Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 tới 100 của 100
    Senior Member
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 23 bài

AEHaNoi vào mà xem nhé

xong CTC sv tình yêu chủ G AeHaNoi chủ LM là Nam Béo bảo t làm thì t ăn ko muốn chia cho LM nên kick AePhoNui ra khỏi LM và ẵm quà CTC 1 mình
    trong khi đó chả có 1 G nào Đăng kí CTC nó vốn dĩ là chủ Lm thì phá tượng + phong ấn thì mình nó làm...rùi bảo tự nó làm nó ăn ko muốn chia quà cho ai
    Uổng công tâm huyết gắn bố với LM nó mãi từ đâu opeen đến giờ
    Vẫn xem trọng vẫn đề cao
    chỉ vì mấy đồng xu lẻ mà đánh mất danh dự của 1 tập thể...
    "Bây không chơi thì để t chơi....t muốn lấy quà công thành chiến 1 mình
    tao ko muốn liên minh nữa chỉ muốn làm G thui "
    quá phũ cho 1 cái G tầm cỡ có tiềng mà lại sống bẩn như thế
    ---mình sẽ nhớ những lời nói này và sẽ không bao giờ quên---

2. Các thành viên đã Like Bxhuybote cho bài viết này:

Absolut Vodka (02-02-2015)

Senior Member Absolut Vodka's Avatar
    Địa điểm
    ♡♥-TP Vinh - Nghệ An-♥♡
    Like
    3
    Được Like 214 lần trong 102 bài
    Trích Được post bởi HeroBeo Xem bài viết
    mày bị ảo tưởng hả con zai. 10 -1 bao giờ thế. chơi nhiều đâm thần kinh rồi sao đủ bản lĩnh mang tiền qua bố chơi với con. cắn hoài
    Thoi ban tre ak. DL Set Event +11 thua thang Dw Do shop la t thay' nhuc roi dung co len tieng' sua gau gau nua~. Luc tao solo vs may co them 1 thang dw xem nua~ day'. Biet the luc day' chup lai cai anh? la dep mat cmm lien` thang RR . Solo xong bao tao la 1 thanh' gio` tao noi ra thi lai ang? nhu chua bao gio` la su that ay nhi . Cai sv TY 2 thang chu hoi chuyen di pk chi co tao va thang huy thoi con may` suot ngay` thay cam mat train roi UT. Hen may trong tuong lai di lap cai G nao do xem may co lam dc cai tro` lz gi k ma ang? nhu dung' roi nao`. k co G tao k co' G thang Huy thi G may la cai gi ma oai the' venh vao'. Vi mot thang chu G nhu may ma aehanoi mat di cai danh du. von' di~ cua no. AEHN tui no k ua may thi may lap cai G lz ay lam cc gi the'

Banned
    Like
    13
    Được Like 13 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi Absolut Vodka Xem bài viết
    Thoi ban tre ak. DL Set Event +11 thua thang Dw Do shop la t thay' nhuc roi dung co len tieng' sua gau gau nua~. Luc tao solo vs may co them 1 thang dw xem nua~ day'. Biet the luc day' chup lai cai anh? la dep mat cmm lien` thang RR . Solo xong bao tao la 1 thanh' gio` tao noi ra thi lai ang? nhu chua bao gio` la su that ay nhi . Cai sv TY 2 thang chu hoi chuyen di pk chi co tao va thang huy thoi con may` suot ngay` thay cam mat train roi UT. Hen may trong tuong lai di lap cai G nao do xem may co lam dc cai tro` lz gi k ma ang? nhu dung' roi nao`. k co G tao k co' G thang Huy thi G may la cai gi ma oai the' venh vao'. Vi mot thang chu G nhu may ma aehanoi mat di cai danh du. von' di~ cua no. AEHN tui no k ua may thi may lap cai G lz ay lam cc gi the'
    bệnh của con nặng quá rồi. hồi chưa LM con bị bố hành ở k4 sv5 r cứ bảo sao m pk tao bh con lên đây con nói 10 vs 1 rồi thánh với thần. ừ con là thánh. bố chào thua. nói chuyện với thằng thân kinh phân liệt như kiểu gọi chó thèm thông về chuồng. đến mệt

