Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 68
    Banned
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 2 bài

Tố cáo nv Chivas18 sử dụng phần mềm can thiệp game để ăn boxx ADM vào coi giúp

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Tôi là chủ acc Chivas18 đây cac bạn, tôi xinh nói là tôi không hack nhé. acc tôi là acc chính Top Sever đó bạn vào xem đi ạ, RL 3 lần cả điểm event + điểm point tôi hơn 65k point tăng 20k agi +42k ene tôi đeo đại quỷ vào đốt boss hơn 90k máu, nói thật RF như bạn VUITIVI không ở top RF thì không đủ tuổi KS boss vàng của tôi bạn nhé, mà kể cả RF và SM top sv không hack ks boss với tôi chưa chắc đã ks được đâu bạn ạ, ai đánh DW thì vào tăng như tôi và test thử nhé, chứ tôi hack làm gì, cái gì chắc chắn hack thì bạn hãy đăng lên bạn qtv12345 bạn nhé. không mất uy tín của tôi với anh em cùng chơi lắm... Thank các bạn đã quan tâm ạ

Thành Viên Guild Killers Sơn Nguyễn's Avatar
    Địa điểm
    Ở Nhà Chứ Đâu
    Like
    20
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi ngocduong Xem bài viết
    Tôi là chủ acc Chivas18 đây cac bạn, tôi xinh nói là tôi không hack nhé. acc tôi là acc chính Top Sever đó bạn vào xem đi ạ, RL 3 lần cả điểm event + điểm point tôi hơn 65k point tăng 20k agi +42k ene tôi đeo đại quỷ vào đốt boss hơn 90k máu, nói thật RF như bạn VUITIVI không ở top RF thì không đủ tuổi KS boss vàng của tôi bạn nhé, mà kể cả RF và SM top sv không hack ks boss với tôi chưa chắc đã ks được đâu bạn ạ, ai đánh DW thì vào tăng như tôi và test thử nhé, chứ tôi hack làm gì, cái gì chắc chắn hack thì bạn hãy đăng lên bạn qtv12345 bạn nhé. không mất uy tín của tôi với anh em cùng chơi lắm... Thank các bạn đã quan tâm ạ
    DW trong clip của ADM mới gần 25k ene trong khi DW của bạn Chivas tăng 42k ene. đồ đạc chưa kể DW 25k ene đã damge ra 45k vậy với số ene gấp đôi damge sẽ xấp xỉ 90k . chỉ là 1 phép tính rất đơn giản và khách quan. thêm nữa DW 25k ene giết boss trong khoảng 30s vậy cũng dễ hiểu DW 42k ene sẽ giết boss trong thời gian 10s đến 15s là có thể xay ra. trên đây là ý kiến chủ quan của riêng mình. tks 4 read

Senior Member
    Like
    27
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    lại hóng...chờ ng có chuyên môn giải quyết vụ này.ăn Boss 9>10s đó là ước mơ của nhiều người <3

Banned
    Like
    30
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    DW 2k4 vit dc bao mau nhi.
    RF ăn 1 gây chết . Mà DW ko chết. ko biet Refs bi loi hay la MNS qua loi hai
    RF Set QL+2R 5%+soi PT=48k hp.

Phóng viên MU Hà Nội
    Like
    3
    Được Like 6 lần trong 3 bài
    chúng tôi đang xem xét
    các bạn vui lòng chờ đợi nhé
    Địt Mẹ Mấy Thằng Cấp Trên Ăn Hại

Banned
    Like
    30
    anh mod ơi vào test dame thì 42k ene 20k5 agi 300str 2k4 vít kundun Luck 10% +11 pen 2% STPT và lever 400 test xong không phải thì khoá nó 2 ngày cảnh báo tố cáo linh tinh nhé
    Chac chan Chiva lúc bạn vào Devil thì lv chưa chắc đã max 400 (xem clip 0.29 -0.33).
    đừng nói lúc đấy lv 399 nhé. và trường hợp Relog lấy thêm poi rất khó sảy ra.

Member
    Like
    0
    ông xem kĩ lại nhé vì acc tôi 65k poind chả có gì gọi là hack cả ad vào acc t xem thoải mái mà dame bos ko phải mình tôi nhé tua chậm lại video thì thằng RF nó cũng dame boss nhé không phải là mình tôi đánh

Banned
    Like
    30
    ông xem kĩ lại nhé vì acc tôi 65k poind chả có gì gọi là hack cả ad vào acc t xem thoải mái mà dame bos ko phải mình tôi nhé tua chậm lại video thì thằng RF nó cũng dame boss nhé không phải là mình tôi đánh
    chuyện og 65k hay ko tôi ko biết. va chac chan la ko the co 2k4 vit dc.. Nhưng thực tế lúc ôg vào Devil là chưa đủ 400lv.

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 966977 Xem bài viết
    DW 2k4 vit dc bao mau nhi.
    RF ăn 1 gây chết . Mà DW ko chết. ko biet Refs bi loi hay la MNS qua loi hai
    RF Set QL+2R 5%+soi PT=48k hp.
    trả lời cho bạn là DW 2k4 máu là 5k6 nhé và robo đánh mình 2k6 3k máu gì đó bạn ạ

Banned
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Hoàng Dược Sư Xem bài viết
    chúng tôi đang xem xét
    các bạn vui lòng chờ đợi nhé
    adm coi lại giùm đi đúng rùi đó
    cái chuyện dw dame box chết trong 9 đến 10s là chuyện ko tưởng
    bạn ko+vào máu nữa à 2k4 vịt chắc ăn 1 gậy là die
    trong trường hợp bạn đi devil có thể mã lv400 nhưng ko thể max pion dc
    clip này mà ko đúng chắc ngỉ MU cho kHỏe