Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Lỗi Gaion

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon24 Lỗi Gaion

admin xem thế nào sửa lại cái map gaion đi. mua đc 10 vé thì 5 vé bị lỗi. lúc không có bos lúc không qua đc map dù đã giết hết quái phá hết cửa. lúc thì lại không phá được cửa. lỗi lòi ra chả ai chịu fixxx

Extremes
    Guest
    Trích Được post bởi cenndvro Xem bài viết
    admin xem thế nào sửa lại cái map gaion đi. mua đc 10 vé thì 5 vé bị lỗi. lúc không có bos lúc không qua đc map dù đã giết hết quái phá hết cửa. lúc thì lại không phá được cửa. lỗi lòi ra chả ai chịu fixxx
    Chào bạn! về Sự Kiện Gaion bạn nên đi theo PT cùng nhau đi dọn đủ quái để tránh bị Lag tọa độ quái không phá được cửa nhé.
    Dù sao cảm ơn bạn đã thông báo, Mình sẽ báo lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra lại Map sự kiện Gaion và khắc phục lỗi!

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    tiện đây thì cũng xem lại hộ cái
    chiều hôm qua cũng đi toi 3 cái vé chủ nhật với cái lỗi đấy @@

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Mod 02 Xem bài viết
    Chào bạn! về Sự Kiện Gaion bạn nên đi theo PT cùng nhau đi dọn đủ quái để tránh bị Lag tọa độ quái không phá được cửa nhé.
    Dù sao cảm ơn bạn đã thông báo, Mình sẽ báo lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra lại Map sự kiện Gaion và khắc phục lỗi!
    thôi đi mấy bố mod. báo lâu rồi vẫn thế chứ có phải bây giờ mới báo đâu. lúc nào cũng cái câu quen thuộc. sẽ báo lên bộ phận kĩ thuật. thế còn vẫn đề tôi mất đồ từ lúc open đến giờ là 3 lần rồi, các ông định tính sao. công cầy cuốc để lấy ngọc, dxmm để hòm đồ chung cũng mất. tôi đến chịu với cái cách làm việc của mấy ông rồi. ngọc với tiền thì phục hồi đc. cho tôi hỏi 3 lần mất DXMM của tôi rồi vào 200-300 cái rồi tôi vẫn chịu mất đây các ông biết tôi cầy cuốc với gom khổ sở thế nào ko?