Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 27
    Senior Member
    Like
    14
    Được Like 3 lần trong 3 bài

30/4 1/5 có ev gì để chơi không nhỉ

Như tiêu đề hnay 18 mai 19 rồi ngày kịa là 30 tháng 4. dc nghỉ hẳn 1 tuần chơi mà không biết adm đã chuẩn bị ev gì chưa nhị. thiết nghĩ adm lên làm 3 4 cái ev nho nhỏ như ăn poin ev+ quay tay vận may ...+ tri ân game thủ
    đặc biệt có lên nhân dịp 30.4 này adm lên kéo những member lầm lỗi hack về cho người ta 1 cơ hội làm lại cuộc đời không nhỉ. gần đây mu ha noi .net ra luật block vv nv sử dụng hack+ đồ nghĩa là block cả acc. tất tần tật, có người cay cú. có người tiếc nuối bỏ game rồi chán chỉ vào lấy acc phụ phá. chán quá đi thôi ( mình cũng dính 1acc) mà thực sự mjk đâu có hack. kêu gào thì không ai nghe. chán nản vô cùng tận
    bh mà adm nhân dịp quốc tế lao động nhớ về các ae lầm lỡ hack mà cho người ta 1 cơ hội để người ta tiếp tục lao động xây dựng mu này càng ngày càng vui. càng ngày càng đông..

Nhanh 1s mà chậm cả đời. cả đời hay không bây giờ là adm quyết định.
    A men!

2. Các thành viên đã Like Kebatbai cho bài viết này:

Barbarjan (18-04-2015)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Upp'' cho ong
    cái' quan trong là chơi tiếp hay la hach + bán acc thanh ly'
    thi cái'' do con do ae xem sao
    chứ nhièu người nói ' xin
    nhưng thực ra vào để , thanh lý acc + kiếm chút té''
    hơn là mất 1 số đồ mà nhưng người từng hách kiém ' đc.. Vv nhieu cái' khác'

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi trạng Xem bài viết
    Upp'' cho ong
    cái' quan trong là chơi tiếp hay la hach + bán acc thanh ly'
    thi cái'' do con do ae xem sao
    chứ nhièu người nói ' xin
    nhưng thực ra vào để , thanh lý acc + kiếm chút té''
    hơn là mất 1 số đồ mà nhưng người từng hách kiém ' đc.. Vv nhieu cái' khác'
    ở đâu cũng vậy mà bạn. phải có sự vị tha mới mong người ta quay đầu là bờ. hack > block vv> người ta bị đã sợ bị bắt hack như nào rồi. mu của chúng ta là 1 sân chơi chứ đâu phải 1 cái chiến trường. còn thanh lý acc+kiếm chút à. có ai chơi game mu này mà 1 tháng dư ra dc 4 5 triệu không. hay 1 tháng phải bỏ ra 500 1trieu để thể hiện mình trong thế giới ảo( ít cũng mất 100k mua bts

Quản Trị Viên Facebook
    Like
    56
    Được Like 182 lần trong 108 bài
    Hiện tại phía ADM đang chuẩn bị nhé bạn. 30.4 là 1 dịp tri ân game thủ nên các bạn cứ an tâm sẽ có event
    Chai dầu là đầu câu chuyện !

6. Các thành viên đã Like FanPage Facebook cho bài viết này:

Kebatbai (18-04-2015)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi Kebatbai Xem bài viết
    Như tiêu đề hnay 18 mai 19 rồi ngày kịa là 30 tháng 4. dc nghỉ hẳn 1 tuần chơi mà không biết adm đã chuẩn bị ev gì chưa nhị. thiết nghĩ adm lên làm 3 4 cái ev nho nhỏ như ăn poin ev+ quay tay vận may ...+ tri ân game thủ
    đặc biệt có lên nhân dịp 30.4 này adm lên kéo những member lầm lỗi hack về cho người ta 1 cơ hội làm lại cuộc đời không nhỉ. gần đây mu ha noi .net ra luật block vv nv sử dụng hack+ đồ nghĩa là block cả acc. tất tần tật, có người cay cú. có người tiếc nuối bỏ game rồi chán chỉ vào lấy acc phụ phá. chán quá đi thôi ( mình cũng dính 1acc) mà thực sự mjk đâu có hack. kêu gào thì không ai nghe. chán nản vô cùng tận
    bh mà adm nhân dịp quốc tế lao động nhớ về các ae lầm lỡ hack mà cho người ta 1 cơ hội để người ta tiếp tục lao động xây dựng mu này càng ngày càng vui. càng ngày càng đông..

Nhanh 1s mà chậm cả đời. cả đời hay không bây giờ là adm quyết định.
    A men!
    ÂN Xá Chỉ Có 2/9 Thui Các Bạn lên đợi đén lúc đó đi

Senior Member
    Like
    14
    còn mình chỉ nêu ra ý kiến nhỏ tới BQT thôi năm nào mu cũng có 1 2 dịp để ân xá cho các thành viên lầm lỡ. độ này nhiều thanh niên( trong đó có mình) bị lên bảng vàng hack mà theo luật thì vĩnh viễn không thể nhìn thấy nv yêu quý của mình nữa lên có chút ý kiến nho nhỏ gửi tới BQT thôi

Quản Trị Viên Facebook
    Like
    56
    còn mình chỉ nêu ra ý kiến nhỏ tới BQT thôi năm nào mu cũng có 1 2 dịp để ân xá cho các thành viên lầm lỡ. độ này nhiều thanh niên( trong đó có mình) bị lên bảng vàng hack mà theo luật thì vĩnh viễn không thể nhìn thấy nv yêu quý của mình nữa lên có chút ý kiến nho nhỏ gửi tới BQT thôi
    Ân xá thì thưởng 2.9 bạn cứ tận hưởng Tháng này nhiều dịp lắm 30.4 rồi ngày sinh Bác Hồ. Các bạn cứ tận hưởng .
    Suy nghĩ các bạn có su hướng event thế nào ?

10. Các thành viên đã Like FanPage Facebook cho bài viết này:

Kebatbai (18-04-2015)

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi FanPage Facebook Xem bài viết
    Ân xá thì thưởng 2.9 bạn cứ tận hưởng Tháng này nhiều dịp lắm 30.4 rồi ngày sinh Bác Hồ. Các bạn cứ tận hưởng .
    Suy nghĩ các bạn có su hướng event thế nào ?
    mong là adm có quả ân xá 30/4 như mùng 2/9 để đam mê theo đuổi mu đến khi có sv mới. chứ nhiều ae không có acc chơi nữa bỏ qua game khác nhiều. đến khi mu mjk có ev gì thì họ lại khong còn quan tâm nữa. ngoại trừ mình vẫn cứ là quan tâm

Quản Trị Viên Facebook
    Like
    56
    mong là adm có quả ân xá 30/4 như mùng 2/9 để đam mê theo đuổi mu đến khi có sv mới. chứ nhiều ae không có acc chơi nữa bỏ qua game khác nhiều. đến khi mu mjk có ev gì thì họ lại khong còn quan tâm nữa. ngoại trừ mình vẫn cứ là quan tâm
    Hiện tai vẫn muốn thăm dò ý kiến từ phía member rất nhiều để đưa ra event phù hợp. Khá là đắn đo nhỉ. Nên đưa ra 1 cuộc khảo sát chăng

Senior Member saobaolo's Avatar
    Like
    17
    Được Like 35 lần trong 31 bài
    Cho ăn point event đi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối