Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 48
    Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX

Like
    28
    Được Like 11 lần trong 9 bài

bị block do nghi vấn hack ADM vào giúp em

mấy ngày tết bận ko có thời gian nên hôm nay mới quay dc it clip

do máy lag nên nên sảy ra hiện tượng máy khác nhìn bảo hack.
    2p20 đến 3p EF để mà nhìn ko ai bảo là không hack nhưng thực ra do mag lag nên mới có hiện tượng này
    ở trong vẫn pk được

còn clip thứ 2 này thì nv EF lag đi qua mà nv kia ko thấy, đang đi biến mất hút

còn clip này nhân vật kia đi ra khỏi khu vực an toàn rất xa mà máy khác nhìn vẫn ở trong. rồi vù 1 cái mất tích. nếu là người máy khác nhìn và đi vào trong gặp thì cũng bảo hack speed vèo cái qua mặt vào trong rồi

adm giúp em với

còn đây là bài em bị block
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...go-Yamato-hack

Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài
    làm trò à >.< ko đeo sói đấm dính 1 phát mất hút còn lên đây kêu ko hack. Có biết đọc ng ta bảo hack từ đoạn nào đến đoạn nào ở clip kia ko thế?

Banned
    Like
    13
    Được Like 13 lần trong 12 bài
    chính xác r. anti vào giảit hích cho ng ta. k dc thì mở bl cho chủ topic đê

Senior Member
    Like
    23
    Được Like 107 lần trong 70 bài
    Đáng lý ra là đã quá hạn xử lí , tuy nhiên do trong dịp tết nên tôi sẽ linh động xem lại cho bạn
    1. KHÔNG LIKE KHỎI GIẢI QUYẾT
    2. ĐÂY LÀ CHỮ KÍ HOÀN TOÀN NGHIÊM TÚC - KHÔNG HỀ LINH TINH !

Banned
    Like
    13
    Trích Được post bởi AntiHack 03 Xem bài viết
    Đáng lý ra là đã quá hạn xử lí , tuy nhiên do trong dịp tết nên tôi sẽ linh động xem lại cho bạn
    vãi/ người ta ko hack các ô xử hack bl vv. giờ làm clip chứng minh . làm ngay câu linh động. t mà là thằng chủ topic t dí cái đầu khấc vào. mua acc mới chơi cho lành. như kiểu đi xin người khác dc sống vậy

Senior Member
    Like
    23
    Được Like 107 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi HeroBeo Xem bài viết
    vãi/ người ta ko hack các ô xử hack bl vv. giờ làm clip chứng minh . làm ngay câu linh động. t mà là thằng chủ topic t dí cái đầu khấc vào. mua acc mới chơi cho lành. như kiểu đi xin người khác dc sống vậy
    Đây không phải vấn đề của bạn , tôi đang nói xem lại clip chủ topic chứng minh chứ ko nói là thả nick. Ra chỗ khác chơi !
    1. KHÔNG LIKE KHỎI GIẢI QUYẾT
    2. ĐÂY LÀ CHỮ KÍ HOÀN TOÀN NGHIÊM TÚC - KHÔNG HỀ LINH TINH !

7. Các thành viên đã Like Vịt Con cho bài viết này:

superchym (27-02-2015)

Banned
    Like
    13
    Đây không phải vấn đề của bạn , tôi đang nói xem lại clip chủ topic chứng minh chứ ko nói là thả nick. Ra chỗ khác chơi !
    éc/ bạn biết có game nào khác chơi à. mjk đag chơi game mu-hanoi.net bạn bảo ra chỗ khác chơi. là chỗ nào bạn chỉ cho mjk với. 4rom la nơi chia sẻ của game thủ. chỉ cấm nói tục chửi bậy. tôi nói thế nào thì kệ tôi. bạn cấm được tôi sao. tôi không ra chỗ khác thì bạn làm gì được tôi. đến adm còn không giám nói member uot topic ra chỗ khác nhé. 1 smod cỏn con mà giám đuổi member à

Chủ Guild AeHAN0I
    Guild AeHAN0I
    superchym's Avatar
    Địa điểm
    Phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm Hà nội
    Like
    38
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    thanh niên cứng

Chủ Guild AeHAN0I
    Guild AeHAN0I
    superchym's Avatar
    Địa điểm
    Phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm Hà nội
    Like
    38
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    nhưng ng vs con người cũng nên có văn hoá ứng sử,vụ này cũng đã 10 hôm chứ ít j mẹ bị block mà k bít à? sao k làm cái topix trc đi zoi hãy làm clup CM,m cũng hack ở sv Tình Yêu vl còn bầy đặt,có ngày AntiHack xích cổ mày lại.

Senior Member
    Địa điểm
    đồng nai
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Ông AntiHack nhé. Tôi nói thật nhé làm gì thì làm nói gì thì nói. Ông cứ thấy ai ko hợp là ban. Ban liên tục. Tôi thử hỏi 1 câu là nick forum trước của tôi bị ông ban vv. tôi hỏi tôi làm gì mà ban tôi. Tôi chứng mắt thg LintTyt giả gái thì tôi chửi. Ko vi phạm ko xúc phạm adm thì lấy lý do gì mà ban vv tôi. Ban thì ban mấy ngày hay 1 tuần thôi chứ. Có nhìu vụ việc xúc phạm adm nặng nề mà Anh Mèo cug chỉ ban có 3 ngày thôi. Đặc biết là Anh LGHero luôn nói chuyện nhỏ nhẹ vs ae. ko bh có cái thái độ như ông cả. ông ban thì phải có lý do chính đáng chứ. bn người rồi. Ông nói chuyện thì hơn thua với men chả có phong phạm gì của 1 ng mod cả. Như anh mèo kìa . anh nói rất thẳng rất cứng nhưg những lời anh nói có mem nào phản đối ko. còn ông thì hơn thua với men. Ông đọc mà suy nghĩ lại đi. Đâu phải cứ mang BAN ra mà chơi vs men như vậy được

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối