Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 7 của 7
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Khi Phải Quên Đi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Được Like 38 lần trong 26 bài

Chả hiểu sao ADM close toppic

http://forum.mu-hanoi.net/showthread...-vao-day/page5
    Như tiêu đề mình lập để cho ae trong bang góp ý mà lại closse là sao

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Trích Được post bởi Khi Phải Quên Đi Xem bài viết
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...-vao-day/page5
    Như tiêu đề mình lập để cho ae trong bang góp ý mà lại closse là sao
    Những góp ý của bạn đã có câu trả lời ở nhiều topic khác, và tiêu đề cũng như nội dung bài viết của bạn sẽ gây hoang mai cho game thủ khác, diễn đàn vẫn có đội ngũ thường trực và kiểm tra nên dù bạn có lập topic thảo luận đi nữa nội dung ko phù hợp BQT chúng tôi vẫn có quyền đóng topic của bạn

Những điều chúng tôi làm vì 1 mục đích tạo sân chơi ổn định lâu dài, nếu bạn cảm thấy không phù hợp mặc dù chúng tôi đã trả lời rất nhiều, chúng tôi sẽ ko giữ bạn ở lại, mong bạn đừng làm hoang mang những người khác, nếu cố tình buộc chúng tôi sẽ sử dụng hình phạt

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Trích Được post bởi Tư Lệnh Quân Đoàn Xem bài viết
    Những góp ý của bạn đã có câu trả lời ở nhiều topic khác, và tiêu đề cũng như nội dung bài viết của bạn sẽ gây hoang mai cho game thủ, diễn đàn vẫn có đội ngũ thường trực và kiểm tra nên dù bạn có lập topic thảo luận đi nữa nội dung ko phù hợp BQT chúng tôi vẫn có quyền đóng topic của bạn
    hàizz, thế lúc ra quản cáo event, bọn anh có nói rõ đây là vcen event không, và chỉ đc dùng để rs ko, hay đến lúc kết thúc quảng cáo mới nói đây là vcen event chỉ dùng để rs , quá buồn cười

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    hàizz, thế lúc ra quản cáo event, bọn anh có nói rõ đây là vcen event không, và chỉ đc dùng để rs ko, hay đến lúc kết thúc quảng cáo mới nói đây là vcen event chỉ dùng để rs , quá buồn cười
    Đấy là sai sót chúng tôi chưa cập nhật kịp lúc ra mắt event, và câu trả lời này nằm rất nhiều ở topic khác, bạn vui lòng đọc lại những topic mình đã trả lời để rõ hơn vì sao lại phải vậy nhé

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Trích Được post bởi Tư Lệnh Quân Đoàn Xem bài viết
    Đấy là sai sót chúng tôi chưa cập nhật kịp lúc ra mắt event, và câu trả lời này nằm rất nhiều ở topic khác, bạn vui lòng đọc lại những topic mình đã trả lời để rõ hơn vì sao lại phải vậy nhé
    chỉ 1 câu sai xót là xong à, anh có cảm nhận đc những người tham gia event đã phải trải qua cảnh thức khuya dậy sớm để treo avt hay quảng cáo vv... khổ cực như thế nào không mà giờ đây chỉ 1 câu sai xót là xong, thì công lý ở đâu người chơi sẽ cảm thất thế nào, anh thử đặt mình vào vị trí người tham gia event xem thế nào, và cảm nhận nhé

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    chỉ 1 câu sai xót là xong à, anh có cảm nhận đc những người tham gia event đã phải trải qua cảnh thức khuya dậy sớm để treo avt hay quảng cáo vv... khổ cực như thế nào không mà giờ đây chỉ 1 câu sai xót là xong, thì công lý ở đâu người chơi sẽ cảm thất thế nào, anh thử đặt mình vào vị trí người tham gia event xem thế nào, và cảm nhận nhé
    Event diễn ra từ 9h sáng đên 9h tối ko hề có gì thức khuya dậy sớm. Và đâu phải chúng tôi ko trao thưởng cho các bạn đâu mà công lý? Thưởng vẫn trao, vcent vẫn có thể sử dụng, chỉ ko thẻ giao dịch để tránh tình trạng lạm phát, tham gia event xong chỉ buôn bán trục lợi, game mất ổn định,.... bạn ko nghĩ đến vấn đề đấy à cứ suy nghĩ cho lợi ích của bạn. Rồi bạn chơi MU Hà Nội được bao lâu? rồi bao lâu MU Hà Nội sẽ lại ra server mới ? Hãy nghĩ cho cả 1 cộng đồng, hãy đặt mình vào BQT định hướng game phát triển lâu dài hơn

Chào bạn, mình đã trả lời đầy đủ cho bạn hiểu, nếu bạn cảm thấy MU Hà Nội là 1 sân chơi không phù hợp, mình xin chúc bạn sẽ thành công ở 1 con đường khác

Close topic