Trang 12 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213 CuốiCuối
Kết quả 111 tới 120 của 125
    LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Được Like 20 lần trong 20 bài

Nghi Vấn Hack One Hit + Trong Thành .

NV : ShockStyle hack One Hit ở 1p20 - 1p30
    hack trong thành 2p30-2p40 3p30 -3p40 tiếp tục phát nữa
    https://www.youtube.com/watch?v=ol3F...ature=youtu.be

Pisces
    Guest
    Trong tối này hoặc ngày mai chúng sẽ có kết luận về vấn đề của topic dành cho tất cả các member sever Sức mạnh nhé !
    Các bạn vui lòng chờ câu trả lời cuối cùng từ phía bộ phận Antihack.

3. Các thành viên đã Like Pisces cho bài viết này:

superchym (14-04-2015)

Chủ Guild Police
    Guild Police

Like
    31
    Được Like 27 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi MagicOfWar Xem bài viết
    hết nghi ngờ DK max LV DK dùng máu XShop đến gỡ qua chưa đeo khiên chưa đeo chùy bây giờ có Clip rồi thì hết máu shop nào là DK max lv hỗ trợ Iteam 380. Test chỉ đúng khi DK đeo khiên + chùy còn lại bỏ hết còn thắc mắc gì nữa ko . Block luôn IP cho khỏi vào dc MUHN hack hit
    Clip do thằng bạn trong guild cầm thôi nhé. Đã nói guild này ko có hack, chẳng lẽ hack mà cãi cự làm gì cho mệt,lòng tự trọng bọn t có,chứ ko giống guild huynhde đâu nhé. Còn bạn khẳng định clip này nv elf hack,thì mình có ý muốn thế này bạn thấy thế nào. Mình sẽ cầm acc elf giống trong clip,quay video từ đầu đến cuối và bạn cũng thế. Test 3 lần, elf mình chết 1 lần là bạn thắng. Làm kèo 2 tr vnd, MuBank trung gian ? Bạn thấy được chứ?

Phó Guild Police
    Like
    76
    Được Like 13 lần trong 11 bài
    Nói thẳng cho mấy bạn biết.Nếu bọn này hack,thì con ef ShockStyle h đã chuyển đồ rồi, chứ ko có chuyện mình còn cầm acc train ngày train đêm,trên k4 sv3 đâu nhé..Vẫn để đồ bình thường.. " Cây ngay ko sợ chết đứng"...Thân

Chủ Guild AeHAN0I
    Guild AeHAN0I
    superchym's Avatar
    Địa điểm
    Phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm Hà nội
    Like
    38
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    nói nhiều thế nhỉ,cứ để antihack ng ta giải quyết,mình cũng có ef 70k point cũng thử nhìu zoi,cũng nhớ trc windd bắn mình nửa buổi test k chết đùng 1 cái tối k biết ăn cái j cứ vèo vèo 1 2 hit nằm nun đó là dk gần 600k vít buf ef poi 70k và dw 50k,
    xong banhgau hack thì cãi cũng như thằng shock này nè xong vẫn ra đảo

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    chờ clip eff đi. ko có thì block vv

Chủ Guild AeHAN0I
    Guild AeHAN0I
    superchym's Avatar
    Địa điểm
    Phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm Hà nội
    Like
    38
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    dw gần 60k buff,cứ cãi k bgio biết hack cuối cùng ra đảo vì hack,hack thì nói mẹ nun cho nhanh...
    đây có thừa hack nhưng đéo bao giờ dùng

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi superchym Xem bài viết
    dw gần 60k buff,cứ cãi k bgio biết hack cuối cùng ra đảo vì hack,hack thì nói mẹ nun cho nhanh...
    đây có thừa hack nhưng đéo bao giờ dùng
    thì cũng như cái thằng rf bên TY dc top 1 tháng đấy éo nhớ tên nó là gì. gào khóc mấy ngày mà vẫn chết

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi cOySuper Xem bài viết
    Trong clip test đã có 2 lần elf bắn chết DK one hit, đã đạt yêu cầu như trong clip tố cáo one hit của chủ topic. Tất cả những lần pk nhảy dame đều có sai lệch, ko thể lúc nào cũng giống lúc nào đc. Trong clip tố cáo phút 1:20 DK full SD elf bắn chết thì đã đc thể hiện tại clip tố cáo phút thứ 6. Còn lần thứ 2 3:20 trong clip tố cáo DK đã hết SD nên elf bắn 1 phát chết ko phải bàn cãi. Cho nên trong clip tố cáo của bạn chỉ có 1 lần là con elf bắn chết DK full SD của bạn, mà clip test đã trên 1 lần Elf bắn chết DK của bạn ( điều kiện cần) và đã one hit ( điều kiện đủ ) !!! Thôi ko nói nhiều nữa. Để ADM phán xét.
    P/s : Khẳng định với sv Sức Mạnh và nhà cung ứng ngọc ngà Pizza là Guild Police chưa bao giờ hack trong các sự kiện pk nhé !!!
    Hôm con elf này quẩy pk trước lúc Cau5 quay clip tố cáo thấy quá bá luôn, mình buf cmn FD vào cả elf mà nó bắn con KaitouKid mình cầm train 1 hit chết (hơn 300Hp có buf FD) mà con ef ko chết. Bá thế thì liệu ai ko nghĩ hack nhỉ. Mà G của bạn coy giờ 1 acc bít bnhiu ng cầm biết đc ai hack hay ko chứ mà khẳng với chả định...
    p/s " Nhà cung ứng ngọc ngà Pizza" bác Pi nhà mình bán Ngọc hồi đầu sv mà tận bây giờ vẫn đc gắn mác ý buồn cười quá ^^

Chủ Guild Police
    Guild Police

Like
    31
    Được Like 27 lần trong 14 bài
    Clip do thằng bạn trong guild cầm thôi nhé. Đã nói guild này ko có hack, chẳng lẽ hack mà cãi cự làm gì cho mệt,lòng tự trọng bọn t có,chứ ko giống guild huynhde đâu nhé. Còn bạn khẳng định clip này nv elf hack,thì mình có ý muốn thế này bạn thấy thế nào. Mình sẽ cầm acc elf giống trong clip,quay video từ đầu đến cuối và bạn cũng thế. Test 3 lần, elf mình chết 1 lần là bạn thắng. Làm kèo 2 tr vnd, MuBank trung gian ? Bạn thấy được chứ?
    Bạn nào khẳng định là hack thì nhận kèo này đi ! Cộng điểm DK với Elf như trong clip. DK ăn máu giống trong clip. Test 3 lần, elf mà chết 1 lần thì coi như tôi thua. Kèo như trên !!! Mời toàn bộ guild của Pizza vào xem xét nhận kèo nè

Senior Member
    Like
    37
    Bạn nào khẳng định là hack thì nhận kèo này đi ! Cộng điểm DK với Elf như trong clip. DK ăn máu giống trong clip. Test 3 lần, elf mà chết 1 lần thì coi như tôi thua. Kèo như trên !!! Mời toàn bộ guild của Pizza vào xem xét nhận kèo nè
    thế bây giờ tố cáo hack hay tố cáo eff chết.