Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 28 của 28
    Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 48 lần trong 42 bài

Lightbulb Mình CauUtXiTin mong muốn cầu khẩn Cường imiss sv ĐV quay lại!

Chuyện là thế này. Cách đây không quá lâu mà cũng không quá ngắn ngày. Mình có quay video tố cáo nhân vật imiss sử dụng Hack Gồng Máu trong thành và đã bị Block vĩnh viễn cả acc ngày ko kịp cất đồ.vì khi đó mình rất thù bạn vì tính tình hay hống hách hổ báo khiến mình khó chịu. dẫn đế sự việc cậu bi Block. khiến cậu chán nản nghỉ game ngừng chấm dứt chặng đường gắn bó với anh em Guild cậu bấy lâu nay. anh em BoMayLa rất nhớ nhung cậu mong muốn cậu hãy quay trở về chơi lại MU cùng anh em, để khi khó khi sung túc vui vẻ anh em có nhau hưởng thụ thú vui giải trí sau mỗi ngày làm việc vất vả.
    Còn về phía mình. từ khi cậu nghỉ game vắng bóng cậu. vắng bóng 1 người gọi tạm là "kẻ thù" cạnh tranh trong game .Mình cũng thấy trống trải và hối hận vì mất đi 1 người đối ngược chiến tuyến với mình. sự việc mình tố cáo cậu bị Block mất acc mình rât tiếc.
    Mong Cường imiss hãy quay lại hợp hoan với anh em G BoMayLa cho vui. sv giờ chẳng còn mấy ai nữa.Minh XIN LỖI vì đã làm cậu mất đi 1 acc và đồ, điều này thật sự khó khăn với mình khi nói lời xin lỗi. vì từ trước đến giờ mình chưa khuất phục hay xin lỗi ai cả. Nhưng nghĩ về 1 tương lai xa hơn, khi mà tât cả ae còn lại ít ỏi tồn tại ở SV Đế Vương sẽ trở về với đất mẹ khai sinh. khí đó anh em xa sum họp vui vẻ và hâm nóng SV hơn. Nhưng lại thiếu bóng cậu, 1 người được coi là châm lửa cho SV . Vậy tại sao lại thiếu bóng cậu được nhỉ, chuyện này ai ai trong G BoMayLa và 1 sô ae còn lại SV ĐV đều biết. Mình rât xin lỗi vị sự việc trên làm cậu mất hứng và chán nản MU HN.
    Vậy cậu hãy suy nghĩ lại đi. khi ae sv ĐV về HT rồi bao nhiêu anh em cậu sum vầy lại thiếu bóng cậu, mình nghĩ chắc chắn họ sẽ buồn lắm vì mất đi 1 người chiến hữu, 1 người bạn, 1 người anh em khôg khác gì mối quan hệ bên ngoài. Hãy QUAY TRỞ LẠI với anh em cậu đi, đoàn tụ với anh em cậu đi họ đang chờ đợi cậu trở về.
    - Chuyện cũ cũng đã qua rồi, thôi thì hãy gạt qua 1 bên quên hết đi nhé, hãy bắt đầu khởi đầu lại ở 1 vị trí mới nhé Cường imiss, nếu cần sự giúp đỡ gì từ mình thì mình sẽ rất sẵn lòng giúp đỡ cậu hết sức có thể.
    - Thân CauUtXiTin - SV: Đế Vương

2. 2 thành viên Like Mr.Uranus cho bài viết này:

o0HacAm0o (18-12-2014), vitcon (19-12-2014)

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Only C..........

Senior Member PC Bảo Ngọc's Avatar
    Địa điểm
    Biên Hòa-ĐồngNai
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi ChanDoi113 Xem bài viết
    nếu qua HT mày chơi lại thì pm tao còn ko chắc tao cày xong 2 cái top rồi tao cũng ra đi
    tao vẫn quí AE G mình thôi đối với tao 1 cái game online để giải trí không khó, nhưng tiếc gì 1 cái game mà mấy Mod chỉ biết BLOCK và BAN, tao không xúi mày nghĩ game cứ chơi cùng bọn nó cho vui, còn riêng tao thì nghĩ cho khỏe, lúc nào AE muốn vui vẻ thì cứ Pm yahoo hay phone cho tao, tao nghĩ game cũng thấy thoải mái trong lòng dù sao cũng 1 lần nữa xin nhắc lại với mấy MOD là xem lại cách BLOCK hack của mình đi,không biết trường hợp imiss có phải là trường hợp duy nhất không nhưng vẫn hi vọng sẽ không có bạn nào bị như vậy nữa, còn mình xúc phạm BQT thì mấy MOD + BQT cũng xem lại đi vì sao mình lại như vậy, không có lửa làm sao có khói, lớn hết rồi có não thì cứ suy nghĩ đi. Làm quan mà để cho dân phảu bức xúc chửi vào mặt như vậy thì cũng tự hiểu

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    QuangDuong94's Avatar
    Like
    100
    Được Like 68 lần trong 67 bài
    Trích Được post bởi PC Bảo Ngọc Xem bài viết
    tao vẫn quí AE G mình thôi đối với tao 1 cái game online để giải trí không khó, nhưng tiếc gì 1 cái game mà mấy Mod chỉ biết BLOCK và BAN, tao không xúi mày nghĩ game cứ chơi cùng bọn nó cho vui, còn riêng tao thì nghĩ cho khỏe, lúc nào AE muốn vui vẻ thì cứ Pm yahoo hay phone cho tao, tao nghĩ game cũng thấy thoải mái trong lòng dù sao cũng 1 lần nữa xin nhắc lại với mấy MOD là xem lại cách BLOCK hack của mình đi,không biết trường hợp imiss có phải là trường hợp duy nhất không nhưng vẫn hi vọng sẽ không có bạn nào bị như vậy nữa, còn mình xúc phạm BQT thì mấy MOD + BQT cũng xem lại đi vì sao mình lại như vậy, không có lửa làm sao có khói, lớn hết rồi có não thì cứ suy nghĩ đi. Làm quan mà để cho dân phảu bức xúc chửi vào mặt như vậy thì cũng tự hiểu

Anh khoẻ chứ Công việc tốt chứ ạ??

Senior Member PC Bảo Ngọc's Avatar
    Địa điểm
    Biên Hòa-ĐồngNai
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi QuangDuong94 Xem bài viết
    Anh khoẻ chứ Công việc tốt chứ ạ??
    bình thường em sáng nghe beo co PIC này vào chém tí cho vui, chứ việc của anh ngày nào cũng thế ngày nào cũng vậy mà, sẵn tiện vào để nói rõ cho CauU hiểu là ko trách móc gì cauUt cả còn việc nghĩ game là do giờ a khôn hơn trước nên ko chơi game này nữa, chơi mất công sau này lại bị BLOCK

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    UncleJohny's Avatar
    Like
    8
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    gio BQT voi admin chuyen nghiep hon rui ......... chu luc truoc ta cung gap truong hop tuong ta la sieu nhan dung trong thanh danh ra the la ra dao o voi khi 7 ngay nhung rui cung choi den gio thoi ......... ai ma ko co sai lam biet khac phuc la dc ..........

Senior Member Cậu Út Xì Tin's Avatar
    Like
    279
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    - ai nhắc đến tên tại hạ vậy

Banned curoi33's Avatar
    Like
    14
    Được Like 28 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi PC Bảo Ngọc Xem bài viết
    bình thường em sáng nghe beo co PIC này vào chém tí cho vui, chứ việc của anh ngày nào cũng thế ngày nào cũng vậy mà, sẵn tiện vào để nói rõ cho CauU hiểu là ko trách móc gì cauUt cả còn việc nghĩ game là do giờ a khôn hơn trước nên ko chơi game này nữa, chơi mất công sau này lại bị BLOCK
    ...quay về đi về đi e hỡi...a đã sai hay làm lại từ đầu...

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    quây về đi quây về đi cho anh hết đợi chờ