Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13
    Member
    Like
    10
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Angry Lại nữa rùi ADM ưi

Cho em hỏi ví dụ người khác max 50 lần trong ngày trước đứng tóp 2 hoặc gì đó em rs max sau thế có dc vượt mặt ng mã trước đó ko vậy

Member
    Like
    10
    Cho em hỏi ví dụ người khác max 50 lần trong ngày trước đứng tóp 2 hoặc 3 gì đó em rs max sau thế có dc vượt mặt người max trước đó ko vậy

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Trích Được post bởi tommy1102 Xem bài viết
    Cho em hỏi ví dụ người khác max 50 lần trong ngày trước đứng tóp 2 hoặc 3 gì đó em rs max sau thế có dc vượt mặt người max trước đó ko vậy
    Theo như bạn nói thì người max trước sẽ đứng trước chứ bạn ? Qua ngày sau bạn rs nhanh hơn thì bạn sẽ đứng trước

Member
    Like
    10
    Trích Được post bởi Tư Lệnh Quân Đoàn Xem bài viết
    Theo như bạn nói thì người max trước sẽ đứng trước chứ bạn ? Qua ngày sau bạn rs nhanh hơn thì bạn sẽ đứng trước
    ko ý e là ví dụ nhe hôm nay đi ADM mã 50 lần trước em rùi em rs sau ADM max sau ADM thế có dc nhãy lên top ADM ko và ADM có bị rớt top ko, hây là ai max trước đứng vị trí nào là yk vị trí đó á

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    HelloZGirl's Avatar
    Like
    63
    Được Like 14 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi tommy1102 Xem bài viết
    ko ý e là ví dụ nhe hôm nay đi ADM mã 50 lần trước em rùi em rs sau ADM max sau ADM thế có dc nhãy lên top ADM ko và ADM có bị rớt top ko, hây là ai max trước đứng vị trí nào là yk vị trí đó á
    cậu max 50 lần trước thì đứng trước,còn max sau thì đứng sau nhé.(mới ngày đầu chưa có gì vội đâu cậu."Hà Nội ko vội được đâu.)

Member
    Like
    10
    Trích Được post bởi HelloZGirl Xem bài viết
    cậu max 50 lần trước thì đứng trước,còn max sau thì đứng sau nhé.(mới ngày đầu chưa có gì vội đâu cậu."Hà Nội ko vội được đâu.)
    tại hùi sáng có 3 ac rs max trước mình mình max sau nhưng ko vượt top mấy ng đó, còn khi nảy aDM fix cho mình top 5 giờ thì lại bị tuột xuống top 7 @@ mình mã 50 từ sáng ^^ chính tay ADM fix BXH lai toi đứng top 5 giờ lại xuống top 7

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    HelloZGirl's Avatar
    Like
    63
    lúc đấy là lỗi wed rs và ADM đã fix lại cho bạn (như TP trước của bạn chi 49/50 lần/ngày)giờ đã fix lại tụt xuống cũng là điều dễ hiểu thôi mà.

Member
    Like
    10
    Trích Được post bởi HelloZGirl Xem bài viết
    lúc đấy là lỗi wed rs và ADM đã fix lại cho bạn (như TP trước của bạn chi 49/50 lần/ngày)giờ đã fix lại tụt xuống cũng là điều dễ hiểu thôi mà.
    ko 50 lần TP va BXH van 50l nhe bạn và top 5 đàng hoàng vẫn 50l ban sem lại tp đó chưa nếu hôm qua mà mình rs trước 12h đến hôm nay mà mình rs 50l nữa chạy ra hết là 101 lần đó nhưng trong thông tin tài khoản đúng 50l / 100 lần thôi, vì ADM nói 23h59 mình rs lần đầu > 12h mình rs nếu là v từ móc 00h mình rs nữa sẽ tính 1/50l của ngày 4/12 đúng ko còn đằng này là 50/50 của ngày 4/12 và 100/0 rl trong tttk bạn xem lại yk

Member
    Like
    10
    ko 50 lần TP va BXH van 50l nhe bạn và top 5 đàng hoàng vẫn 50l ban sem lại tp đó chưa nếu hôm qua mà mình rs trước 00h đến hôm nay mà mình rs 50l nữa chạy ra hết là 101 lần đó nhưng trong thông tin tài khoản đúng 50l/50 lần thôi, vì ADM nói 23h59 mình rs lần đầu > 12h mình rs nếu là v từ móc 00h mình rs nữa sẽ tính 1/1l của ngày 4/12 đúng ko còn đằng này là max ngày nay 50/50 của ngày 4/12 và 100/0 rl trong tttk bạn xem lại yk

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    HelloZGirl's Avatar
    Like
    63
    Hiện giờ lv cậu bao nhiu rồi?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối