Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 28
    Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 48 lần trong 42 bài

Lightbulb Mình CauUtXiTin mong muốn cầu khẩn Cường imiss sv ĐV quay lại!

Chuyện là thế này. Cách đây không quá lâu mà cũng không quá ngắn ngày. Mình có quay video tố cáo nhân vật imiss sử dụng Hack Gồng Máu trong thành và đã bị Block vĩnh viễn cả acc ngày ko kịp cất đồ.vì khi đó mình rất thù bạn vì tính tình hay hống hách hổ báo khiến mình khó chịu. dẫn đế sự việc cậu bi Block. khiến cậu chán nản nghỉ game ngừng chấm dứt chặng đường gắn bó với anh em Guild cậu bấy lâu nay. anh em BoMayLa rất nhớ nhung cậu mong muốn cậu hãy quay trở về chơi lại MU cùng anh em, để khi khó khi sung túc vui vẻ anh em có nhau hưởng thụ thú vui giải trí sau mỗi ngày làm việc vất vả.
    Còn về phía mình. từ khi cậu nghỉ game vắng bóng cậu. vắng bóng 1 người gọi tạm là "kẻ thù" cạnh tranh trong game .Mình cũng thấy trống trải và hối hận vì mất đi 1 người đối ngược chiến tuyến với mình. sự việc mình tố cáo cậu bị Block mất acc mình rât tiếc.
    Mong Cường imiss hãy quay lại hợp hoan với anh em G BoMayLa cho vui. sv giờ chẳng còn mấy ai nữa.Minh XIN LỖI vì đã làm cậu mất đi 1 acc và đồ, điều này thật sự khó khăn với mình khi nói lời xin lỗi. vì từ trước đến giờ mình chưa khuất phục hay xin lỗi ai cả. Nhưng nghĩ về 1 tương lai xa hơn, khi mà tât cả ae còn lại ít ỏi tồn tại ở SV Đế Vương sẽ trở về với đất mẹ khai sinh. khí đó anh em xa sum họp vui vẻ và hâm nóng SV hơn. Nhưng lại thiếu bóng cậu, 1 người được coi là châm lửa cho SV . Vậy tại sao lại thiếu bóng cậu được nhỉ, chuyện này ai ai trong G BoMayLa và 1 sô ae còn lại SV ĐV đều biết. Mình rât xin lỗi vị sự việc trên làm cậu mất hứng và chán nản MU HN.
    Vậy cậu hãy suy nghĩ lại đi. khi ae sv ĐV về HT rồi bao nhiêu anh em cậu sum vầy lại thiếu bóng cậu, mình nghĩ chắc chắn họ sẽ buồn lắm vì mất đi 1 người chiến hữu, 1 người bạn, 1 người anh em khôg khác gì mối quan hệ bên ngoài. Hãy QUAY TRỞ LẠI với anh em cậu đi, đoàn tụ với anh em cậu đi họ đang chờ đợi cậu trở về.
    - Chuyện cũ cũng đã qua rồi, thôi thì hãy gạt qua 1 bên quên hết đi nhé, hãy bắt đầu khởi đầu lại ở 1 vị trí mới nhé Cường imiss, nếu cần sự giúp đỡ gì từ mình thì mình sẽ rất sẵn lòng giúp đỡ cậu hết sức có thể.
    - Thân CauUtXiTin - SV: Đế Vương

2. 2 thành viên Like Mr.Uranus cho bài viết này:

o0HacAm0o (18-12-2014), vitcon (19-12-2014)

Senior Member
    Like
    31
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    Qua HT là có thù có bạn mới................!

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Cigarettes's Avatar
    Like
    23
    Được Like 16 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi tienhyhy Xem bài viết
    cậu út nếu muốn gặp lại imiss thì 9 -1-2015 gặp nhau seve mới nhoé cậu út
    Sever mới cũng không chơi bạn nhé. Mode mu này ngu lắm ko biết bắt hack chơi thì cứ bị ai báo hack là nó block thôi chơi làm gì bạn

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    biến mày nghỉ rồi còn quanh quẩn ở đây làm j

