Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Senior Member
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 5 bài

Mời Chủ guild HoangToc Sv Tinh Yêu vào topic AeHaNoi hỏi thăm sức khỏe chút

chuyện là nghe nhiều ae phản ảnh độ này LM HoangToc mạnh mẽ ở cái sv Tàn tình yêu. muốn đú 1 tí cho sv nóng lên. Thân gửi lời mời đối địch đến toàn thể ae HoàngToc. BoDitCan arena sv1. hoặc bạn có thể mail

Senior Member
    Like
    2
    gank gank đua đua biết đến khi nào. béo mãnh adm. nghỉ hết đê cho khỏe. t đi nốt cái sv này cũng mất hut

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi BoDitCan Xem bài viết
    gank gank đua đua biết đến khi nào. béo mãnh adm. nghỉ hết đê cho khỏe. t đi nốt cái sv này cũng mất hut
    chưa gì đã giải tán rồi mang tiếng 1guild pro nhất sv mà đã dừng cuộc chơi sớm như vậy à bạn.
    mu nào cũng vậy sv nào cũng vậy rồi sẽ có lúc suy nhưng không tàn được bởi vì vẫn còn nhưng ae thật sự tâm huyết với game online bạn à. các bạn mới trải qua vài tháng mới trải qua 1chút gọi là khó khăn mà các bác pro hà nội đã bưông tay bỏ cuộc như vậy mà các bác cũng ở đây spam những chuyện không đâu vào với đâu cả. nếu các bạn còn ở lại chơi thì anh em + LM HoàngToc ko sợ đâu nhưng giờ các bạn đã chấp nhận dừng cuộc chơi o đây rồi thì đừng tỏ vẻ mình nguy hiểm nữa làm như vậy các em nó cười cho đấy.
    đửng để 1vai con bọ xít làm ảnh hưởng tới tên tuổi của 1 Guild Top của MUHN .

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi 0ngChuNet Xem bài viết
    chưa gì đã giải tán rồi mang tiếng 1guild pro nhất sv mà đã dừng cuộc chơi sớm như vậy à bạn.
    mu nào cũng vậy sv nào cũng vậy rồi sẽ có lúc suy nhưng không tàn được bởi vì vẫn còn nhưng ae thật sự tâm huyết với game online bạn à. các bạn mới trải qua vài tháng mới trải qua 1chút gọi là khó khăn mà các bác pro hà nội đã bưông tay bỏ cuộc như vậy mà các bác cũng ở đây spam những chuyện không đâu vào với đâu cả. nếu các bạn còn ở lại chơi thì anh em + LM HoàngToc ko sợ đâu nhưng giờ các bạn đã chấp nhận dừng cuộc chơi o đây rồi thì đừng tỏ vẻ mình nguy hiểm nữa làm như vậy các em nó cười cho đấy.
    đửng để 1vai con bọ xít làm ảnh hưởng tới tên tuổi của 1 Guild Top của MUHN .
    top 1 hay top 2. gui lớn hay gui mạnh. thì giờ chuyện đã xong. ae QD anb sẽ vắng mặt AeHaNoi và các sv sau. đừng nói gì nữa nhé. à còn cái bạn nói là khó khăn. sai nhé. đây là sự chán .nản.oke bb

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi Khi Phải Quên Đi Xem bài viết
    Gặp thế L nào đc AeHaNoi sv sau
    k có bạn thì cũng có người khác mà :v chắc không ai còn nhớ người lập G AeHaNoi đầu tiên đâu nhỉ