Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 39
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Khi Phải Quên Đi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Được Like 38 lần trong 26 bài

Sau 1 hồi đi dạo forum mình cũng có chút ý kiến :).

Sau 1 hồi đi dạo forum cho khuây khỏa mình thấy rất nhiều toppic nào là hút máu thế này thế nọ nào là BQT làm ăn thế này thì ae nghỉ game ...vv.

Như theo mình biết thì như nào là hút máu hả các bạn mình thấy mứ rs vip vcen vẫn thế k có gì là tăng lên cả, còn việc rs nhanh hay chậm lúc trước BQT tạo điều kiện cho ae mới chơi được giảm lv rs để đuổi tốp thì nhanh quá các bạn cũng kêu giờ thay đổi các bạn cũng nói, các bạn thử nghĩ xem thời xưa như nào có bùa TS + pet nhanh cũng 15-20p rs 1 lần 1 tiếng rs đc 4 5 lần giờ thì sao 1 tiếng rs 2x 3x, theo mình nghĩ BQT thay đổi GHRS và tăng lv rs như thế là đúng không có gì là sai cả chứ để GHRS cả mức lv rs như hiện giờ thì quá chán luyện 1 tiếng max ngày và 23h UT thì có chán quá không.

Còn vẫn đề về poin thì chắc BQT sẽ sớm cập nhập lại và trả lại cho các bạn thôi, chứ các bạn làm gì mà phải vội mà làm loạn forum lên thế, cơm không ăn thì gạo còn đó chứ các bạn làm như thế này thì các anh ý sẽ rất đau đầu và không biết trả lời các bạn như thế nào cho hợp lý .

Các bạn phải thông cảm cho các anh ý chứ, cứ từ từ rồi đâu sẽ có đó mà cái gì của mình thì vẫn là của mình thôi mất làm sao được mà các bạn cứ phải lo nhỉ .

2. 2 thành viên Like Khi Phải Quên Đi cho bài viết này:

Đới Xuân Tùng (19-01-2015)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Khi Phải Quên Đi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Được Like 38 lần trong 26 bài
    Trích Được post bởi nguoiyb Xem bài viết
    mình thấy bạn pic nói chuẩn! Mem game giờ nóng tính quá, nhiều ng thì thô lỗ, cái gì ko vừa ý thì góp ý từ từ! cứ xồn xồn lên rồi đòi nghỉ, các bạn cứ chơi mấy mu khác đi xem nổi mấy mu bền và tốt như mu này!
    chuẩn thì like đi chứ

Chủ Guild BaDao
    Guild BaDao
    Trường Đẹp Zai's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    30
    Được Like 21 lần trong 17 bài
    Ban ty Căng

saygoodbye
    Guest
    trừ thì trừ hết
    tăng thì tăng hết
    ai ko chịu được nhiệt thì tự next thôi

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    giảm nhiều lv train train và trian thấy chán

Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 3 bài
    đệch mợ thằng này nhái bài sáng tao viết này

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    quawan's Avatar
    Like
    7
    Được Like 31 lần trong 30 bài
    * cứ phải gọi là nhiều thanh niên nguy hiểm *

Extremes
    Guest
    Trích Được post bởi Khi Phải Quên Đi Xem bài viết
    Sau 1 hồi đi dạo forum cho khuây khỏa mình thấy rất nhiều toppic nào là hút máu thế này thế nọ nào là BQT làm ăn thế này thì ae nghỉ game ...vv.

Như theo mình biết thì như nào là hút máu hả các bạn mình thấy mứ rs vip vcen vẫn thế k có gì là tăng lên cả, còn việc rs nhanh hay chậm lúc trước BQT tạo điều kiện cho ae mới chơi được giảm lv rs để đuổi tốp thì nhanh quá các bạn cũng kêu giờ thay đổi các bạn cũng nói, các bạn thử nghĩ xem thời xưa như nào có bùa TS + pet nhanh cũng 15-20p rs 1 lần 1 tiếng rs đc 4 5 lần giờ thì sao 1 tiếng rs 2x 3x, theo mình nghĩ BQT thay đổi GHRS và tăng lv rs như thế là đúng không có gì là sai cả chứ để GHRS cả mức lv rs như hiện giờ thì quá chán luyện 1 tiếng max ngày và 23h UT thì có chán quá không.

Còn vẫn đề về poin thì chắc BQT sẽ sớm cập nhập lại và trả lại cho các bạn thôi, chứ các bạn làm gì mà phải vội mà làm loạn forum lên thế, cơm không ăn thì gạo còn đó chứ các bạn làm như thế này thì các anh ý sẽ rất đau đầu và không biết trả lời các bạn như thế nào cho hợp lý .

Các bạn phải thông cảm cho các anh ý chứ, cứ từ từ rồi đâu sẽ có đó mà cái gì của mình thì vẫn là của mình thôi mất làm sao được mà các bạn cứ phải lo nhỉ .
    Mình Rất ủng hộ cho 1 tinh thần như thế này! Các bạn phải hiểu là các bạn chỉ việc chơi và chải nghiệm Game. Còn BQT chúng tôi là người đi giải quyết tất cả vấn đề về game ( nói như vậy chắc các bạn cũng hiểu là số lượng vấn đề về game là 1 con số không hề nhỏ và không đơn giản để giải quyết nhanh gọn ngay được!

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    con không khóc mẹ nào cho bú

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    ừ...like cho 1 bài viết cũng hay

Senior Member --- Mako ---'s Avatar
    Like
    165
    Được Like 41 lần trong 41 bài
    mình cũng ko có ý kiến mấy về update mới cả
    chỉ lập 1topic yêu cầu BQT reset lại poin toàn SV để công bằng thôi, đọc đc thông báo RS lại poin Bảo trì sever vào 23h hôm nay mừng quá , chứ ko đi PK toàn an hành