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Cigarettes's Avatar
    Like
    23
    Trích Được post bởi Hậu Đẹp Trai Xem bài viết
    biến mày nghỉ rồi còn quanh quẩn ở đây làm j
    chẳng qua AE báo có TOPIC hót tao vào chửi vào mặt thằng MODE bắt HACK đéo biết bắt hack đi BLOCK acc vì 1 cái CLIP không hack thôi. chứ có mo acc ra tao cũng dell à. như đã nói chỉ có những thằng ngu mới chơi với những thằng ngu thôi. trước tao ngu tao chơi giờ tao khôn ra rồi

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Trích Được post bởi Cigarettes Xem bài viết
    Sever mới cũng không chơi bạn nhé. Mode mu này ngu lắm ko biết bắt hack chơi thì cứ bị ai báo hack là nó block thôi chơi làm gì bạn
    thôi Cường ạ dù gì chuyện cũng qua rồi. có thể là do 1 số lỗi nhỏ của lag game, trường hợp hy hữu xảy ra với bạn thôi. có gì bỏ qua chuyện cũ đi, chuyện cũng đã rồi mà BQT chắc cũng sẽ có cách khắc phục lỗi hy hữu đó. Lần sau chắc ko còn chuyện như thế nữa
    - Còn về phần cậu trách moc BQT như thế là ko hay. dù gì cậu cũng đã chơi game của họ phát hành mà, game của họ cũng đã tồn tại ở thị trường game khá lâu rồi, điều này ko phải BQT MU nào cũng điều hành tốt như vậy được. họ có kỹ thuật chuyên môn cả mà.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChanDoi113's Avatar
    Like
    64
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    chẳng qua AE báo có TOPIC hót tao vào chửi vào mặt thằng MODE bắt HACK đéo biết bắt hack đi BLOCK acc vì 1 cái CLIP không hack thôi. chứ có mo acc ra tao cũng dell à. như đã nói chỉ có những thằng ngu mới chơi với những thằng ngu thôi. trước tao ngu tao chơi giờ tao khôn ra rồi
    nếu qua HT mày chơi lại thì pm tao còn ko chắc tao cày xong 2 cái top rồi tao cũng ra đi

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Cigarettes's Avatar
    Like
    23
    Trích Được post bởi Mr.Uranus Xem bài viết
    thôi Cường ạ dù gì chuyện cũng qua rồi. có thể là do 1 số lỗi nhỏ của lag game, trường hợp hy hữu xảy ra với bạn thôi. có gì bỏ qua chuyện cũ đi, chuyện cũng đã rồi mà BQT chắc cũng sẽ có cách khắc phục lỗi hy hữu đó. Lần sau chắc ko còn chuyện như thế nữa
    - Còn về phần cậu trách moc BQT như thế là ko hay. dù gì cậu cũng đã chơi game của họ phát hành mà, game của họ cũng đã tồn tại ở thị trường game khá lâu rồi, điều này ko phải BQT MU nào cũng điều hành tốt như vậy được. họ có kỹ thuật chuyên môn cả mà.
    cứ để bọn nó tự hiểu thôi còn chuyện trách móc người chơi như cậu thì tôi không trách móc gì cả chơi game la phải có cay cú phải có kẻ thù phải có bạn. còn vấn đề là o bọn test hack thôi. mình không chửi ADMIN nhé mình chỉ nói đám MOD test hack thôi.

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    cứ để bọn nó tự hiểu thôi còn chuyện trách móc người chơi như cậu thì tôi không trách móc gì cả chơi game la phải có cay cú phải có kẻ thù phải có bạn. còn vấn đề là o bọn test hack thôi. mình không chửi ADMIN nhé mình chỉ nói đám MOD test hack thôi.
    ừ có thể do trường hợp hy hữu hiếm co xảy ra nên mới quyết định thế. cậu thông cảm cho MOd test Hack nhé. quay lại chơi với ae tiếp cho nhiệt nào

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    đáng ra mình cũng muốn cỗ vủ bạn ấy quay lại
    nhưng một cmt xúc phạm BQT mình sẽ bỏ qua nhưng cmt nào cũng như vây thì buộc phải xử lý
    Dù đúng hay sai
    1 like là đủ :3
    Thank All :*

Extremes
    Guest
    Đúng rồi, tinh thần cổ vũ của chủ topic để kêu gọi bạn kia quay lại là đáng khâm phục, nhưng bạn kia cmt súc phạm BQT nhiều quá. nên phải xử lý theo quy định của diễn đàn.