Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 9 của 9

Chủ đề: mất đồ

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài

mất đồ

Vào hồi 12h55 phút nhân vật Replay tự nhiên bi mất Lông vũ + đồ ex khi chuyển sv admin xem phục hồi lai giúp e

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Mình đã gửi lên admin kỹ thuật kiểm tra cho bạn, do giờ trưa nên cám admin đang nghĩ trưa bạn đợt ít phút nhé

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    Vào hồi 12h55 phút nhân vật Replay tự nhiên bi mất Lông vũ + đồ ex khi chuyển sv admin xem phục hồi lai giúp e
    Bạn kiểm tra lại thùng đồ chung nhé !

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Đã kiểm tra nhưng rõ rang cái rừu lưỡi vang cua em là 2% gst bh lai thanh 7 td tan cong ảo tung chảo anh ạ

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    admin kiểm tra dùm e tài khoản cenndvro
    hôm nay e mua 2 cái vé quảng trường quỷ +7 mà vào hòm nó lại +6 dùm e lúc 3h55 nha

Junior Member
    Địa điểm
    mao khe dong trieu quang ninh
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    ADM sao xóa bài viết của tôi,tôi báo mất sói thì ông trả lời cộc lốc xong xóa bài viết của tôi,nick manhremix,tên nhân vật 1ChapHet,lúc 9h đên 10h sang ngay 30/1/2015 tôi bị mất con sói tấn công để trong thùng đồ,ông giải quyết nhanh lên,không tôi cũng nghỉ game luôn,chán kiểu làm ăn của admin rồi

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi phamduymanh Xem bài viết
    ADM sao xóa bài viết của tôi,tôi báo mất sói thì ông trả lời cộc lốc xong xóa bài viết của tôi,nick manhremix,tên nhân vật 1ChapHet,lúc 9h đên 10h sang ngay 30/1/2015 tôi bị mất con sói tấn công để trong thùng đồ,ông giải quyết nhanh lên,không tôi cũng nghỉ game luôn,chán kiểu làm ăn của admin rồi
    Không ai xóa topic của bạn cả nhé .Bạn cứ bình tĩnh không cần phải bức xúc như vậy ,lúc đầu bạn nói là do bảo trì mất sói của bạn và tôi đã cho bạn bằng chứng là đến 9h vẫn còn sói .Tôi hỏi bạn từ 9h đến 11h bạn di chuyển những sub nào để tôi kiểm tra dữ liệu và phục hồi nếu bạn mất thật .
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Senior Member Luffy_Kun's Avatar
    Like
    3
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    uppppp hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Cho ké tí tầm 15h đến 17h ngày 5/2 khj vừa sản rộng map slien xong có cái Áo Thần MÀ trong túi đồ của mjh bị mất ADM xem pic lại dùm mình phát nhé thank