Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 23 của 23
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Khi Phải Quên Đi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Được Like 38 lần trong 26 bài

Vấn đề về thay đổi giới hạn rs

Cũng lâu rồi không vào MU nhưng hnay vào thấy Ae bàn về việc GHRS theo mình nghĩ là không hợp lý chút nào.

Thứ nhất: Cũng sắp hết năm rồi nhiều người cũng bận đi làm kiếm tiền lo tết mà giờ ADM cho cái GHRS như thế này thì khác nào bắt Ae phải nghỉ là để giữ top
    Thứ hai : Theo mình nghĩ thay vì cái GHRS này thì ADM lên tạo thêm 1 vài cái event chiến G như thế Ae sẽ phấn khích hơn. Thay vì suốt ngày cặm cụi đi trian hết ngày. Chơi Mu mà suốt ngày đi trian thì còn gì vui nữa
    Thứ ba : Mình thấy web hiện tại rất ổn trải qua bnhiêu năm mọi người cũng đã quen rồi không cần thiết phải nâng cấp làm gì . Thay vì time mà ADM bỏ ra nâng cấp web thì xin ADM bỏ ra chút thời gian ý để triệt để tình hình lag và lỗi trong game sẽ hay hơn.
    Cũng có đôi lời góp ý mong Ae đừng gạch đá nhé

2. 3 thành viên Like Khi Phải Quên Đi cho bài viết này:

GaOnline (12-12-2014), halong (11-12-2014), ngalo (12-12-2014)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    –HuyVn™'s Avatar
    Like
    25
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    Nâng cấp web mới cảm giác cùi hơn cả web cũ. Bỏ Foresweb chuyển sang Nweb rồi nhưng vẫn để skin cũ thì phải.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Khi Phải Quên Đi Xem bài viết
    Anh hòa (TCT) đã nói sẽ khắc phục triệt để sự cố này trong tháng 12 rồi. Cũng mong team bạn gắn bó với Mu hà nội này hơn đừng nản lòng. Để xây dựng lại một Mu hà nội hùng mạnh như ngày nào.
    Và hẹn team bạn sever sau đua top với team mình nhé
    team minh không có cơ hội đua top đâu vì có vợ con và đi làm hết rồi bạn ơi nhưng vẫn máu lửa MU Lắm . Ko co RS được cao nhưng cảm giác đi kiếm dc sét đồ ưng ý là ok rồi hehehe

Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX

Like
    28
    Được Like 11 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi Khi Phải Quên Đi Xem bài viết
    Cũng lâu rồi không vào MU nhưng hnay vào thấy Ae bàn về việc GHRS theo mình nghĩ là không hợp lý chút nào.

Thứ nhất: Cũng sắp hết năm rồi nhiều người cũng bận đi làm kiếm tiền lo tết mà giờ ADM cho cái GHRS như thế này thì khác nào bắt Ae phải nghỉ là để giữ top
    Thứ hai : Theo mình nghĩ thay vì cái GHRS này thì ADM lên tạo thêm 1 vài cái event chiến G như thế Ae sẽ phấn khích hơn. Thay vì suốt ngày cặm cụi đi trian hết ngày. Chơi Mu mà suốt ngày đi trian thì còn gì vui nữa
    Thứ ba : Mình thấy web hiện tại rất ổn trải qua bnhiêu năm mọi người cũng đã quen rồi không cần thiết phải nâng cấp làm gì . Thay vì time mà ADM bỏ ra nâng cấp web thì xin ADM bỏ ra chút thời gian ý để triệt để tình hình lag và lỗi trong game sẽ hay hơn.
    Cũng có đôi lời góp ý mong Ae đừng gạch đá nhé
    bạn này có vẻ không hiểu thì phải, hay hiêu theo cách khác.

theo tôi cái GHRS này là hộ trợ ae it time chơi game mà vẫn có top.

bạn lấy đâu ra mà bạn bảo ăn với rs cả ngày?. tính top 1 all ngày rs dc có 6 lần,

nếu bạn ko muốn ở top 1 thì train đối với bạn nhạt toẹt, ngày chỉ cần bỏ 1h là bạn đã có thể rs tầm 10 lần và bám top 100 ngon

ngay cả những người mới chơi cũng thế. những ngươi choi trước có RL 1 lần đi nữa. bạn chơi sau chịu khó chắc là 1 ngày là bạn cũng có thể đuổi gần tới.

mình thấy cái GHRS là hay,

đỡ tốn time ăn với cầy. để time cho pk và C/V ngoài đời

6. Các thành viên đã Like Yamato_EMPIRESX cho bài viết này:

adminTổng Cục Trưởng (12-12-2014)