Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 100
    Senior Member
    Like
    2
    Được Like 47 lần trong 34 bài

zMenu Bt03 Thân Ái Được Nói Thẳng Với Toàn Thể AE Và ADM

Theo như số đông tất cả mọi người chứ không phải riêng mình tôi. Xin phép được hỏi các ông bn tuổi? Có vợ con ? Nói thẳng tuổi tác k hơn đc ai.Nhưng mà xin nói thế này nhé. Mu này tôi theo từ đầu đến giờ, chưa bao giờ tôi thấy chán nản như vài tháng trở lại đây. Nói là tâm huyết thì chuẩn rồi, nhưng ông nhìn lại cái mu này giờ nó như thế nào mà còn đòi hỏi ae tâm huyết rồi là khẳng định vị trí trong làng mu việt? Mu Gamethuvn.net 1 năm nó ra 1 sv. nhìn lại Mu-hanoi.net trong năm nay ra đến 3 sv rồi. Giờ lại đùng đùng ra sv mới trong khi sv cũ chưa chuẩn bị được cái gì ông nghĩ thế nào vậy? Hay là Tết đến nhiều bạn trẻ có tiền mừng tuổi nên ông mở sv mới để ... (làm gì thì k nói ai cũng biết). Riêng Sv tình yêu mới đây, event thì chán ngắt đường truyền thì suốt ngày trục trặc. Cái Sv tình yêu ra mắt 10/10 tính đến giờ được gần 2 tháng, ae chưa chuẩn bị được gì. Chuẩn bị được 1 trận CTC thì lại có thông tin ra sv mới. Cày ngày cày đêm để rồi nhận lại là thông tin ra sv mới. Cứ nghĩ cái sv Tình Yêu này nó như thế nào, hóa ra là ngày càng tồi tệ hơn sv trước. Nhìn lại trước đến giờ mới thấu. Nếu giờ nhìn lại mu-hanoi.net các member cho thang điểm từ 1-10 đc bn? tôi dám chắc sẽ không có con số 10 nào hết. Cảm giác bây giờ là mu-hanoi.net sắp thành mu lậu rồi. 2 tháng ra sv mới ông ADM nghĩ sao thế. Làm được cái sv Tình Yêu này chắc các ông cũng mệt mỏi lắm nhỉ. Nào là sv quá tải rồi thì thế lực bên ngoài tấn công. Nhưng tôi nói thẳng thế này, Các ông là người quản lý người làm ra game và kiếm tiền dựa vào đó. vì vậy quản lý thế nào thật tốt là công việc của các ông. còn về phần người chơi chúng tôi là đưa ra đánh giá và trải nghiệm nó như thế nào. Và đây đánh giá của tôi sau khi tham gia tất cà sv của mu-hanoi.net. Ông nói là ra sv mới nhằm đem lại cảm giác mới lạ và thú vị cho ae nhưng bây giờ có ai có cảm giác thú vị và mới lạ không nhỉ? Còn tôi tôi chỉ thấy cái danh và cái tầm của mu-hanoi bây giờ không xứng đáng được đứng trong làng mu private việt nữa. Cá nhân tôi nghĩ thế, và thay mặt nhiều người tôi cũng nói lên những dòng này. Để mong ADM xem lại cách làm việc và chỉnh sửa sao cho đúng cái vị thế vốn có từ xưa đến nay của nó. Có thể đọc bài viết này ông cũng đánh trống lảng và chỉ là lướt qua vu vơ mà không cảm nhận. Một bài viết góp ý chân thành của member nhiệt huyết, chỉ mong đóng góp được một chút công sức tạo ra môi truờng lành mạnh vốn có xưa nay. Thật sự thì bây giờ biến chất cả rồi. Các ông cứ làm việc theo cách hiện giờ thì cũng xin nói là sớm đóng cửa thôi các ông à. Xin các ông suy nghĩ lại cái việc ra mắt máy chủ mới đi nhé. AE đi qua, người lạ đi lại xin UP bài nếu các bạn thấy mình nói đúng sự thật. TKsss.
    Member
    Vodka

2. 12 thành viên Like loveinmind cho bài viết này:

--- Mako --- (05-12-2014), BoGiaNa (05-12-2014), imbeohehe (07-12-2014), longdeptrai (06-12-2014), MagicOfWar (05-12-2014), mama12 (05-12-2014), Mu_nhuL (07-12-2014), s2onelove1102 (06-12-2014), Sisley (05-12-2014), tialuaks12 (05-12-2014), truongls (05-12-2014), ĐOIWADEN (07-12-2014)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi Simba Xem bài viết
    chuyện gì đến rồi sẽ đến thôi mà bạn
    bất cứ game nào private lại không theo chu kỳ ra sv mới
    sv mới này sẽ có nhiều điều hay hơn các sv cũ từ trước đến giờ nên các bạn sẽ không phải thấy buồn gì đâu nhé ^^
    Cái Mới ở đâu Kêu SV TY sẽ có nhiều Op mới hay hơn sv cũ , Rồi là cách UT mới Vẫn thế k có gì Thay đổi Nếu k làm dc Thì thui DỪng có nói gì , Nói ra để Câu Like Câu Khách Chới SV mới ak ,Thế là bỏ cái sv cũ Cái Mới ( Chua thấy cái gì mới cả ) SV TY chưa ra đâu vào đâu đã chó ra SV mới

Senior Member
    Like
    2
    sv mới này sẽ có nhiều điều hay hơn các sv cũ từ trước đến giờ nên các bạn sẽ không phải thấy buồn gì đâu nhé ^^
    Thế là ra sv mới rồi

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi Se7en Xem bài viết
    Gunny, võ lâm chi mộng là game bản quyền của VinaGame mà 1 tuần ra 1 sever mới kìa. Các bạn có quyền chơi sever cũ hoặc sever mới mà!
    Bạn này lại đi so mu với 1 game trên web . mà web ấy bán cho trung quốc rồi bạn nhé

Senior Member whymel0ve's Avatar
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    anh e 1Tinhban xin 1 team o lai TY va hua la ko choi sv moi co khi not sv TY nay nghi choi mu-hanoi.net

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    caub0m's Avatar
    Like
    46
    Được Like 70 lần trong 64 bài
    Bạn thấy chu kì của mu hà lội mình ntn ? Thường thì 4 tháng ra 1 SV bạn à? Giờ mấy tháng rồi?

Còn điều mới à? Sv Tình Yêu thông báo cũng toàn điều mới luôn nhưng xem đc mấy ?

Giờ Anubis hẳn là SV này mới hơn rồi vì trước giờ SV mu hà lội toàn tiếng việt. Giờ tiếng tây luôn

Bình mới rượu cũ thôi

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    còn hơn 1 tháng nữa mà bạn
    cái mới sẽ tiếp đón cái cũ và sẽ có nhiều đổi mới hơn
    cụ thể bạn có thể thấy trong 2 tuần qua đội ngũ BQT đã rất nhiệt tình support cho các bạn
    đó cũng là 1 điều đổi thay mới trong tác phong và sự quyết tâm đổi mới về mọi mặt để hài long các bạn rồi nhé
    Dù đúng hay sai
    1 like là đủ :3
    Thank All :*

9. Các thành viên đã Like Simba cho bài viết này:

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    caub0m's Avatar
    Like
    46
    Bạn đã bao giờ vào 1 quán ăn nào mới khai trương chưa?

Hẳn bạn sẽ nhận ra nhân viên phục vụ nhiệt tình hơn những quán khác đó

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    SV TY mới ra mà lag nhu gì có Suppot dc cái gì lag + dis suốt đầu SV h lại nói đến Supot cho sv Mới XOng lại k ra gò lại ra thêm 1 sv moi Vòng quanh mãi chưa thấy gì thay đổi mấy

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    các sv trước mình chưa biết chứ sv đợt này họp nghe thông báo cũng nhiều thú vị
    và sẽ có nhiều thời gian hơn cho các bạn đc săn bắt hái lượm nên cứ từ từ nhé
    Dù đúng hay sai
    1 like là đủ :3
    Thank All :*

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    caub0m's Avatar
    Like
    46
    các sv trước mình chưa biết chứ sv đợt này họp nghe thông báo cũng nhiều thú vị
    và sẽ có nhiều thời gian hơn cho các bạn đc săn bắt hái lượm nên cứ từ từ nhé

Bạn lên SM cũng lâu rồi chứ nhỉ. Chả nhẽ các SV trước ra bạn không được thông báo gì ?

Sv này lần đầu tiên bạn đc thông báo à ?