Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 tới 87 của 87
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Mu-hanoi.net - Vị thế số 1 liệu có còn???

Cách đây hơn 1 năm , Nếu MU HN nhận số 2 , thì chẳng 1 mu nào ở VN dám nhận số 1 . Nó được khẳng định ở số người chơi thực , sự cạnh tranh trong game , cũng như số tiền khủng thu về cho các server so với các MU khác đang cạnh tranh.

Còn thời điểm này thì sao nhỉ , có ai nhận ra MU HN ko vậy??? chưa đầy 2 tháng sau ngày Open Sv Tình Yêu , 1 Anubis đã cbi lên thớt Thiết lập kỉ lục buồn : Tình Yêu , sv có tuổi thọ ngắn nhất MU HN . Đáng buồn thay trong năm 2014 , các sv của MU HN có tuổi thọ ngày càng ngắn .

Các member đc thể ra đời hàng loạt topic với cùng nội dung , BQT hoạt động liên tục để band các thành phần manh động Nghĩ cho cùng , người đầu tư nhiều thì ngậm đắng nuốt cay , người đầu tư ít thì tặc lưỡi , bọn Farm đồ kinh doanh buôn bán thì hả hê , người mới tham gia thì lắc đầu ngao ngán . Người tâm huyết thì ngày càng ít đi , giá trị game ngày càng đi xuống , bán thì nhiều , mua thì chả ai mua

Đừng vội trách BQT ra sv mới là do các anh ấy chạy theo đồng tiền , ăn no rồi ra Sv mới . Cá nhân mình ko nghĩ thế , ra Sv mới với BQT là việc cực chẳng đã , họ cũng hiểu mỗi lần ra sv mới , mà ra càng nhiều thì game càng loãng. Nhưng đéo ra thì đéo dc , ko ra lấy gì mà duy trì MU HN , lấy gì duy trì cuộc sống của họ

Có thể chỉ ra một số nguyên nhân :

- thu nhập Sv TY ko đủ, ko được như kì vọng của BQT nên phải ra sv mới
    - Người chơi ít đầu tư,1 phần dập dòm . 1 phần thấy đầu tư ko cần thiết chơi tà tà cũng xong
    - Cạnh tranh trong game ko cao
    - Các game thủ gạo cội té gần hết vì nhiều lý do , game mới chưa gây dựng đc lực lượng , hoặc ko đủ ảnh hưởng để thay thế các game thủ cũ
    - Cái ss 6.9 này xài qua mấy sv rồi , ko có nhiều thay đổi đột phá . Do BQT ko update dc ss mới , hay ko đủ khả năng , hay người chơi quá thích 69 ???????
    - Xã hội thay đổi từng ngày, bản thân ko thay đổi sẽ bị thụt lại . Quy luật xã hội rồi
    - BQT hết tâm huyết?? hay ko có thời gian quan tâm đến Sv ??? Hay biết nhưng ko có khả năng thay đổi nên để mặc nó trôi đến đâu thì trôi ????

Chốt lại , nếu có thời gian mình vẫn thích chơi MU , nhìn game 1 thời gắn bó mà càng ngày càng tã đi , nhìn cũng chán. Thôi chả biết góp ý cái gì cả, mà nhỡ may có thì chả biết BQT có muốn nghe ko

Rảnh rỗi chém chút chơi ai thích thì đọc , ko thích thì next nhé !

2. 10 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

banyboon (09-12-2014), Còi Đua Đòi Muzik (09-12-2014), herotuyen2 (12-12-2014), Hoangnhi (11-12-2014), Nhị Định (12-12-2014), Sexy Night (17-12-2014), Tình Yêu (08-12-2014), TroiXanh (08-12-2014), vungliem1982 (20-12-2014), Đời Phù Du (16-12-2014)

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Only C.......co' MU la` dc roi`....sv na`o cung~ the'.....

Senior Member
    Địa điểm
    A, A
    Like
    3
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    uppppppppppppppppppp

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    Vâng em biết em sai rồi , em biết em là chó , em nhục rồi , Anh đừng chửi em nữa . Em chui về ổ chó em nằm đây , ko đi cắn bậy nữa
    Con ngoan lắm , về nhà đi con

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Khi Phải Quên Đi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    22
    Được Like 38 lần trong 26 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Con ngoan lắm , về nhà đi con
    vcl

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài
    Trích Được post bởi thuhuyen Xem bài viết
    cái thằng trình +chó đó chú phang ccmnd, anh nhìn thằng đấy cũng thấy mắt ngứa ngứa .hội Nam kỳ đéo duyệt được thằng nào cả
    đây Nam Kì mà gốc Bắc Ninh nhé đồng môn :v

MeoHoang1102
    Guest
    Bài viết đã được thảo luận khá lâu rồi . Chúng tôi không cần tranh luận vấn đề này .
    và chỉ thấy các bạn chửi và xúc phạm nhau.
    Xét thấy bài viết này gây bất lợi cho muhanoi khi gamer mới đọc được.
    1 lần nữa nếu có những topic thế này closed ngay lập tức. cố gắng lập topic gây hoang mang cho gamer khác . Block nick forum vĩnh viễn.
    Closed topic !

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Bài viết đã được thảo luận khá lâu rồi . Chúng tôi không cần tranh luận vấn đề này .
    và chỉ thấy các bạn chửi và xúc phạm nhau.
    Xét thấy bài viết này gây bất lợi cho muhanoi khi gamer mới đọc được.
    1 lần nữa nếu có những topic thế này closed ngay lập tức. cố gắng lập topic gây hoang mang cho gamer khác . Block nick forum vĩnh viễn.
    Closed topic !
    Ok anh, Việc cần nói đã nói xong. Anh close em cũng ko có ý kiến . Nhưng topic này em lập ko có ý xúc phạm ai cả . Nếu cần band , Anh band luôn thằng khơi mào Trinh + Tuổi chó a nhé .Rất nhiều píc em lập để mọi người thảo luân, nhưng nó rất nhiều lần khơi mào xúc phạm em và chửi tục trên Forum rồi anh ạ

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789