Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 11
    Senior Member 0905346747's Avatar
    Like
    24
    Được Like 7 lần trong 7 bài

Smile 1 số lỗi ở Sv Event Anubiss

Sau hơn 1 ngày cày cuốc ở sv event mình thấy có 1 số lỗi mà adm vẫn chưa fix:
    + Không tạo được Guild dù đã đủ lv và số lần rs.
    + Không có 1 số event in game như summer lúc 2h30, santa 12h15.
    + Không thêm bạn (F) chat được.
    Và chắc chắn còn nhiều lỗi khác nữa.....
    Đề nghị ADM fix sớm cho a e. Để a e còn yên tâm cày cuốc. Được có hơn 10 mạng đua top thì mở sv làm cái gì.

Member
    Like
    5
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    mở sv kiểu gì mà hôm qua lv rs thấp hôm nay tăng lên quá cao. Thử hỏi ae nào ko có time ngày hôm qua hôm nay có cầy nổi ko.
    có công bằng ko nhỉ???????

Extremes
    Guest
    Mình sẽ báo lên bộ phận kĩ thuật kiểm tra lại, sẽ có câu trả lời từ BQT cho các bạn sớm nhất có thể nhé!
    Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ cho BQT MU HN chúng tôi!

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi 0905346747 Xem bài viết
    Đề nghị ADM fix sớm cho a e. Để a e còn yên tâm cày cuốc. Được có hơn 10 mạng đua top thì mở sv làm cái gì.
    Giờ này còn ham hố top ! Nhìn cái Top 1 res được 50 lần/1 ngày là biết cái giá phải trả cho set event 2 op rôi ! Sang hẳn Anubis mua có khi còn rẻ hơn ! 50 lần/1 ngay, với 2 lân vượt mức nữa là 52. Ở top cao thi được giảm it lv res nên khi ở các mốc 1/2xx ~ 1/500 mất 300 vé dopple. Mốc 2/2xx ~ 2/600 mất 400 vé Dopple. Chưa kê ks, mất dopple, 4 5 ngày cuối con chải Dopple ra để ks. Vậy Muốn ăn cái Top xác định là mât ~ 1k vé Dopple tương đương 2m Gcent chắc khoảng 1m8 vnd tiên vé dopple chưa kê tiền res thi toàn phải res = Gcent. vơi công sức 16 ngày ! Tổng thiệt hại chắc không dưới 3m vnd ! Vẫn còn muốn cày cuốc.... ?

Senior Member Goldfather's Avatar
    Like
    65
    Được Like 100 lần trong 88 bài
    Để cao thủ cày cuốc thôi..

Like
    24
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Giờ này còn ham hố top ! Nhìn cái Top 1 res được 50 lần/1 ngày là biết cái giá phải trả cho set event 2 op rôi ! Sang hẳn Anubis mua có khi còn rẻ hơn ! 50 lần/1 ngay, với 2 lân vượt mức nữa là 52. Ở top cao thi được giảm it lv res nên khi ở các mốc 1/2xx ~ 1/500 mất 300 vé dopple. Mốc 2/2xx ~ 2/600 mất 400 vé Dopple. Chưa kê ks, mất dopple, 4 5 ngày cuối con chải Dopple ra để ks. Vậy Muốn ăn cái Top xác định là mât ~ 1k vé Dopple tương đương 2m Gcent chắc khoảng 1m8 vnd tiên vé dopple chưa kê tiền res thi toàn phải res = Gcent. vơi công sức 16 ngày ! Tổng thiệt hại chắc không dưới 3m vnd ! Vẫn còn muốn cày cuốc.... ?
    Exp 800 thì dop cái nỗi gì nữa hả bạn ~
    Thánh đỡ

7. Các thành viên đã Like 0905346747 cho bài viết này:

Hổ Báo Cáo Chồn (16-03-2015)

Like
    24
    Mong ADM fix sớm cho a e được công bằng.

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Exp 800 thì dop cái nỗi gì nữa hả bạn ~
    Thánh đỡ
    uh exp 800 với môc lv res thấp, đên ngoài 350 mới res thì bạn cứ trên bên ngoài với cái exp 800 cua bạn, còn người ta vào Dopple với exp gân 2k, ban res dc 1 lân người ta res 2 lần ! Theo bảng res mớí này thì đua top hơn nhau tính theo từng phút bạn nếu không muốn nói quá là vai chục giây ! Bạn cứ res ở ngoài đi rồi : "Luôn ở top vị trí dưới chót so với những người = số lần res với mình, và sẽ có nguy cơ bị đấy xuống nhóm res bên dưới của ngày hôm sau bất cứ lúc nào". Và hậu quả của việc bị đẩy xuống nhóm res dưới là sẽ không đủ thời gian cho bạn kịp khi người chặng đua đã gần về tới đích !

P/S: những câu này của mình có thể rất nhiều người không hiểu ? Chúc bạn đua top thành công !

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Vấn đề này sẽ được fix sau lần bảo trì tới nhé .
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Senior Member DELL's Avatar
    Like
    56
    Được Like 23 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    uh exp 800 với môc lv res thấp, đên ngoài 350 mới res thì bạn cứ trên bên ngoài với cái exp 800 cua bạn, còn người ta vào Dopple với exp gân 2k, ban res dc 1 lân người ta res 2 lần ! Theo bảng res mớí này thì đua top hơn nhau tính theo từng phút bạn nếu không muốn nói quá là vai chục giây ! Bạn cứ res ở ngoài đi rồi : "Luôn ở top vị trí dưới chót so với những người = số lần res với mình, và sẽ có nguy cơ bị đấy xuống nhóm res bên dưới của ngày hôm sau bất cứ lúc nào". Và hậu quả của việc bị đẩy xuống nhóm res dưới là sẽ không đủ thời gian cho bạn kịp khi người chặng đua đã gần về tới đích !

P/S: những câu này của mình có thể rất nhiều người không hiểu ? Chúc bạn đua top thành công !
    time còn dài ngu gì mà chạy dop hả bạn ơi..k như b ngĩ đâu..ngỉ ngỉ đâu

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối