Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 80
    Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài

Block vĩnh viễn NV FuckLove

Tiếp nhận clip 21-1-2015

Block vĩnh viễn NV FuckLove vì sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game .

Cám ơn chủ clip đả thông báo , sau 24h sẽ cộng điểm tích lũy cho bạn .
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

2. Các thành viên đã Like Đao phủ cho bài viết này:

BattleKing (30-03-2015)

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    hack nhu the con noi gi nua .

Senior Member
    Like
    23
    Được Like 107 lần trong 70 bài
    Chủ acc vẫn còn thời gian để làm clip chứng minh như lời chủ acc nói . Nếu đúng là không hack chúng tôi sẽ công khai xin lỗi và đền bù thỏa đáng , còn không thì các bạn biết kết quả rồi đấy !

Nói sơ về các tình huống nghi vấn trong clip :

Khi cả 2 sum này cùng chết thì Sum Onion lập tức chạy ra ngay , sau đó còn mất thời gian với việc buff phản đòn và cuồng nộ , lúc này , khi bạn đã đi tới nửa đường thì thấy bạn vừa đi vừa buff cùng lúc cuồng nộ và phản đòn ( !? ) , sau đó thì khi đánh sum Onion bạn đã bị dính skill phản đòn từ Onion , điều đó cho thấy bạn còn sử dụng thêm hack speed lúc đó để chạy nhanh ra cổng , sau khi kết thúc Onion thì bạn quay qua giết DK MrBeen 1 cách nhanh chóng ( !? ) . Cần thiết thì tôi sẽ check point cả 2 bạn lúc đó rồi cho bạn test lại từ đầu , nhưng nếu không chứng minh được là bạn trong sạch ( trong khi đã có lời nói bất lịch sự với mod ) thì mọi thứ thuộc về bạn đều bị block vĩnh viễn !

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    nếu nó chứng minh được nó ko hack liệu mod có nghỉ việc ko ?? hay mọi thứ thuộc về nó sẽ đc x2 ??

Member
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi AntiHack 03 Xem bài viết
    Chủ acc vẫn còn thời gian để làm clip chứng minh như lời chủ acc nói . Nếu đúng là không hack chúng tôi sẽ công khai xin lỗi và đền bù thỏa đáng , còn không thì các bạn biết kết quả rồi đấy !

Khi cả 2 sum này cùng chết thì Sum Onion lập tức chạy ra ngay , sau đó còn mất thời gian với việc buff phản đòn và cuồng nộ , lúc này , khi bạn đã đi tới nửa đường thì thấy bạn vừa đi vừa buff cùng lúc cuồng nộ và phản đòn ( !? ) , sau đó thì khi đánh sum Onion bạn đã bị dính skill phản đòn từ Onion , điều đó cho thấy bạn còn sử dụng thêm hack speed lúc đó để chạy nhanh ra cổng , sau khi kết thúc Onion thì bạn quay qua giết DK MrBeen 1 cách nhanh chóng ( !? ) . Cần thiết thì tôi sẽ check point cả 2 bạn lúc đó rồi cho bạn test lại từ đầu , nhưng nếu không chứng minh được là bạn trong sạch ( trong khi đã có lời nói bất lịch sự với mod ) thì mọi thứ thuộc về bạn đều bị block vĩnh viễn !
    Mod cho xin cái bằng chứng nhân vật Fucklove buf cả hộ công và phản dmg tớ xem nào.
    Trong khi nhân vật Onion lo Buf hộ công và phản dmg thì Nhân vật FuckLove chỉ buf hộ công sau đó là dmg ngay.
    Nói thì nó chính xác 1 tí. !pro sum khi pk với sum khác ở k4 chẳng điên đâu mà thừa thời gian buf cả 2 thứ, buf hộ công kill đối thủ xong mới buf tiếp phản dmg ( Hiểu không óc chó Onion )
    P/S: nhắc lại: mod cho xin bằng chứng trong clip và việc Fucklove buf cả hộ công và phản dmg khi Trước khi kill Onion

Senior Member
    Địa điểm
    東京都八王子市 散田町
    Like
    20
    Được Like 12 lần trong 9 bài
    Chủ acc bị block dựng lại hiện trường đê cần 3 em 2 em sum để pk . Một em làm khán giả . Quay video bằng cả 3 em chắc là chuẩn

Member
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    mượn acc sum đi. cần thì t giúp cho quay clip.

Senior Member
    Like
    31
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi AntiHack 03 Xem bài viết

Mod hài hước, Sum FuckLove thì có Ép, MOd hok thấy màu xanh của Ép à? còn DK MrBeen ra GM, máu chưa lên đã chết rồi, vì Point đâu mà + max máu + agi như trước chính vì vậy DK kêu ca Forum đó, còn riêng PK SM việc đầu tiên thì buff cuồng nộ là chủ yếu để PK luôn, đây Sum Onion còn thủ tục buff sao cho đủ hết các chưởng của SM, thì đã bị đối phương gạ gục rồi nhé! Còn chạy ra Map Ka4 thì trước và đến bh đều Forum kiện cáo nhưng đa số là Lag cổng...............!

Senior Member Vãi Linh Hồn's Avatar
    Like
    28
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    máy và mạng Onion cùi bắp vậy nhìn là biết lag rồi.nếu nv FL đứng im trong thành mà bem chết Oni thì mới là hack.đằng này vừa đi vừa bem như vậy thì 100% là lag.adm nên xem lại vấn đề này đi kẻo nhiều người chết oan.

11. Các thành viên đã Like Vãi Linh Hồn cho bài viết này:

halong (23-01-2015)

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi Vãi Linh Hồn Xem bài viết
    máy và mạng Onion cùi bắp vậy nhìn là biết lag rồi.nếu nv FL đứng im trong thành mà bem chết Oni thì mới là hack.đằng này vừa đi vừa bem như vậy thì 100% là lag.adm nên xem lại vấn đề này đi kẻo nhiều người chết oan.
    Trong Thành mà Dame dc ra Dame chết Người
    Thì SV1 ai dám UT đeo Gấu >> quá Hài

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi halong Xem bài viết
    Ngồi xem kỹ Clip này thấy MU thời điểm này rất lagg
    Phút thứ 3: 57 giấy đến phút thứ 4 của Clip
    NV SM của Người quay Clip trên
    ra ngoài Thành K4 ko có quái Vật , vài giây sau mới có quái !
    AE bình luận đi !
    Uppppppppppppppp

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối