Kết quả 1 tới 9 của 9
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 4 bài

Góp ý bỏ sự kiên Haloween PK

Mình thấy sự kiện này chả có tác dụng gì cả ngoài việc giải trí PK thoải mái,lúc 17h00 ai mà ko biết hoặc quên cứ đeo gấu train sv không PK thì lại mất oan gấu như chơi.Mong BQT nên bỏ sự kiện này đi.Thank

Pisces
    Guest
    Trích Được post bởi meomeo1203 Xem bài viết
    Mình thấy sự kiện này chả có tác dụng gì cả ngoài việc giải trí PK thoải mái,lúc 17h00 ai mà ko biết hoặc quên cứ đeo gấu train sv không PK thì lại mất oan gấu như chơi.Mong BQT nên bỏ sự kiện này đi.Thank
    Mỗi sự kiện có 1 ý nghĩa và cái hay của nó riêng, mình thấy các bạn PK Free và được Item để tăng cường Agi, vit, ene, str rất thú vị.
    Còn việc bạn có bị PK hay gấu hay không đó là do chính cá nhân bạn . Và sự kiện này chỉ áp dụng cho 3 Map đó là Loren, Arena, Davias cũng không ảnh hưởng nhiều gì đến toàn bộ lục địa MU bạn nhé !

Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài
    tăng cường đc 1ph.

Member
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nên loren, devias thôi mod ơi. arena nhiều người train điển hình như em nhiều khi quên afk 1 hồi vào thấy bị move đến nơi ko có quái đứng chơi, và cũng nên mở ở ser 2,3,4 còn những ser khác thì không vì cái event này chẳng thấy ai tham gia cả nếu không muốn nói là hơi nhảm nhí với mấy cái buff haloween chỉ dành cho ser non-reset. tăng 100def, 500mama, 100attack... đối với MU này thì chẳng ảnh hưởng gì nhiều. nên bỏ cái event này càng hay mod ơi, chẳng có ai tham gia mà còn gây khó chịu cho người chơi nữa.

Junior Member Đẹp Trai Hơn Bố's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Sát thủ ham chơi Xem bài viết
    nên loren, devias thôi mod ơi. arena nhiều người train điển hình như em nhiều khi quên afk 1 hồi vào thấy bị move đến nơi ko có quái đứng chơi, và cũng nên mở ở ser 2,3,4 còn những ser khác thì không vì cái event này chẳng thấy ai tham gia cả nếu không muốn nói là hơi nhảm nhí với mấy cái buff haloween chỉ dành cho ser non-reset. tăng 100def, 500mama, 100attack... đối với MU này thì chẳng ảnh hưởng gì nhiều. nên bỏ cái event này càng hay mod ơi, chẳng có ai tham gia mà còn gây khó chịu cho người chơi nữa.
    Bạn không tham gia thì người khác tham gia. sever 2 3 4 PK đc à

LĐTC Guild Royal
    Like
    31
    Được Like 20 lần trong 20 bài
    Trích Được post bởi Pisces Xem bài viết
    Mỗi sự kiện có 1 ý nghĩa và cái hay của nó riêng, mình thấy các bạn PK Free và được Item để tăng cường Agi, vit, ene, str rất thú vị.
    Còn việc bạn có bị PK hay gấu hay không đó là do chính cá nhân bạn . Và sự kiện này chỉ áp dụng cho 3 Map đó là Loren, Arena, Davias cũng không ảnh hưởng nhiều gì đến toàn bộ lục địa MU bạn nhé !
    Noria có ko uốn lưỡi 7 lần rồi nói nhé

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    uppppppppppp lên bỏ sự kiện nhảm nhí này đi mod,nó chả có tác dụng gì cả

Pisces
    Guest
    Trích Được post bởi MagicOfWar Xem bài viết
    Noria có ko uốn lưỡi 7 lần rồi nói nhé
    4 map đó thì cũng không ảnh hưởng gì nhiều đến toàn bộ sever nhé bạn !
    Có rất nhiều mem tham gia Event và PK Free.

Banned
    Like
    30
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    Nói chung cái even helowen gì gì đấy . tặng toàn cái vớ vẩn,nhất rồi dùng lấy dùng để cho đỡ tốn slot thùng đồ (để con dùng Bless. Thật sự lên delete cái Even đấy ..?
    BQT+Mod Even lên tìm hiểu cái gì Hấp dẫn hơn để anh em tham gia.