưa ^_^. ân xá mà nộp tiền thì giống như bị bắt xe máy nộp tiền mang ra ah. Thế thì gọi là nộp phạt ra tù chứ gọi gì là ân xá đúng không các bác.
    200k mua mẹ acc mới mà chơi cho ngon lành tha hồ mà quảy ^_^

Phó Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    GodFathers's Avatar
    Like
    91
    Được Like 52 lần trong 48 bài
    Đi tù còn đc ân xá........... để làm lại cuộc đời...
    Huống cho là game ảo.....

Banned
    Like
    1
    nop tiền là đúng bởi vì đây là án phí...các ông muốn ân xá thì phải nộp tiền nhé///còn ko thì cứ đủ ngày đủ tháng rồi về quê nhé......hack bem người ta xong cười khà khà..hack săn đc đồ bán lấy tiền mà ko chịu bỏ ra nộp án phí..cái này còn tội trốn thuế nhà nước nữa nhé,,,khôn lỏi vừa phải thôi

8. Các thành viên đã Like BanBan cho bài viết này:

halay_1986_2062 (23-04-2015)

Senior Member
    Like
    14
    bh chỉ mong có topic ân xá để chơi cái ev 30/4 với các đai gia bên SM

Senior Member vuasatthu's Avatar
    Like
    28
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Kebatbai Xem bài viết
    bạn nào có ý kiến không thả block. chắc hẳn tương lai bạn lên dùng mu off cho vui các bạn ạ. game ol hack là chuyện k thể tránh khỏi. adm cũng biết điều đó. hiện giờ adm làm rất tốt trong việc đánh vào ý thức member. nhiều người đã từ bỏ hack./ vậy sao không cho mọi người 1 cơ hôi. cứ hắt hủi nhau như kẻ thù. mèo với chuột thế. chúng ta đều là 1 giống member nghiện game mà
    Còn người đòi thả blog là những người chuyên hack.
    Tốt nhất là không thả Hack

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi sieucuoi Xem bài viết
    đọc 1 số bài mà thấy nhiều đứa nó ngu ghê, sever ra đc mấy tháng mà đòi thả acc tù trên 6 tháng, bị blogg đồng nghĩa với tụt lever thua xa mọi người là đã chịu thiệt rồi
    . Bạn nói mà bạn có tìm hiểu và suy nghĩ trước khi nói không ? Ân Xá ở đây là toàn bộ Mu là tất cả các server chứ không phải riêng Anubis như bạn nghĩ mà nói câu này nhé ! Đó mới là ngu ![/QUOTE] Gọi là ân xá mà đòi nạp 200k = mua acc mới cái xác không đồ rồi. Cái tội hack, hay cái tội ăn cắp thì chuyện đã xảy ra rồi cũng bị blog rồi giờ bắt phạt thì gọi gì là 2 từ Ân xá. Các bạn hiểu thế nào là Ân là gì , xá là gì chưa ??[/QUOTE] Ân xá là dành cho những đối tượng tâm huyết với nhân vật của mình, muốn được nhìn thấy nhân vật của chính mình, vì admin hiểu và thông cảm với tình cảm của mỗi gamer dành cho nhân vật của mình gắn bó, vì lý do chính đó nên mới có luật ân xá, chứ đem ra so sánh với mụa acc thì sẽ còn không là ân xá nữa, hiểu không ? Ai mới là người không hiểu hai từ Ân Xá.[/QUOTE]Chơi game cũng cần có 1 tầm lòng, BQT đã bỏ qua mọi tội lỗi thì các game thủ bị blog cũng phải thầm cảm ơn chứ. Còn 1 số a e ko hứng thú là vì a e ko rơi vào hoàn cảnh bị blog của họ. Vẫn còn 1 chút ganh tị...vì họ được thả. Sợ quay về hiếp dâm mình, nhìn đi nhìn lại a e chơi game suốt ngày chạm trán con quái sever vắng hoe ko buồn ah. (Việt Nam bắt tù binh Mỹ ngày giải phóng còn thả về nước nừa là trong này.). Người ta thường nói đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh kẻ chạy lại bao giờ cả. Hy vọng các bạn sẽ hiểu ... Chơi game la để giải trí, pk vui vẻ chứ đừng nặng lòng làm gì cho mệt...[/QUOTE] Còn Ân Xá bạn nghĩ sv sẽ đông hơn ? Chỉ sợ lúc dó đông hơn thì không được nhiều mà hệ quả có nó thì nhiều lắm !

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    đọc 1 số bài mà thấy nhiều đứa nó ngu ghê, sever ra đc mấy tháng mà đòi thả acc tù trên 6 tháng, bị blogg đồng nghĩa với tụt lever thua xa mọi người là đã chịu thiệt rồi.
    Bạn nói mà bạn có tìm hiểu và suy nghĩ trước khi nói không ? Ân Xá ở đây là toàn bộ Mu là tất cả các server chứ không phải riêng Anubis như bạn nghĩ mà nói câu này nhé ! Đó mới là ngu

Gọi là ân xá mà đòi nạp 200k = mua acc mới cái xác không đồ rồi. Cái tội hack, hay cái tội ăn cắp thì chuyện đã xảy ra rồi cũng bị blog rồi giờ bắt phạt thì gọi gì là 2 từ Ân xá. Các bạn hiểu thế nào là Ân là gì , xá là gì chưa ?? m
    Ân xá là dành cho những đối tượng tâm huyết với nhân vật của mình, muốn được nhìn thấy nhân vật của chính mình, vì admin hiểu và thông cảm với tình cảm của mỗi gamer dành cho nhân vật của mình gắn bó, vì lý do chính đó nên mới có luật ân xá, chứ đem ra so sánh với mụa acc thì sẽ còn không là ân xá nữa, hiểu không ? Ai mới là người không hiểu hai từ Ân Xá.

Chơi game cũng cần có 1 tầm lòng, BQT đã bỏ qua mọi tội lỗi thì các game thủ bị blog cũng phải thầm cảm ơn chứ. Còn 1 số a e ko hứng thú là vì a e ko rơi vào hoàn cảnh bị blog của họ. Vẫn còn 1 chút ganh tị...vì họ được thả. Sợ quay về hiếp dâm mình, nhìn đi nhìn lại a e chơi game suốt ngày chạm trán con quái sever vắng hoe ko buồn ah. (Việt Nam bắt tù binh Mỹ ngày giải phóng còn thả về nước nừa là trong này.). Người ta thường nói đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh kẻ chạy lại bao giờ cả. Hy vọng các bạn sẽ hiểu ... Chơi game la để giải trí, pk vui vẻ chứ đừng nặng lòng làm gì cho mệt...
    Còn Ân Xá bạn nghĩ sv sẽ đông hơn ? Chỉ sợ lúc đó đông hơn thì không được nhiều mà hệ quả có nó thì nhiều lắm ! Mà theo như ý bạn mong muốn là Ân Xá toàn bộ 1 cách vô điều kiện ! Bạn đã từng suy nghĩ về những hậu quả nếu làm như thế chưa ? Suy nghĩ đi nhé !

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Bạn nói mà bạn có tìm hiểu và suy nghĩ trước khi nói không ? Ân Xá ở đây là toàn bộ Mu là tất cả các server chứ không phải riêng Anubis như bạn nghĩ mà nói câu này nhé ! Đó mới là ngu

Ân xá là dành cho những đối tượng tâm huyết với nhân vật của mình, muốn được nhìn thấy nhân vật của chính mình, vì admin hiểu và thông cảm với tình cảm của mỗi gamer dành cho nhân vật của mình gắn bó, vì lý do chính đó nên mới có luật ân xá, chứ đem ra so sánh với mụa acc thì sẽ còn không là ân xá nữa, hiểu không ? Ai mới là người không hiểu hai từ Ân Xá.

Còn Ân Xá bạn nghĩ sv sẽ đông hơn ? Chỉ sợ lúc đó đông hơn thì không được nhiều mà hệ quả có nó thì nhiều lắm ! Mà theo như ý bạn mong muốn là Ân Xá toàn bộ 1 cách vô điều kiện ! Bạn đã từng suy nghĩ về những hậu quả nếu làm như thế chưa ? Suy nghĩ đi nhé !
    trước kia bị block phạt block 3 ngày. còn hậu quả tn thì thời gian đã rõ. mu vẫn đông vẫn phát triển. còn nếu bạn muốn game không có hack. đếm xem ở topic này có mấy người không hack. có đủ để nuôi sv không. làm người lên thoáng ra. đừng có đuổi cùng diệt tận như lũ xúc vật săn mồi bạn à