Kết quả 1 tới 4 của 4
    Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài

Statusicon28 CTC và hack, adm mod chỉ là kẻ thứ 3?

CTC lần trc ozawa sử dụng hack để LM AEHN chiến thắng CTC, nghiễm nhiên lĩnh phần thường khi dùng "chương trình thứ 3 can thiệp game"
    Clip lần trc:

CTC hôm chủ nhật 15/2/2015 lại 1 lần nữa AEHN thủ thành thành công nhờ HengWei hack:
    Clip lần này:

AE chả quan trọng cái phần thưởng CTC là những thứ gì, nhưng cách làm của adm là ko thể chấp nhận đc ở đợt CTC lần trc. Hack và chiến thắng, adm ko hề quan tâm họ chiến thắng bằng cách nào, thủ đoạn bì ổi gì. Mặc kệ lời than vãn của AE, làm ngơ như ko có gì.
    Và lần này BQT MU HN có thêm một lần nữa như thế?
    Đây ko phải topic tố cáo hack, các bác antihack đừng có close topic nữa. Mong bác adm cho 1 câu trả lời thỏa đáng.

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nếu mod bảo đây là hack. xin mở map như CTC. bắn tên không cần chỉ vào người đối phương mà vẫn gây sát thương như train quái. tôi sẽ làm clip chứng minh. bạn chủ tôpic ko bật 3d+ trong ctc các mũi tên bắn ra gây hiện tượng giật lag. mong mod làm rõ trả lại trong sáng để lsau có eff ctc

Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài
    cái loại mày nói thêm 1 câu nữa t post vào box hack cho đi nốt con ef ghẻ này.

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Đây là lần thứ 2 tôi nhắc nhở .

Bạn muốn tố cáo ai thì post đúng box nhé . 1 lần nửa tôi sẽ closed mà không cần báo trước !

Củng như 1 câu nói , Không co game nào mà không có hack cả . DO ý thức của người chơi mà thôi .
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .