Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 68

Chủ đề: ADM vào xem giúp

Senior Member
    Like
    29
    Được Like 6 lần trong 6 bài

Lightbulb ADM vào xem giúp

Vào khoản 6h cho đến 7h em vào web ko đc và lúc đó vào dc tài khoản lancerlost mà ko tải game dc với ko lên đang nhập đc diển đàn sau đó khoản 15 phút sao lại tài khoản lancerlost đó thì báo là mật khẩu cấp 1 không đúng và hiện tại e chưa có sdt của TK này và Mk1 >3 e có đầy đủ và cả email+ câu hỏi bm và cau tl đều đó chỉ ko có giữ số dt của tài khoản đó và e là ng mua lại,tình hình hổm e có hỏi AD về việc thay đổi số dt mà AD nói cứ để SN sang HT ròi đổi luôn hiện tại giờ e ko vào dc tài khoản ở web và MK vào GAME củng đả bị thay đổi Mong AD vào xem xét giúp em

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi mỹxinh Xem bài viết
    vay thi tha la a meo blog luon cho em do fai om han. chu the nay e ko cam long`
    Nhắc lại những gì tôi đã nói cũng có vẻ mệt. Bạn đọc lại những gì tôi đã nói nhé ! # 29

3. Các thành viên đã Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

mỹxinh (11-12-2014)

Senior Member
    Like
    29
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Nhắc lại những gì tôi đã nói cũng có vẻ mệt. Bạn đọc lại những gì tôi đã nói nhé ! # 29
    e biet ai ko co sdt se blog dai han dung ko,vi the nên nó đã có sdt dổi lại dc tt thì nó sẽ có sdt goi ad khi đó nó se lấy lại dc ạc ý e là thế

MeoHoang1102
    Guest
    e biet ai ko co sdt se blog dai han dung ko,vi the nên nó đã có sdt dổi lại dc tt thì nó sẽ có sdt goi ad khi đó nó se lấy lại dc ạc ý e là thế
    Nếu là chủ acc ( vì có số đt đăng ký ) yêu cầu mở acc đương nhiên tôi phải mở.

6. Các thành viên đã Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

mỹxinh (11-12-2014)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    uppppppppppppp

Senior Member
    Like
    29
    Nếu là chủ acc ( vì có số đt đăng ký ) yêu cầu mở acc đương nhiên tôi phải mở.
    roi roi okok 200k nay e se lam nen viec e du kha nang de chung minh a phu nhan chi vi 1 cai sdt va ko gd qua mu bank pm thi ko ai tl buon that đấy a mèo,thong tin e đủ các kiểu thì a nói chỉ cần cái sdt , thôi e chịu luôn từ bỏ và xin thua cho dù ko gd qua mu bank đi chăng nữa thì cung là membertrong game thì cung có trach nhiệm tý thui là emk vui lòng rùi

Junior Member
    Like
    0
    uppppppppppppppppppp

MeoHoang1102
    Guest
    roi roi okok 200k nay e se lam nen viec e du kha nang de chung minh a phu nhan chi vi 1 cai sdt va ko gd qua mu bank pm thi ko ai tl buon that đấy a mèo,thong tin e đủ các kiểu thì a nói chỉ cần cái sdt , thôi e chịu luôn từ bỏ và xin thua cho dù ko gd qua mu bank đi chăng nữa thì cung là membertrong game thì cung có trach nhiệm tý thui là emk vui lòng rùi
    Tôi không có trách nhiệm mà tôi ngồi trả lời bạn từng bài trong forum được ah ?
    Đề nghị bạn viết tiếng Việt nhé, nhiều từ tôi không hiểu được đâu

11. Các thành viên đã Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

mỹxinh (11-12-2014)

Senior Member
    Like
    29
    e chưa nói đến mấy cái toppic trước e mắc fai cái BXH có chụp hình hẳn hồi luôn ít a rộng lượng giúp em để lấy lại ạc mà toàn a phủ nhận ko thì có nước e chết

Senior Member
    Like
    29

Angry toppic trước em chụp hình báo lổi BXH

Tôi không có trách nhiệm mà tôi ngồi trả lời bạn từng bài trong forum được ah ?
    Đề nghị bạn viết tiếng Việt nhé, nhiều từ tôi không hiểu được đâu
    toppic e chụp hình báo lỗi BXH đủ chứng minh là em sở hữu ko a mèo chụp từ máy yahoo củng có gữi cho a nữa đó

Junior Member
    Like
    0
    em sin ke bai viet nhe sin cac a dung nem da . A meo hoang vao` KT ho em . sv HT ip: chettrandk , em dang nhap vao W va ko the? nao` biet dc yahoo + 2so cuoi cua DT . truoc em DKy = sdt o trong danhba. len em mong a gjup cho em biet 2 so cuoi la 2so nao` de em biet duong lay ma opi . chu bjo mo` mo` mai ko ra a oi