Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 78
    Thành Viên Guild Killers xDkChienx's Avatar
    Like
    14
    Được Like 27 lần trong 18 bài

bị hack mất đồ ngày hôm nay 09/01

nhân vật Soledad hôm nay vừa bị hack mất đồ 1 sét BH + 9 4% va 1 e sói PT + ring pen 4% mong ADM vào check dùm xem cao thủ nào hack. quan trọng nhất là đã giao dịch với những acc nào các bác nhé ..... tầm 1h30 đến 5h chiều ngày 09/01

MeoHoang1102
    Guest
    Bạn giải thích con sói tại sao phải giao dihcj nhiều lần như vậy và acc đó có liên quan gì với bạn ?

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    em thấy rẻ thì em mua anh ạ con con sói gd nhieu lan hay khong em không biết em mua lại la gd 1 lần. mua về đươc giá thì em lại bán đi.em mua tat cả moi 70k thẻ.em bán con sói đã dươc 40k thẻ rùi, còn em bán lại cho thằng cùng gui em no ten unix .em la chủ gui.còn unix mua sói về gd như thế nào nữa thì em không biết anh a

Senior Member
    Like
    0
    mong anh xem lại hộ em ,chứ vài đồ này mà em phải hách thì thật là buồn cả sv bay giờ đều biết em mà.

Member
    Like
    6
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nói chung là muốn biết kết quả thì adm tex lại đoạn nc giua người bán cho a sjno là biết co hack hay ko chu h noi the thi cu ai ban do rui bao la bao hack nhu vay ko cong bang adm muon khoa nich ai thi cung phai co bang chung cu the vi du nhu cuoc nc giua sino va nguoi ban do

Member
    Like
    6
    nhu nay ai con giam choi mu nay nua

Senior Member
    Like
    0
    mong anh kiểm tra kỹ lại rùi cho một kết quả công bằng cho em nhé.em cảm ơn anh nhiều.

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi phamvanduc Xem bài viết
    nói chung là muốn biết kết quả thì adm tex lại đoạn nc giua người bán cho a sjno là biết co hack hay ko chu h noi the thi cu ai ban do rui bao la bao hack nhu vay ko cong bang adm muon khoa nich ai thi cung phai co bang chung cu the vi du nhu cuoc nc giua sino va nguoi ban do
    Bạn có nhầm lẫn gì không ? người cần yêu cầu bằng chứng để chứng minh trong sạch của các bạn là tôi chứ ?
    CÒn bằng chứng để tôi Block luôn có trên server . Bạn có cần biết không ?

Senior Member
    Like
    0
    bằng chứng để chứng minh thì em không có .thế em moi nhờ anh check lại cho em để sớm biết kết quả thôi anh ạ.tại khi mua em tưởng những đồ đấy là đồ hẩn hoi,nên em không chụp lại ảnh

Member
    Like
    6
    noi nhu adm thi ai noi lam j y e noi la vi du mua do nhu vay biet dau la do sack hay ban ad co he thong phai kiem tra dc chu bon e d d nhu vay thi chup the nao anh dc

Member
    Like
    6
    neu biet la lo hack roi di ban do thi ai jam mua do do nua dung ko? ad ma doi bang chung thi cha co ai ma co dc ckoi den nhu nay roi di hack may cai do cui do lam cai j