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - tao nghĩ toppic này nên dừng đc r`

LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Được Like 20 lần trong 20 bài
    tình yêu chỉ còn như vậy Stop luôn thì ko bít làm gì nữa kakaka.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi Bxhuybote Xem bài viết
    xong CTC sv tình yêu chủ G AeHaNoi chủ LM là Nam Béo bảo t làm thì t ăn ko muốn chia cho LM nên kick AePhoNui ra khỏi LM và ẵm quà CTC 1 mình
    trong khi đó chả có 1 G nào Đăng kí CTC nó vốn dĩ là chủ Lm thì phá tượng + phong ấn thì mình nó làm...rùi bảo tự nó làm nó ăn ko muốn chia quà cho ai
    Uổng công tâm huyết gắn bố với LM nó mãi từ đâu opeen đến giờ
    Vẫn xem trọng vẫn đề cao
    chỉ vì mấy đồng xu lẻ mà đánh mất danh dự của 1 tập thể...
    "Bây không chơi thì để t chơi....t muốn lấy quà công thành chiến 1 mình
    tao ko muốn liên minh nữa chỉ muốn làm G thui "
    quá phũ cho 1 cái G tầm cỡ có tiềng mà lại sống bẩn như thế
    ---mình sẽ nhớ những lời nói này và sẽ không bao giờ quên---
    bạn an tâm bạn sẽ nhận đc đầy đủ phần thưởng khi admin chao phần thưởng vào TK của Nam . ngày Nam nhận đc pt sẽ pm gửi mail cho bạn để nhận
    mong bạn close bài này lại giúp mình đc k
    Trích Được post bởi HeroBeo Xem bài viết
    bệnh của con nặng quá rồi. hồi chưa LM con bị bố hành ở k4 sv5 r cứ bảo sao m pk tao bh con lên đây con nói 10 vs 1 rồi thánh với thần. ừ con là thánh. bố chào thua. nói chuyện với thằng thân kinh phân liệt như kiểu gọi chó thèm thông về chuồng. đến mệt
    chơi gì thì chơi . khi nào có phần thưởng ctc mong em pm hoặc mail gửi phần thưởng chia gửi cho họ
    anh không muốn vì 1 thứ đồ gì mà làm anh hưởng đến tình cảm của ae và mọi người trong G

8. Các thành viên đã Like aloanh cho bài viết này:

DarkShiVa (02-02-2015)

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    bạn an tâm bạn sẽ nhận đc đầy đủ phần thưởng khi admin chao phần thưởng vào TK của Nam . ngày Nam nhận đc pt sẽ pm gửi mail cho bạn để nhận

chơi gì thì chơi . khi nào có phần thưởng ctc mong em pm hoặc mail gửi phần thưởng chia gửi cho họ
    anh không muốn vì 1 thứ đồ gì mà làm anh hưởng đến tình cảm của ae và mọi người trong G
    bây h nó chia cũng màn tiếng !! ẵm quà 1 mình rồi bây h nghe lời khuyên từ các tiền bối mới đưa ( cho theo chủ ? )

Banned
    Like
    13
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết

oke a.em chia theo đúng những người tham gia ev. nói nó không nghe còn chửi này nọ em mới kick thôi. nhưng họ muốn lấy thì tự mail em mà lấy chứ hơi đâu em đi lo chuyện bao đồng

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Khi Phải Quên Đi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Được Like 38 lần trong 26 bài
    có lẽ lên dừng lại ở đây đc rồi đau đầu quá

Banned
    Like
    13
    Trích Được post bởi Khi Phải Quên Đi Xem bài viết
    có lẽ lên dừng lại ở đây đc rồi đau đầu quá
    nghỉ ngơi mai đi chiến kiếm cái tết. k nói nhiều nữa. có mail thì có quà. mà quà như nào thì gửi luôn vào mail ý. không đến lúc lại 4rom aehanoi nữa thì k có tiền mà đền đâu

Pisces
    Guest
    Đây là forum không phải là nơi các bạn cãi cọ nhau chuyện trong InGame nhé !
    Topic đã đi quá xa tôi xin phép Close topic
    Thân !

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910