Kết quả 1 tới 4 của 4
    Phóng viên MU Hà Nội
    Like
    3
    Được Like 6 lần trong 3 bài

Anubis điểm nóng về đêm

Xin Chào Các Bạn Hiền !.

Như chúng ta đã biết sever mới Anubis đã trải qua được hơn chục ngày Open chính xác hơn là mười ba ngày, và đã được nhiều anh em trên mọi miền tổ quốc biết đến và tham gia, Anubis hiện nay đang bước vào giai đoạn cực kỳ nóng(nóng nhưng không bỏng) đây là một bước tiến lớn và thành công nhất của BQT hiện nay.
    Gần đây BQT có cho ra thêm một vài Event nhỏ về đêm để hâm nóng sever lên nhằm khuyến khích cho anh em tham gia cầy đêm đỡ chán như là Summer Event và Satan để mọi người cùng nhau tham gia săn bắn.

Chả ra là thế này đêm nay không hiểu sao mà cứ mỗi khi chợp mắt mình lại nghĩ đến thần tượng của mình là em Sakurai mà không thể nào ngủ được lên cũng đành vào game đi dạo chút cho khuây khoả, vô tình lại trùng hợp giờ sắp diễn ra với 2 sự kiện trên lên mình cũng tò mò thử tham gia xem vận may có đến với mình không.

Vừa bước tới nơi đã thấy cảnh tượng gần chục mạng đang đứng xếp hàng đợi giờ sự kiện diễn ra, cảm thấy khá bất ngờ khi mà cảnh tượng về đêm mà không kém gì ban ngày anh em tham gia rất tích cực, chưa hết ngạc nhiên khi mà mới bắt đầu thấy dòng chữ thông báo : "[Summer Event] Sự kiện bắt đầu" thì hàng loạt skill đã được tung ra và đám quái nhỏ bé đầu tiên đã nằm xuống, hàng loạt "Item" được quăng ra đất trong đó có một "Item" khá hót không biết ai là người may mắn được sở hữu "Item" trên.

Còn về bên này chiến tuyến(sever) có khác chút so với bên kia, tuy không được may mắn lắm nhưng anh em tham gia vẫn rất vui khi ra về mà chưa có quà, cũng có một chút kém may mắn hơn so với bên kia.

Nhưng mình tin nếu các bạn tích cực tham gia Event nhiều thì sẽ có 1 ngày may mắn sẽ mỉm cười với các bạn thôi.
    Tích cực quay tay vận may sẽ đến mà, à nhầm Tích cực tham gia vận may sẽ đến chứ .

Chúc các bạn online vui vẻ và tiếp tục gắn bó với Mu Hà Nội của chúng ta để đưa Mu Hà Nôi lên một tầm cao mới trên thị trường game online.

Thân!.
    Last edited by Hoàng Dược Sư; 21-01-2015 at 06:19 AM.

2. 4 thành viên Like Hoàng Dược Sư cho bài viết này:

Capricorn (21-01-2015), gmChâu Bá Thông (21-01-2015), Đao phủ (21-01-2015)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    vãi ảnh em chịu ko đọc nổi là cái gì

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 17 lần trong 8 bài

Chắc là cùng nguồn gốc ^^

Phóng viên MU Hà Nội
    Like