Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 36
    Banned
    Like
    13
    Được Like 13 lần trong 12 bài

AeHaNoi và guild PN vào xác nhận hộ NamBeo

Nhu tiêu đề. htr có xảy ra mô thuẫn với chủ guild PN dẫn đến mình bực xúc kick LM. ko ngờ chủ gui các bạn lập pic rêu rao cho những con chó BaDao nhất là thằng trường đẹp trai (chuyeen log acc cắn ske của sv mỗi khi rảnh. rẻ rách vcl. ) sáng nay HuyBoTe đã mail mình kiểu lấy quà và mình đã xác nhận. 1 gui 2 người đi( aePN) và 1 gui 4 người đi(AeHaNoi) phần thưởng được chia rất công bằng.
    lập pic này không phải để bêu riếu 1 ai mà để thanh minh rằng tôi chẳng bh làm kiểu trẻ con lên mấy thằng Mặt trầy trước và sau trong và ngoài gui câm mõm
    topic chỉ để ae đọc qua. mod nào đi qua close dùm

Banned
    Like
    13

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi HeroBeo Xem bài viết
    lập topic nói như vả vào mặt người ta. bh lại mail lấy phần thưởng ctc. loại này là loại gì

Member s2onelove1102's Avatar
    Like
    17
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Bố Thằng MrBeo Xem bài viết
    lập topic nói như vả vào mặt người ta. bh lại mail lấy phần thưởng ctc. loại này là loại gì
    loại vừa ăn cướp vừa là làng

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi s2onelove1102 Xem bài viết
    loại vừa ăn cướp vừa là làng
    cậu xem lại đi nhé tớ lấy phần thưởng cho ae ai đi CTC nhé tớ ko lấy cho tớ 1 xu.......làm chủ G nên bổn phận phải thế
    Thứ nhất bọn t đi 3 đứa
    thứ 2 bọn nó đi 2 đưa
    20bkhc+3nl
    bọn t chỉ dc 5bkhc+1nl
    xem lại đi rùi mà nói nhé

Senior Member
    Like
    15
    Nhu tiêu đề. htr có xảy ra mô thuẫn với chủ guild PN dẫn đến mình bực xúc kick LM. ko ngờ chủ gui các bạn lập pic rêu rao cho những con chó BaDao nhất là thằng trường đẹp trai (chuyeen log acc cắn ske của sv mỗi khi rảnh. rẻ rách vcl. ) sáng nay HuyBoTe đã mail mình kiểu lấy quà và mình đã xác nhận. 1 gui 2 người đi( aePN) và 1 gui 4 người đi(AeHaNoi) phần thưởng được chia rất công bằng.
    lập pic này không phải để bêu riếu 1 ai mà để thanh minh rằng tôi chẳng bh làm kiểu trẻ con lên mấy thằng Mặt trầy trước và sau trong và ngoài gui câm mõm
    topic chỉ để ae đọc qua. mod nào đi qua close dùm
    chi công bằng lắm t quá nể rùi đó
    vì thật sự vcen +đồ t cho ae sạch chứ ko t tự bỏ ra để trả cho ae rùi
    xem lại sự công bằng của m đi 20bkhc +3nl2.5 mà bọn t chỉ dc 1nl+5bkhc
    sẽ có topick trả lại topick này nhé

Senior Member
    Like
    15
    Trích Được post bởi Bố Thằng MrBeo Xem bài viết
    phần thưởng t có cần cc gì đâu chẳng qua ae nó bảo t lấy cho nó........thèn Nam Béo nó bảo mail lấy quà thì t meo lấy cho ae
    m tưởng t ko bjk suy nghĩ à nhưng t làm chủ G ae nó nói thế chả lẻ t ko hạ thấp người xuống để yên lòng ae dc à
    Nói chung sv tình yêu vcen + đồ +bkhc t toàn cho nhé bọn m nói thì phải động não 1 tí

Banned
    Like
    13
    nói cho thằng huy biêt nhé. phan thuong ctc chia 3 trong gui r. chỗ mày lấy là phần của tao đó. coi như tao chơi với cái túi k đáy. còn m muốn công bằng theo ý mày muốn á. quá rr . dmm 3 thằng cai mả mẹ may à. lúc 5. lúc 4 r lúc lại 3. mày tham hơn chó đói con à

Banned
    Like
    13
    mod nào close topic dùm. muốn ăn cả thì 2 tuần sau. bố mày chờ. còn cầm 5bkhc vs nl dk r. thì câm họng lại. ae mày có may vs thag dk deo sói thôi. đừng có a này em nọ ở cái sv tàn tao nghe ngưa dái vk

Senior Member
    Like
    15
    nói cho thằng huy biêt nhé. phan thuong ctc chia 3 trong gui r. chỗ mày lấy là phần của tao đó. coi như tao chơi với cái túi k đáy. còn m muốn công bằng theo ý mày muốn á. quá rr . dmm 3 thằng cai mả mẹ may à. lúc 5. lúc 4 r lúc lại 3. mày tham hơn chó đói con à
    nói clg....khi trc chia đều mẹ đi ..t còn nhớ hôm trc m bảo G mày đi 2 thèn thì phải
    bên t 5 đứa đi t chia làm 4 m đi 2 đưa hay 4 đứa t đéo bjk thé ko khỏe à
    t chỉ lấy rùi đưa cho ae hết chứ t đéo lấy 1 xu
    sống sao để cho có 1 tí danh dự đi.....còn m hết phần thì qua t đưa lại cho m nề.....t chờ ae onl đưa mà chưa thấy

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối