Kết quả 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Anubiss

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    sieucuoi's Avatar
    Like
    8
    Được Like 22 lần trong 19 bài

Statusicon2 Anubiss

Tôi chủ nhân cua TenGiNhi ko đồng tình với cách xử lí của antihack, khi bắt tôi thực hiên lại phải đúng 100% như clip nhưng những gì tối trình bày và phân tích dame cua RF ảo lắm, lúc thi kết thúc được lúc thi ko kết thúc được. Chỉ có người chơi RF mới cảm nhận được điều này. Antihack bloc acc cua tôi như vây la ko được công bằng, chỉ vì nghi vân hack speet đáng lẽ hack speet thi chỉ co lên tộc độ chạy chứ ko bao giờ lên dame. Tôi cũng đã đăng nhiều clip khi Pk với Dk và theo dõi từ đầu đến cuối lúc thi kết thúc nhanh trong 1 nháy mắt và lúc thi đame như gãi ngứa. Vi vậy tôi sẽ đấu tranh đến cùng khi tôi ko sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game. Dame cua RF lúc nào cung pai la giống nhau, những lúc lagg dame thi chỉ kết thúc trong 1 nháy mắt. Và cũng đừng bắt bẻ tôi phai có clip cua dK, chỉ là solo vui vẻ và tôi chi ghi lại đc nhưng trận pk thôi. Nhưng tôi khẳng định các DK trên toàn xai set vip 4 % 5% + 11 - + 13 cả và máu của họ cầm khiên cầm chùy cung tương đối khá nhiều....

Extremes
    Guest
    Bạn nên làm clip chứng minh như clip mà bạn bị tố cáo nhé! Còn các clip khác thì mình ko rõ lắm.
    Mình gửi sang cho team antihack sẽ có câu trả lời cho bạn sau!

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    sieucuoi's Avatar
    Like
    8
    bloc rồi thi làm cái gì chứng minh được...haiz. .Đó là những trận Pk do mình ghi lại để dễ so sánh dame cua RF nó ảo như nào . có những lúc dame chết dk trong 1 nháy mắt còn có những lúc dame dk như gãi ngứa. Và Antihack bắt mình 1 hit chết luôn nhiều lúc nõ ko xảy ra thi minh cũng pó tay. Thỉnh thoảng nó mới oneHit chết dK thôi.

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppppppp thả acc TenGiNhi ra chúng mày đừng RR như thế

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    sieucuoi's Avatar
    Like
    8
    cũng như trên mình trình bày: nếu hack speed như clip tố cáo thì nó chỉ lên tốc độ chạy và đó là con số ảo chứ lên dame sao được. Vấn đề này chắc bộ phận antihack cũng biết và mình cũng đã hỏi qua. Mình ko có sử dụng phần mêm gi ở đây hết nên mình quyết đòi lại công bằng. Một lần nữa mình kêu gọi Hỡi những người đánh RF và chơi RF hãy vào tocpic này đưa ra 1 kết luận dame RF như nào ?????????và úp bài cho mình lên trang nhất......................

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppppp

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Học hỏi cách đánh của ta à thành