Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 21 của 21
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Post BxMienDong lừa đảo thẻ vina 50k vào hồi 18h5p' ngày 1/12/2014

vào thời gian là 18h mình có post lên mua Vc. nhân vật mình là Etenity có bạn tên nhân vật là BxMienDong bảo bán 100k vp hiện tại cuộc nói chuyện qua mail vẫn còn mong ADM vào xem lại và mình và nhân vật BxMienDong chưa gd vvới nhau lần nào. khi bạn ấy nạp xong và biến hình mail ko thấy trả lời. mong ADM dọn sạch những đống rác như thế này để MU ngày càng sạch sẽ hơn trong mắt Người Chơi. thanks...

Góp ý - Báo lỗi - Hỏi đáp
    Like
    58
    Được Like 10 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi TruongHuy Xem bài viết
    tôi chỉ chung sức giúp MU này trong sạch thôi. và tôi xin hỏi BQT MU là.. nếu ai cũng qua MU-Bank trung gian như thế. thì làm mục Bảng Vàng Lùa Đảo làm gi ?.. còn k qua Bank mà bị lừa NHƯNG ADM K GIẢI QUYẾT. thì làm bảng đó làm gi? thật buồn cười
    Đăng lên bảng vàng lừa đảo để cho những người khác biết được việc này để tránh. Nếu BQT chúng tôi xử lý những trường hợp lừa đảo như thế này thì mubank tạo ra không còn ý nghĩa nữa, đó là chưa nói đến việc bên kia (không biết có lừa đảo hay không?) kiện cáo lung tung. Lần này coi như là bài học để bạn lần sau giao dịch, lần sau cố gắng sắp xếp kinh tế để giao dịch qua mubank sẽ hoàn toàn tránh được mọi mất mát của bản thân.
    Chia buồn cùng bạn, để tránh việc tranh cãi, xúc phạm nhau xin phép closed topic tại đây nhé!
    Trân trọng!