Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 64
    Senior Member
    Like
    18
    Được Like 24 lần trong 14 bài

Báo Hack nghi vấn hack Delay nv IRonMan

như video thấy mình đã show hết các mức buff của mình và bị nhân vật ironman đánh chưa đến 1s chết và nv này còn ko hề bị phản lại dame của Buff Sum ( đánh chết quá nhanh ) theo mình biết và soi theo BXH point hiện tại nv này là 48k point

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    ko hack thi goi TCT vao day cung chi den the ma` thoi ^^ dung la may con ga`
    m tuổi loz gì mà phán sét nó gà,... cỡ như m chắc ở trên núi mới xuống mơi dám nói như thế.......cứ piza+ TenGiNhi trong sv t đéo thích nói nhìu nhưng trình bọn nó tầm m nó chấp 5-0

Senior Member SatDaiCa's Avatar
    Like
    58
    Được Like 55 lần trong 37 bài
    Trích Được post bởi piza Xem bài viết
    mong Adm cho test vs mốc point hiện tại chứ ko thế này gây ức chế game thủ lắm
    Ức chế và cáu giận là hại gan lắm đấy.Hãy hít vào thở ra thật sâu và dài cho thoải mái và dễ chịu nhé

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    nhepzo's Avatar
    Địa điểm
    ha noi
    Like
    18
    Được Like 11 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi Bxhuybote Xem bài viết
    m tuổi loz gì mà phán sét nó gà,... cỡ như m chắc ở trên núi mới xuống mơi dám nói như thế.......cứ piza+ TenGiNhi trong sv t đéo thích nói nhìu nhưng trình bọn nó tầm m nó chấp 5-0
    Thằng Này chắc bọn nó thuê! để khóc thuê cho chúng nó đây mà! ko liên quan cũng vào!

Senior Member
    Like
    15
    Trích Được post bởi SatDaiCa Xem bài viết
    Ức chế và cáu giận là hại gan lắm đấy.Hãy hít vào thở ra thật sâu và dài cho thoải mái và dễ chịu nhé
    cấu giận gì với cái bọn này hã m.....lũ rr này tiễn ra đảo dc bn thì tiễn có đéo gì mà cấu giận....m nói t nghe dị quá.....theo t nghĩ m nên lượn đi cho trong nước.......

Senior Member SatDaiCa's Avatar
    Like
    58
    Được Like 55 lần trong 37 bài
    Trích Được post bởi Bxhuybote Xem bài viết
    cấu giận gì với cái bọn này hã m.....lũ rr này tiễn ra đảo dc bn thì tiễn có đéo gì mà cấu giận....m nói t nghe dị quá.....theo t nghĩ m nên lượn đi cho trong nước.......
    Ừ thôi tao lượn đây mày cứ ở đây mà gào thét đi nhé
    Anh đi ngủ đây ku ơi

Senior Member
    Like
    18
    Được Like 24 lần trong 14 bài
    chả hiểu sao cái thằng ironman nó ảnh hưởng đến bát cơm chén nước của lắm thằng thật , động vào phát cả lũ bu xu vào như kiểu sắp chết đói rồi ko bằng ghê thật , tầm ảnh hưởng khiếp vỡi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    sống ở trên đời có phải ai cũng tốt đâu, có người xấu có người tốt Game cũng thế thôi. người hách người ko hách.chúng nó làm gì thì kệ mẹ chúng nó VC gì cứ phải quay Cước gì cho nó mệt người`:;

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    chó bẹc lại lên bảng và lại phải nhờ tới đàn cẩu đàng sau sủa. không biết có nhờ tới con chó màu xanh không.

Banned kennedy9x's Avatar
    Like
    13
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi piza Xem bài viết
    chả hiểu sao cái thằng ironman nó ảnh hưởng đến bát cơm chén nước của lắm thằng thật , động vào phát cả lũ bu xu vào như kiểu sắp chết đói rồi ko bằng ghê thật , tầm ảnh hưởng khiếp vỡi
    Ừ mình cũng thấy nó có tầm ảnh hưởng ghê thật.Nó đi đến đâu là mình thấy các bạn ngửi hít đánh hơi để theo sau nó quay cọt vu khống các kiểu.Thế các bạn đã ngửi hít dc những gì của nó rồi.Cố gắng đánh hơi theo sau nó tiếp đi nhé.Ngửi hít xem đít nó thơm hay thối nhé.
    Chúc các bạn thành công rực rỡ

Senior Member
    Like
    15
    Trích Được post bởi kennedy9x Xem bài viết
    Ừ mình cũng thấy nó có tầm ảnh hưởng ghê thật.Nó đi đến đâu là mình thấy các bạn ngửi hít đánh hơi để theo sau nó quay cọt vu khống các kiểu.Thế các bạn đã ngửi hít dc những gì của nó rồi.Cố gắng đánh hơi theo sau nó tiếp đi nhé.Ngửi hít xem đít nó thơm hay thối nhé.
    Chúc các bạn thành công rực rỡ
    đã mang cái tiếng Hack thì dù ko có hack cũng bị nó chưỡi vô mồm
    nó đã có cái nhớp rùi cho dù nó có trở thành người lương thiện cũng bị khinh bỉ
    M hiểu dc vấn đề đó chứ...sức ảnh hưởng của nó là vì cái này http://forum.mu-hanoi.net/showthread...62#post1254462