Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 4 của 4
    Senior Member
    Like
    29
    Được Like 6 lần trong 6 bài

Lightbulb Cảm thấy rườm rà và thíu sv

1 số điều mong muốn GDDH,BQT,các ADM chấp thuận để ae cảm thấy ko bị rối não hihi
    _Thứ 1:BXH để xem đua top rườm rà quá gì mà 1 rồi 2 rồi lúc 0 giờ làm như web củ thấy rất là ok chỉ bỏ cái nhập mã xác nhận là rất ok luôn,ko xem dc số pion của ng khác rùi ko xem dc số điểm UT nữa,top bị giới hạn quá top all chỉ dc 20 ng thấy mất giá trị cho nhửng ae trước có công mà giờ là bô ích....
    _Thứ 2:Mong GDDH,BQT,các ADM mở thêm sub train đi full hoài à mở thêm sub ko pk đi cho ae dc thỏa mãng
    _Thứ 3 : mong GDDH,BQT,các ADM bỏ chcc71 năng trừ 10% hằng ngày điểm UT của ae cuối tháng trừ cũng dc mà ngày nào cũng trừ tốn điện lắm mà trừ v chắc chết mất.....
    .....E ko phãi khóc than gì tất cả nhửng điều trên e chỉ muốn MU Hà Nội được hoàn chỉnh hơn và mượt hơn về mọi mặt,vì từ ngày e SN qua thấy rất ngứa mắt vì cái web mới hiện giờ hì hì e ko có ý bát bỏ công sức của các a mòn mỏi làm ra nha e chỉ góp phần hoàn chỉnh hơn thui mong là đc như mong muốn để ae dc thõa mãng

Extremes
    Guest
    Trích Được post bởi mỹxinh Xem bài viết
    1 số điều mong muốn GDDH,BQT,các ADM chấp thuận để ae cảm thấy ko bị rối não hihi
    _Thứ 1:BXH để xem đua top rườm rà quá gì mà 1 rồi 2 rồi lúc 0 giờ làm như web củ thấy rất là ok chỉ bỏ cái nhập mã xác nhận là rất ok luôn,ko xem dc số pion của ng khác rùi ko xem dc số điểm UT nữa,top bị giới hạn quá top all chỉ dc 20 ng thấy mất giá trị cho nhửng ae trước có công mà giờ là bô ích....
    _Thứ 2:Mong GDDH,BQT,các ADM mở thêm sub train đi full hoài à mở thêm sub ko pk đi cho ae dc thỏa mãng
    _Thứ 3 : mong GDDH,BQT,các ADM bỏ chcc71 năng trừ 10% hằng ngày điểm UT của ae cuối tháng trừ cũng dc mà ngày nào cũng trừ tốn điện lắm mà trừ v chắc chết mất.....
    .....E ko phãi khóc than gì tất cả nhửng điều trên e chỉ muốn MU Hà Nội được hoàn chỉnh hơn và mượt hơn về mọi mặt,vì từ ngày e SN qua thấy rất ngứa mắt vì cái web mới hiện giờ hì hì e ko có ý bát bỏ công sức của các a mòn mỏi làm ra nha e chỉ góp phần hoàn chỉnh hơn thui mong là đc như mong muốn để ae dc thõa mãng
    Cảm ơn bạn đã góp ý với BQT MU Hà Nội! chúng tôi xin cảm ơn.
    Về vấn đề thứ 2: mở thêm sub cho sv HT ADM đã mở rồi nhé!
    Còn về vấn đề thứ 1 và 3 thì BQT sẽ xem sét và điều chỉnh lại sau. Cần có các bạn đóng góp thêm ý kiến và ủng hộ chúng tôi!

3. 2 thành viên Like Extremes cho bài viết này:

Khi Phải Quên Đi (06-01-2015), mỹxinh (06-01-2015)

Senior Member
    Like
    29
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Trial Mod 02 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã góp ý với BQT MU Hà Nội! chúng tôi xin cảm ơn.
    Về vấn đề thứ 2: mở thêm sub cho sv HT ADM đã mở rồi nhé!
    Còn về vấn đề thứ 1 và 3 thì BQT sẽ xem sét và điều chỉnh lại sau. Cần có các bạn đóng góp thêm ý kiến và ủng hộ chúng tôi!
    TKS Mod đã quan tâm điều ước giản đơn mà đơn giản nhưng ko có đang giỡn hihi

Extremes
    Guest
    Mình xin phép Close Topic nhé!