Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 68

Chủ đề: ADM vào xem giúp

Senior Member
    Like
    29
    Được Like 6 lần trong 6 bài

Lightbulb ADM vào xem giúp

Vào khoản 6h cho đến 7h em vào web ko đc và lúc đó vào dc tài khoản lancerlost mà ko tải game dc với ko lên đang nhập đc diển đàn sau đó khoản 15 phút sao lại tài khoản lancerlost đó thì báo là mật khẩu cấp 1 không đúng và hiện tại e chưa có sdt của TK này và Mk1 >3 e có đầy đủ và cả email+ câu hỏi bm và cau tl đều đó chỉ ko có giữ số dt của tài khoản đó và e là ng mua lại,tình hình hổm e có hỏi AD về việc thay đổi số dt mà AD nói cứ để SN sang HT ròi đổi luôn hiện tại giờ e ko vào dc tài khoản ở web và MK vào GAME củng đả bị thay đổi Mong AD vào xem xét giúp em

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi mỹxinh Xem bài viết
    toppic e chụp hình báo lỗi BXH đủ chứng minh là em sở hữu ko a mèo chụp từ máy yahoo củng có gữi cho a nữa đó
    Trong pham vi topic này tôi chỉ giải quyết vấn đề chủ acc như đã nói. CÒn vấn đề lừa đảo hay không .Lập 1 topic khác nõi rõ và nêu rõ bằng chứng, hình ảnh .... chi tiết. Tôi sẽ xem sét có thể giải quyết được không và sẽ trả lời bạn tại topic đấy.
    Topic này , chờ người kia vào nói chuyện tiếp.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChanDoi113's Avatar
    Like
    64
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    nhân quả là đây. trời cao có mắt

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 48 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi TuanMy Xem bài viết
    lâu ngày đưa ạc cho thằng em chơi giờ nó nghỉ lấy lại ạc mắc gì khóa ạc của tôi ????????
    Chào cậu Duy Casanova. Chủ acc LuuVong. Tôi Uranus, sv Đế Vương là CauUtXiTin đây.
    Chủ Topic này là thằng em mình. có mua sét R.đỏ 3op tay 4op của cậu với giá 100k thẻ vina - Giao dịch đã hoàn thành.
    Hôm Sau nó lại tiếp tục mua lại xác DK của cậu với giá 200k thẻ vina nữa. cậu bán và giao thông tin cho nó rồi. nhưng lại không giao đổi sdt cho người mua acc là em tôi. việc này tôi cũng biết rõ ràng về cuộc giao dịch của 2 người. nhưng ko hiểu lý do vì sao cậu lại ko giao đổi lại sdt cho nó.cậu viện lý do là đang đi chạy xe nên không đổi được sdt cho chủ Topic. vì sdt đăng ký acc LuuVong là sdt của bố cậu! tôi nghĩ cũng sắp sát nhập sv về HT rồi nên chắc cũng ko cần đổi sdt vì chỉ cần pass2 là đủ để chuyển sv.
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...even-74xx.html đây là Topic cậu rao bán Acc khá lâu rồi và tôi biết acc của cậu chỉ có mình cậu chơi, và cậu cũng đã off game rồi. Cậu bán acc rồi chắc thấy thông tin sát nhập sv nên cậu nảy lòng tham muốn lấy lại acc vì biết sdt của acc LuuVong đã bán vẫn chưa thay đổi. cậu chỉ cần xoạn 1tin nhắn là có thể thay đổi hết lại tất cả thông tin acc.
    Em tôi mua acc chắc chắn 100% là từ cậu nhé. vì nó liên lạc với sdt của topic cậu rao bán acc.và tôi xác nhận lại trong danh bạ đó chính là sdt của cậu.
    vậy tôi viết bài này không nói nhiều nữa là. mong cậu sớm trả lại acc cho thằng em dại của tôi đi. vì tiền bán acc cậu đã nhận rồi mà? ai lại làm chuyện như thế nó không hay. toàn anh em trong nhà cả.nó đang đua top event sát nhập đế vương để kiếm sét đồ về HT bằng nhân vật phụ trong acc LuuVong luôn. cậu sớm trả lại cho nó còn đua top Tiếp cho Kịp thời gian Max rs ngày nhé!

5. 2 thành viên Like Mr.Uranus cho bài viết này:

mỹxinh (11-12-2014)

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi Mr.Uranus Xem bài viết
    Chào cậu Duy Casanova. Chủ acc LuuVong. Tôi Uranus, sv Đế Vương là CauUtXiTin đây.
    Chủ Topic này là thằng em mình. có mua sét R.đỏ 3op tay 4op của cậu với giá 100k thẻ vina - Giao dịch đã hoàn thành.
    Hôm Sau nó lại tiếp tục mua lại xác DK của cậu với giá 200k thẻ vina nữa. cậu bán và giao thông tin cho nó rồi. nhưng lại không giao đổi sdt cho người mua acc là em tôi. việc này tôi cũng biết rõ ràng về cuộc giao dịch của 2 người. nhưng ko hiểu lý do vì sao cậu lại ko giao đổi lại sdt cho nó.cậu viện lý do là đang đi chạy xe nên không đổi được sdt cho chủ Topic. vì sdt đăng ký acc LuuVong là sdt của bố cậu! tôi nghĩ cũng sắp sát nhập sv về HT rồi nên chắc cũng ko cần đổi sdt vì chỉ cần pass2 là đủ để chuyển sv.
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...even-74xx.html đây là Topic cậu rao bán Acc khá lâu rồi và tôi biết acc của cậu chỉ có mình cậu chơi, và cậu cũng đã off game rồi. Cậu bán acc rồi chắc thấy thông tin sát nhập sv nên cậu nảy lòng tham muốn lấy lại acc vì biết sdt của acc LuuVong đã bán vẫn chưa thay đổi. cậu chỉ cần xoạn 1tin nhắn là có thể thay đổi hết lại tất cả thông tin acc.
    Em tôi mua acc chắc chắn 100% là từ cậu nhé. vì nó liên lạc với sdt của topic cậu rao bán acc.và tôi xác nhận lại trong danh bạ đó chính là sdt của cậu.
    vậy tôi viết bài này không nói nhiều nữa là. mong cậu sớm trả lại acc cho thằng em dại của tôi đi. vì tiền bán acc cậu đã nhận rồi mà? ai lại làm chuyện như thế nó không hay. toàn anh em trong nhà cả.nó đang đua top event sát nhập đế vương để kiếm sét đồ về HT bằng nhân vật phụ trong acc LuuVong luôn. cậu sớm trả lại cho nó còn đua top Tiếp cho Kịp thời gian Max rs ngày nhé!
    Tôi đặc biệt ghét những kiểu lừa lọc như thế này . Nhưng cái gì cũng phải có bằng chứng .

Hi vọng gặp lại acc này tại 1 topic tố cáo lừa đảo có đủ bằng chứng thuyết phục.

7. Các thành viên đã Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

mỹxinh (11-12-2014)

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Tôi đặc biệt ghét những kiểu lừa lọc như thế này . Nhưng cái gì cũng phải có bằng chứng .

Hi vọng gặp lại acc này tại 1 topic tố cáo lừa đảo có đủ bằng chứng thuyết phục.
    mong ADM xem xét hỗ trợ cho chủ Topic với. nó mua lại acc tin tưởng người bán acc nên không biết thông qua giao dịch trung gian của MU Bark cho an toàn. không ngờ lại gặp trường hợp nảy lòng tham như thế này. bán acc nhận tiền xong xuôi bao nhiêu ngày rồi. giờ có thông tin sát nhập sv thì lại đi chiếm đoạt lại Acc của người ta. trong khi người mua acc đang khổ sở cày Đua Top Tháng Event của sv Đế Vương trước khi sát nhập sv về HT.
    đây cũng là bài học rút ra cho các bạn khi mua bán acc thì nên thay đổi thông tin quan trọng nhất đó là sdt chính chủ. và nên thực hiện giao dich qua trung gian nhờ MU Bank. mất phí cũng ít lại an toàn.

9. Các thành viên đã Like Mr.Uranus cho bài viết này:

mỹxinh (11-12-2014)

Senior Member
    Like
    29
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết

ADM có thể kiểm tra lại giúp em IP xử dụng acc LuuVong bắt đầu từ thời gian nhận acc là ngày ... trùng với IP những acc khác của em đó là... ZepJET, TaoTenTu,MoDell,BossKisBoy, mong ADM xem sét lại,và em GD nhận ac vào ngày 20/11 và thay đổi thong tin trong ngày đó luôn

Senior Member
    Like
    29
    Trích Được post bởi mỹxinh Xem bài viết
    ADM có thể kiểm tra lại giúp em IP xử dụng acc LuuVong bắt đầu từ thời gian nhận acc là ngày ... trùng với IP những acc khác của em đó là... ZepJET, TaoTenTu,MoDell,BossKisBoy, mong ADM xem sét lại,và em GD nhận ac vào ngày 20/11 và thay đổi thong tin trong ngày đó luôn
    và 1 thời gian đua tóp tháng 12 ac TuanAnh luôn kề cận gôm quái và ac HoaHongDen luôn đứng buff cho ac PTAN

Senior Member
    Like
    0
    mèo mở ạc đi tôi đưa cho mấy ông này chơi .thằng em tôi nó lừa lấy ạc của tôi bán cho người ta .giờ thì tôi sẽ đưa cho người đã mua. xin lỗi heroneo ko phải tui ban' ạc nên tôi ko biết . còn tôi chẳng bao giờ bán ạc của mình đã tâm huyết ông chơi với tôi thì ông cũng biết .

Senior Member
    Like
    0
    vì thằng em tôi nó bán rồi nên tôi chấp nhận đưa ạc cho bọn ông. còn đừng nói tôi lừa đảo này nọ tôi ko thích.ông mua bán thì dg qua mubank còn dg cai' kiểu này thì mất trắng tay rán mà chịu đấy.

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Trích Được post bởi TuanMy Xem bài viết
    mèo mở ạc đi tôi đưa cho mấy ông này chơi .thằng em tôi nó lừa lấy ạc của tôi bán cho người ta .giờ thì tôi sẽ đưa cho người đã mua. xin lỗi heroneo ko phải tui ban' ạc nên tôi ko biết . còn tôi chẳng bao giờ bán ạc của mình đã tâm huyết ông chơi với tôi thì ông cũng biết .
    ừ ok. không sao cả giải quyết tranh chấp tại đây xong nhé. anh em tâm huyết cả. đã bán là bán, bán rồi thì đừng làm gì chiếm đoạt lại là được. chắc do em ông không biết đấy thôi. ông đổi lại sdt cho thằng em tôi luôn nhé. mà ông biết rồi thì không cần đổi lại sdt cũng được. miễn là đừng lấy lại acc như vừa rồi không thằng em đau tim chết mất

ADM meohoang vào hỗ trợ mở lại acc giúp chủ topic đi ạ!

15. Các thành viên đã Like Mr.Uranus cho bài viết này:

mỹxinh (11-12-2014)